เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

สรุปว่าclass2เปลี่ยนตอนเลเวลไรฮะจะได้รอผม32แล้ว

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> กลุ่ม Ranger
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
dimonpalm

เข้าร่วม: 05 Jan 2007
ตอบ: 19

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jan 06, 2007 7:53 am    เรื่อง: สรุปว่าclass2เปลี่ยนตอนเลเวลไรฮะจะได้รอผม32แล้ว ตอบโดยอ้างข้อความ

ใครรู้ช่วยตอบทีฮะ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
poompuien

เข้าร่วม: 05 Dec 2006
ตอบ: 43

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jan 10, 2007 3:54 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ครับ การเปลี่ยนคลาสสองน้านนน..

คงจะประมาณเลเวล 41 น่ะครับ +จากตอนเปลี่ยนอาชีพคลาสหนึ่ง 20 เลเวล
เหมือนกับคาเดทเปลี่ยนตอนเลเวล 21 ยังไงล่ะครับ

และคำถามที่ว่าจะได้เปลี่ยนกันตอนไหนนั้น คงอีกนานมากครับ
เพราะตอนนี้ยังคงทดสอบ "เบลดมาสเตอร์" ซึ่งเป็นคลาสสองของ ไฟเตอร์ อยู่เลยครับ
สำหรับเราชาว เรนเจอร์ คลาสสองที่นำมาทดสอบน่าจะเป็น อาซาซิน (Assasin) ผู้ใช้พิษครับ
เป็นประการถัดมาครับ (ที่ฟังจากรุ่นพี่หลายๆคนน่ะครับ) อยากเล่นไวๆ ก็พยายามให้เข้าตา
กรรมการเข้าไว้นะครับ เผื่อจะได้ทดสอบกะเค้าบ้าง อิอิ

ปล. ป๋มอยากเปง มารร์คแมน คงอีกนานเยย T0T
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> กลุ่ม Ranger ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน