เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ประกาศจากสมาคมลึกลับแห่งอาโปบิส
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ศูนย์รวมสมาคม
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
ziroto
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 30 Dec 2006
ตอบ: 709

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jan 16, 2007 3:20 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

กระทู้หาย
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
darkeden

เข้าร่วม: 04 Jan 2007
ตอบ: 132

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jan 18, 2007 1:21 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

หวัดดีทุกท่านจ้า วันนี้มีรูปสวยๆมาฝากด้วยล่ะ

สวยสะเด็ดมั้ยทุกท่าน - -*

ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
pond141917

เข้าร่วม: 13 Jul 2006
ตอบ: 59

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jan 21, 2007 8:33 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ชื่อเล่น : ปอนด์
ชื่อในเกม : PondJung
อาชีพ : แคสเตอร์ (สายแชท)
ขอร่วมด้วยครับ~
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
ziroto

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jan 21, 2007 8:37 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ปอนด์ ไปลงชื่ออีกกระทู้นึงนะ ที่เป็น แบบสำรวจอะ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
monwin
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 13 May 2006
ตอบ: 358

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jan 23, 2007 5:22 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Laughing

เข้าร่วม: 12 Dec 2006
ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jan 28, 2007 6:23 pm    เรื่อง: เข้าสมาคม ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมMossKung อาชีพ ไฟเตอร์ ชื่อเล่น มอส Smile Smile Smile ฝากเนื้อฝากตัวด้วยยค้าบ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
Nintaroatfarm

เข้าร่วม: 02 Feb 2007
ตอบ: 50

ตอบตอบเมื่อ: Fri Feb 02, 2007 6:32 pm    เรื่อง: อยากร่วมด้วย ตอบโดยอ้างข้อความ

คือผมอยากเข้าร่วมด้วยครับ ถึงจะเลเวล14ก้อตาม- -
ชื่อเล่น:นิน
ชื่อในเกม:PrinceNin
อาชีพในเกม:นักรบฝึกหัดชาย
เลเวล:14(จะพยายามอัพคับ T^T)
อยากเข้าร่วมสมทคมลึกลับแห่งอาโปบิสด้วยคนขอรับ
โปรดพิจรณาด้วย * - *
DarkofAngel

เข้าร่วม: 24 Oct 2006
ตอบ: 10

ตอบตอบเมื่อ: Sun Feb 04, 2007 2:13 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมอยากเป็นด้วยคนอะครับทำไงหรอครับผมDarkofAngel(ชื่อตัวละครใตเกมครับ)
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
DarkofAngel

เข้าร่วม: 24 Oct 2006
ตอบ: 10

ตอบตอบเมื่อ: Sun Feb 04, 2007 2:27 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ชื่อ: ณัฐ ครับ
ชื่อในเกม:DarkofAngel
อาชีพ:ไฟเตอร์
เลเวล:28

ขอร่วมด้วยคนนะครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
ziroto

ตอบตอบเมื่อ: Wed Feb 07, 2007 10:23 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

รับทราบครับ จะเอาชื่อไปลงนามให้ครับผม
Zera_No1

เข้าร่วม: 20 Sep 2006
ตอบ: 115

ตอบตอบเมื่อ: Sat Feb 17, 2007 12:32 am    เรื่อง: ร่วมด้วยคนนะ ตอบโดยอ้างข้อความ

อ่ะหวัดดีคับ เป็นสมาคมที่ดีนะ แล้วก้อเปิดกว้างมากๆ เป็นอิสระดี แค่สังกัดเท่านั้นเองที่เปงอาโปบิส ชอบคับ ขอร่วมด้วยคนนะ ไฟเตอร์สายวืด Excellent เลเวล 40 ชื่อผมก้อเรียกง่ายๆคับ อิฐ นะค๊าบ ผมไม่ค่อยได้เล่นกลางคืนนะ ขอฉายาให้ด้วยละกัน ถ้าอันนี้ไม่ดูว่าหยาบคายเกินไป ก้อจะขอฉายาว่า พิฆาตปากหมา แห่งอาโปบิส ละกันนะ แบบรำคาญพวกปากไม่สร้างสรรค์น่ะ เด๋วจะช่วยจัดการส่งมันลงสุสานให้เองนะคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค๊าบ

วิธีป้องกันไวรัส
แอนตี้ไวรัส
ziroto

ตอบตอบเมื่อ: Sat Feb 17, 2007 12:41 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ยินดีต้อนรับครับ อิฐ
ฉายาใช้ได้ครับ เป็นคำสุภาพ ใครว่าหยาบบอกผมนะ จะไปเทศน์ให้ฟัง

เข้าไปลงชื่อที่ www.arpobis.tk ด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
Zera_No1

เข้าร่วม: 20 Sep 2006
ตอบ: 115

ตอบตอบเมื่อ: Sat Feb 17, 2007 1:08 am    เรื่อง: เรียบร้อย ตอบโดยอ้างข้อความ

ลงชื่อแล้วนะ ผมก้อว่าไม่หยาบหรอก บอร์ดสวยดีเนอะ แต่ว่าผมไม่เห็นอะไรนอกจาก ชื่อบอร์ดแล้วก้อประกาศที่ว่างเปล่า แล้วก้อผู้ที่กำลังออนไลน์ ไม่รู้ว่าโพสกันในนี้หรือว่าผมมองไม่เห็นเองก้อไม่ทราบนะ ก้อพวกปากไม่สร้างสรรค์นี่ขอจัดการเองเลยละกันนะ เซฟรูปส่งลงสุสานให้เกลี้ยง แต่ผมขอเน้นนะว่า ถ้าเค้าด่ากันโดยไม่เกี่ยวกับทีมงาน , คนในสมาคม , หรือบรรพบุรุษโคตรเหง้า เป็นการด่ากันเองด้วยความไม่พอใจโดยที่ไม่ได้กระทบเกี่ยวข้องกับผู้อื่น
ผมขอยกเว้นเป็นกรณีๆไปละกันนะ ไม่อยากมีปัญหากับเรื่องไม่เป็นเรื่อง เค้าด่ากันแต่เค้า เราจะโดนหาว่าสอดเปล่าๆเนอะ ฝากด้วยค๊าบ แคสจะให้ช่วยตี้ให้ก้อบอกได้นะ ช่วยได้จะช่วย
ไฟเตอร์ถึก สายลาก + วืด นะจ๊ะ นะจ๊ะ

วิธีป้องกันไวรัส
แอนตี้ไวรัส
ziroto

ตอบตอบเมื่อ: Sat Feb 17, 2007 1:10 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สมัครสมาชิกบอร์ดรึยังคับ ต้องสมัครก่อนนะ จะมีหลายหัวข้อให้มองเห็น
เพิ่งทำครับ เลยได้แค่นี้ ไว้มีคนเยอะๆ (คนที่มาเล่นบอร์ดเอยะๆอะ) จะจัดระบบบอร์ดใหม่ ให้ดูสวยงามขึ้น

T_T จะพยายามคร้าบ
puder

เข้าร่วม: 15 Jan 2007
ตอบ: 38

ตอบตอบเมื่อ: Sun Feb 18, 2007 2:29 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

รูปภาพ ของสมาคม เอามาจากไหนหรอ... อยากได้จัง Exclamation Exclamation
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ศูนย์รวมสมาคม ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4  ถัดไป
หน้า 2 จาก 4

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน