เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

อยากได้อะครับ ผู้ใจบุญมากๆ

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ตลาด
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
HeadEgg
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 27 Jul 2006
ตอบ: 678

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jan 02, 2007 1:22 am    เรื่อง: อยากได้อะครับ ผู้ใจบุญมากๆ ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากได้เห็ดเรืองแสง 5 ชิ้น

ครีบ 5 ชิ้น

ผลึก 5 ชิ้นอะครับ

ตอนนี้ผมมีเงินไม่ถึง 10000 เองง่า

อยากขอยืมก่อนได้ไหมอะครับ มีใครใจบุญบ้างอะ

เพราะผมอัพสกิลผิด

ถ้ามใครให้ยืมผม สัญญาว่าจะหามาคืนให้เวที่สุดเลยอครับ

ปล. ไม่น่ามีหรอก Crying or Very sad Crying or Very sad

ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
emethgto

เข้าร่วม: 29 Sep 2006
ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jan 02, 2007 7:53 am    เรื่อง: ซิปมาSaKawaevมีให้ใครอยากซื้อก็ถูกๆนคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ซิปมาเลย
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
IzpiriT
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 04 Apr 2006
ตอบ: 44

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jan 02, 2007 12:09 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ของผมรันทดกว่าอีกครับ มะวานนั่งตีแทบตายเวล 21
ไปเปลี่ยนแคสเตอร์ ปุ๊ปกะจะไปอัพสกิลเจอตาแก่ผมขาว
มันท้าประลองเลยคุยกับมันกดตกลงไปมันเลยฝึกวิชาชำนาญไม้เท้ามาให้ 2 อันเลย
ตอนนี้เวล 21 ไม่มีสกิลเก็บเวลเลยครับ ฮือๆ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
HeadEgg

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jan 02, 2007 4:32 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แง่ Crying or Very sad

ผมซิปไป SaKawaev ไม่เจออะคับ

แง่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแล้วเห็นบอกว่าเจ๊GM จะเอาไอ NPC ตัวนั้นออกวันนีด้วยอะครับ Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

แง่ๆ Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

ชมรมคนรันทด

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
HeadEgg

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jan 02, 2007 4:43 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แง่ๆๆๆๆๆๆ

ซิปมาหาผมได้ไหมครับ

ถ้า GM เอาออกตอนนี้ชีวิตผมดับสูญ หมดอนาคตเลยครับ Sad

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ตลาด ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน