เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

คิดว่าเปนเกมส์ที่คนไทยทำได้สมบูนแบบไหมครับ

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> มีดีมาโชว์
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
kan2535
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 27 Apr 2006
ตอบ: 8

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 05, 2006 8:46 am    เรื่อง: คิดว่าเปนเกมส์ที่คนไทยทำได้สมบูนแบบไหมครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ในความคิดผม ผมคิดว่าสุดยอดแล้ว เดี๋ยววันที่ 14 พ.ค. เกมส์ ไทonline ก้อจาออกมาแล้ว

น่าเล่นอีกแล้วครับท่าน Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
babyface

เข้าร่วม: 29 Apr 2006
ตอบ: 34

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 05, 2006 10:39 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไงๆ ก็เชียร์คนไทย อยู่แล้วครับ Laughing
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
earthmon

เข้าร่วม: 20 Apr 2006
ตอบ: 229

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 05, 2006 12:02 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมก้อเดล่นนะเกม taionline อะ
babyjjung

เข้าร่วม: 28 Apr 2006
ตอบ: 349

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 09, 2006 1:14 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมว่าผมเล่นเกมไทออนไลมาตั้งนานแล้วนะน่าเบื่อมากเลยอ่า
khongbang

เข้าร่วม: 07 May 2006
ตอบ: 49

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 09, 2006 1:18 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมเคยเล่นตอนนั้นกาดจอ ผมเน่าเลิก

เข้าร่วม: 13 May 2006
ตอบ: 57

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 15, 2006 9:55 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เครื่องผมคงเล่นไม่ไหวเกม แนนวนี้อ่ะ

Which FF Character Are You?
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
wanartit

เข้าร่วม: 20 May 2006
ตอบ: 9

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 21, 2006 8:13 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Taionline มันก็ดีนะครับแต่ผมคิดว่าแนวนั้นมานน่าเบือ่าผมว่าแนวๆการ์ตูน
อย่างเกมส์ Project One มันจะดูดีกว่าตรงความที่มันเป็นการ์ตูนเนี่ยแหละครับ

เข้าร่วม: 26 May 2006
ตอบ: 276

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 09, 2006 8:44 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ช่ายแล้วคับ
ผมว่าแนวกาตูนจะสนุกว่า

<<ไม่มีเวลาเล่นเกม แถม เข้าไปทำกิจกรรมไม่ทันอีก T^T
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
mosting2

เข้าร่วม: 02 Jun 2006
ตอบ: 288

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 6:17 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แนวการ์ตูนดีกว่าคับ อิอิ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> มีดีมาโชว์ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน