เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ประกาศผลรายชื่อผู้ชนะการประกวดนาย/นางนพมาศ ค่ะ

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ProjectONE Log
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
cartoon
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 10 Jul 2006
ตอบ: 157

ตอบตอบเมื่อ: Mon Nov 13, 2006 1:20 pm    เรื่อง: ประกาศผลรายชื่อผู้ชนะการประกวดนาย/นางนพมาศ ค่ะ ตอบโดยอ้างข้อความ

ประกาศ ผลผุ้ชนะ การประกวด นาย/นางนพมาศ

ผู้ชนะ อันดับหนึ่งได้แก่ Sweetkiss ของรางวัล มงกุฎทอง พร้อมเสื้อProjectONE 1 ตัว
ผู้ชนะ อันดับสอง ได้แก่ Ongza ของรางวัล มงกุฎเงิน พร้อมเสื้อ ProjectONE 1 ตัว
ผู้ชนะ อันดับสาม ได้แก่ E-GoldFlower ของรางวัล เสื้อ ProjectONE 1 ตัว

ทางทีมงานก็ขอเเสดงความยินดีด้วยนะคะ ให้น้องๆที่มีรายชื่อผู้ชนะการประกวดติดต่อรับของรางวัล ได้ที่ 06-5090094 นะคะ♥♥♥♥
ongza

เข้าร่วม: 08 Jun 2006
ตอบ: 111
ที่อยู่: 81/75 ม.3 ซ.สุขสวัสดิ์ 26 ถ.สุขสวัสดิ์ แขวงบางปะกอก เขตราษฎร์บูรณะ

ตอบตอบเมื่อ: Mon Nov 13, 2006 9:07 pm    เรื่อง: พี่ครับคือว่าผมมีเรื่องจะถาม ตอบโดยอ้างข้อความ

พี่ครับผมอยากทราบว่าทำไมผมโทรเข้าเบอร์ 06-5090094 มันบอกไม่สามารถติดต่อได้อ่ะครับผมจะต้องทำอย่างไรหรอ

ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
ongza

ที่อยู่: 81/75 ม.3 ซ.สุขสวัสดิ์ 26 ถ.สุขสวัสดิ์ แขวงบางปะกอก เขตราษฎร์บูรณะ

ตอบตอบเมื่อ: Mon Nov 13, 2006 9:32 pm    เรื่อง: Re: พี่ครับคือว่าผมมีเรื่องจะถาม ตอบโดยอ้างข้อความ

ongza พิมพ์ว่า:
พี่ครับผมอยากทราบว่าทำไมผมโทรเข้าเบอร์ 06-5090094 มันบอกไม่สามารถติดต่อได้อ่ะครับผมจะต้องทำอย่างไรหรอ

และสามารถติดต่อได้เวลาไหนบ้างหรอครับ ระบุให้หน่อย

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
dicemk2

เข้าร่วม: 03 Nov 2006
ตอบ: 10

ตอบตอบเมื่อ: Mon Nov 13, 2006 10:22 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ม่ายอาววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว
E-GoldFlower จาเอามงกุฎด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
มงกุฏทอง เงิน แล้ว ทองแดงไปหนายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
เอามาเด๋วนี้น้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เด๋วไม่ปลื้มเลย ชิมิชิมิ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
omo

เข้าร่วม: 01 May 2006
ตอบ: 56

ตอบตอบเมื่อ: Tue Nov 14, 2006 9:35 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ติดต่อได้ตั้งแต่เวลา 9.00 น.-18.00 น. นะคับ ที่หมายเลข 086-5090094 งับป๋ม
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
SweeTKisS

เข้าร่วม: 24 Jul 2006
ตอบ: 159

ตอบตอบเมื่อ: Tue Nov 14, 2006 3:28 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

omo พิมพ์ว่า:
ติดต่อได้ตั้งแต่เวลา 9.00 น.-18.00 น. นะคับ ที่หมายเลข 086-5090094 งับป๋ม

อ่า หุหุ ทำไมโทรไปเวลา 12.45 น. ถึง 15.30น. ก็ยังไม่สามารถติดต่อได้^^""
เพื่อทุกเส้นทางชีวิตที่คุณได้เลือกเดิน!!!
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
ongza

ตอบตอบเมื่อ: Tue Nov 14, 2006 11:05 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

SweeTKisS พิมพ์ว่า:
omo พิมพ์ว่า:

อ่า หุหุ ทำไมโทรไปเวลา 12.45 น. ถึง 15.30น. ก็ยังไม่สามารถติดต่อได้^^""

พี่หวานพรุ้งนี้พี่เขาจะแจกครับพี่ตูนบอกมา

วันนี้ที่โทรไม่ติดเพราะพี่ตูนลืมเอาโทรศัพไปเพราะวันนี้เขาไปออกบูดที่ลาดกะบัง กันอ่ะครับ

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ProjectONE Log ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน