เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

มาดูชื่อมันไว้

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ลานประหาร
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
m219show

เข้าร่วม: 14 May 2006
ตอบ: 22

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jan 02, 2007 10:57 pm    เรื่อง: มาดูชื่อมันไว้ ตอบโดยอ้างข้อความ

ณ วันที่2/1/2550
ผมกำลังตีโทรลล์อยู่ที่เหมืองแล้วก้มี ..nOto..มันลากโทรลล์มา
พอเค้าลากมาแล้วมันหลุดเลยหันมาทางผม เจ้าคนลากมันก็มาด่าผมว่า

..nOto.. : ควย
ผมเลยบอกว่ามาด่าทำไม เจ้า..nOto.. มันก็ยังด่าแบบเดิม พอซักพัก
มันก็บอกว่าหมาคาบไปแดก ผมเลยบอกว่าลากมาหลุดเองมาว่ากันได้ไง
..nOto.. : มันก็พูดว่า พ่องมึงไง
ผมเลยบอกอย่าทำตัวเหมือนเด็กนิสัยเสีย
..nOto.. : มันเลยพูดขึ้นว่า เด็กแล้วไงเอาแม่มึงได้ล่ะกัน
..nOto.. : เด๋วเย็ดโชว์ 555
..nOto.. : ซอยให้ดูมะ เด็กอ่ะ

ปล. ผมพูดจากรูปที่เซพไว้ทั้งหมด ปล.อีกที เอารูปลงยังไงอ่ะครับ
นี่เลยครับรูป

แก้ไขล่าสุดโดย m219show เมื่อ Thu Jan 04, 2007 11:42 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
mint2004
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 21 Jul 2006
ตอบ: 1340

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jan 03, 2007 12:05 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ลองเอาภาพลงดูแองศึกษาการลงดูนะ^^
http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=2776

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
bentreload
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 28 Sep 2006
ตอบ: 330

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jan 03, 2007 12:50 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมว่าถ้าพูดขนาดนั้นจริงสงสัยไม่รอดเหอะๆ แต่ทางที่ดีเอารูปมาลงเหอครับ

สงสัยอะไรในเกมเข้ามาถามได้^คลิ๊กที่รูป
m219show

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jan 04, 2007 11:43 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมใส่รูปแล้วครับดูทีนะครับ

kyochero

เข้าร่วม: 09 Sep 2006
ตอบ: 58

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jan 05, 2007 1:02 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ด่ารุนแรงเกินไปนะคับ เสร็จแน่
pond141917

เข้าร่วม: 13 Jul 2006
ตอบ: 59

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jan 05, 2007 6:40 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ที่จิงตัวใหม่ผม กะโดนคนที่ชื่อนี้แหละครับเล่นกวนๆแบบนี้...... เซ็ง .....คนที่ชื่อ nOto ...
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
m219show

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jan 06, 2007 6:56 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากให้แบนพวกนิสัยแย่ๆแบบนี้จัง Evil or Very Mad
LiLi
Taenon Master

เข้าร่วม: 02 Mar 2006
ตอบ: 542

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 08, 2007 11:44 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เนื่องจากมีหลักฐานชัดเจน จึงขอจับขังคุก 24 ช.ม.
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
chanapoom

เข้าร่วม: 14 Sep 2006
ตอบ: 8

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 08, 2007 4:46 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมยังเบาไปนะพวกแบบนี้แบนไปเลยดีกว่าแค่จำคุกไม่ได้แก้นิสัยเขาได้หรอกผมว่า Exclamation

ผู้แสวงหาที่แห่งความสงบสุข~
kondeeza2

เข้าร่วม: 22 Nov 2006
ตอบ: 65

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jan 19, 2007 5:12 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมว่ารีเวลมานให้เหลือเวล1ซะเลยก้ดีนะเอาให้เหมือนเกมเอ็กซีคิวชันแนลอิอิ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
tarotarotaro
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 09 Jun 2006
ตอบ: 179

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 29, 2007 6:34 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

คราวหลังมีกรณีแบบนี้อีกเอา24ชมแบบเรียลทามเลยครับเข้าเกมตอนไหนเวลาลดต่อจากเดิมเอาแบบเกม เฮลอะไรสักอย่าง
จะได้เข็ดๆ อะครับ

หาซื๊อได้ที่ไหนใครรู้บ้าง?เอิ๊กๆ
silverstorm

เข้าร่วม: 03 Aug 2006
ตอบ: 205

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 29, 2007 10:11 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

kondeeza2 พิมพ์ว่า:
ผมว่ารีเวลมานให้เหลือเวล1ซะเลยก้ดีนะเอาให้เหมือนเกมเอ็กซีคิวชันแนลอิอิ

มันลด 15 เลเวล ไม่ใช่หรอ + ขายในตัวหายหมด Shocked

poompuien

เข้าร่วม: 05 Dec 2006
ตอบ: 43

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jan 30, 2007 5:05 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เห็นด้วยกับคุณ tarotarotaro ครับ
ที่ว่า
tarotarotaro พิมพ์ว่า:
คราวหลังมีกรณีแบบนี้อีกเอา24ชมแบบเรียลทามเลยครับเข้าเกมตอนไหนเวลาลดต่อจากเดิมเอาแบบเกม เฮลอะไรสักอย่าง
จะได้เข็ดๆ อะครับ

หรือไม่ก็ไม่สามารถ "สื่อสารได้" เป็นเวลา 24 ชั่วโมง แบบเรียลไทม์(เวลาจริงในเกม)
เปงใบ้ไปเยย พูดไม่เพราะนัก -_,-
monwin

เข้าร่วม: 13 May 2006
ตอบ: 358

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jan 31, 2007 5:41 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

จับแขวง คอ Evil or Very Mad
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ลานประหาร ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน