เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

กิจกรรม"ประกวดนาง/นาย นพมาศ" มาโหวตกันได้แล้วนะ
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ProjectONE Log
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  

ใครคือขวัญใจ นาย/นาง นพมาศในใจคุณ?
Juno
3%
 3%  [ 3 ]
Sweetkiss
44%
 44%  [ 43 ]
Ongza
37%
 37%  [ 36 ]
E-GoldFlower
11%
 11%  [ 11 ]
zindraziea
3%
 3%  [ 3 ]
คะแนนทั้งหมด : 96

ผู้ตั้ง ข้อความ
omo

เข้าร่วม: 01 May 2006
ตอบ: 56

ตอบตอบเมื่อ: Wed Nov 08, 2006 2:10 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เค้าเริ่มให้โหวตกันแล้วนะคับ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
meaw39

เข้าร่วม: 07 Oct 2006
ตอบ: 68

ตอบตอบเมื่อ: Wed Nov 08, 2006 2:26 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โหวตหวาน งุบๆ

มีพลุปุ้งๆด้วย สวย ชอบๆ
Juno

เข้าร่วม: 22 Sep 2006
ตอบ: 20

ตอบตอบเมื่อ: Wed Nov 08, 2006 5:16 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อิอิ ขอบคุณทีมงานมากครับ

และขอให้เพื่อนๆ เป็นกำลังใจให้ด้วยน๊า Razz

>>>> เจอกันในเกมก็ทักทายกันบ้างนะคร๊าบ (^0^)/
i'm Juno!!
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
SweeTKisS
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 24 Jul 2006
ตอบ: 159

ตอบตอบเมื่อ: Wed Nov 08, 2006 7:30 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

meaw39 พิมพ์ว่า:
โหวตหวาน งุบๆ

มีพลุปุ้งๆด้วย สวย ชอบๆ

ขอบใจจ้าที่ช่วยโหวต ^^ ขอบคุณสำหรับทุกๆคนนะค๊ะ Wink
เพื่อทุกเส้นทางชีวิตที่คุณได้เลือกเดิน!!!
ongza

เข้าร่วม: 08 Jun 2006
ตอบ: 111
ที่อยู่: 81/75 ม.3 ซ.สุขสวัสดิ์ 26 ถ.สุขสวัสดิ์ แขวงบางปะกอก เขตราษฎร์บูรณะ

ตอบตอบเมื่อ: Wed Nov 08, 2006 8:36 pm    เรื่อง: ขอบคุณครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบคุณนะครับที่ให้คะแนนผมครับ

นู๋รักเด็ก....(ผู้หญิง)...ครับ {มันเกี่ยวกันม่ะนิหุหุ(ล้อเล่นนะรักทุกคน!!)}

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
nocomment

เข้าร่วม: 20 May 2006
ตอบ: 69

ตอบตอบเมื่อ: Wed Nov 08, 2006 10:06 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โหวตๆๆๆ....
ฉันนั้นต้องฝืนทนกล้ำกลืน
อยู่กับความขื่นขมที่เธอมองว่าฉันไม่มีตัวตน
ถึงจะยากเย็นเพียงใด ฉันก็คงต้องฝืนต่อไป

แก้ไขล่าสุดโดย nocomment เมื่อ Thu Nov 09, 2006 1:52 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ongza

ที่อยู่: 81/75 ม.3 ซ.สุขสวัสดิ์ 26 ถ.สุขสวัสดิ์ แขวงบางปะกอก เขตราษฎร์บูรณะ

ตอบตอบเมื่อ: Wed Nov 08, 2006 10:11 pm    เรื่อง: ขอร้องหน่อยครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอให้ทุกท่าน โหวตให้ผมหน่อยนะครับ
ช่วยกันหน่อยนะครับเพื่อนๆชาว ProjectONE ช่วยโหวต
ผมหน่อยนะครับ

ไม่ทราบว่ารางวัล จะแยกหรือป่าว ชายกับหญิง หุหุ
เพราะผมกลัวเจ๊หวานมากเลยหนุ่มๆติดเต็มไปหมดผมจะไหวม่ะนิ

แต่ว่าเพื่อนที่รักผมก็ขอขอบคุณมากที่มาโหวตให้ผมนะอิอิ

อยากทราบว่าจะแจกรางวัลอย่างใด หุหุ ผมจะได้เข้ามาเช็กบอร์ดบ่อยๆ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
markchan

เข้าร่วม: 30 Jun 2006
ตอบ: 51

ตอบตอบเมื่อ: Wed Nov 08, 2006 10:23 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอโหวดให้หวานอะนะ อุอุ ถึงตอนนี้จะไม่ค่อยได้เล่นก็เถอะ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
SweeTKisS

ตอบตอบเมื่อ: Wed Nov 08, 2006 10:33 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

markchan พิมพ์ว่า:
ขอโหวดให้หวานอะนะ อุอุ ถึงตอนนี้จะไม่ค่อยได้เล่นก็เถอะ

ใจจ้า^^
เพื่อทุกเส้นทางชีวิตที่คุณได้เลือกเดิน!!!
ongza

ตอบตอบเมื่อ: Wed Nov 08, 2006 11:04 pm    เรื่อง: .. ตอบโดยอ้างข้อความ

พี่หวานอ่ะมีคนให้คะแนนอีกแล้วหรอหุหุ

nocomment

เข้าร่วม: 20 May 2006
ตอบ: 69

ตอบตอบเมื่อ: Thu Nov 09, 2006 1:37 am    เรื่อง: Re: ขอร้องหน่อยครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ongza พิมพ์ว่า:
ไม่ทราบว่ารางวัล จะแยกหรือป่าว ชายกับหญิง หุหุ

เห็นเค้าทำรูปไว้ 2 อันนะ Laughing

ไม่ต้องแย่งกันๆ Laughing

แต่จริงๆก็ไม่รู้ว่าจะแจกกี่อัน
ฉันนั้นต้องฝืนทนกล้ำกลืน
อยู่กับความขื่นขมที่เธอมองว่าฉันไม่มีตัวตน
ถึงจะยากเย็นเพียงใด ฉันก็คงต้องฝืนต่อไป
mint2004

เข้าร่วม: 21 Jul 2006
ตอบ: 1340

ตอบตอบเมื่อ: Thu Nov 09, 2006 2:10 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สวยๆหล่อๆ กันทุกคน แต่ตัดใจให้ น้อง หมูหวานดีกว่า อิๆๆ^^

SweeTKisS

ตอบตอบเมื่อ: Thu Nov 09, 2006 11:51 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

mint2004 พิมพ์ว่า:
สวยๆหล่อๆ กันทุกคน แต่ตัดใจให้ น้อง หมูหวานดีกว่า อิๆๆ^^

เง้อ กบบร้า ทำไมต้องเน้นสีแดงด้วยแว๊กกกกกกกกก พี่จุ๊มีท่าไม้ตายม่ะ จะซัดกบอ๊บๆนี่สัก 2-3 ที หึหึ Twisted Evil แต่ก็ขอบใจจ้าสำหรับคะแนน หุหุ ให้อภัย เอิ๊กกกก
i_juII
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 03 Nov 2006
ตอบ: 91

ตอบตอบเมื่อ: Thu Nov 09, 2006 6:11 pm    เรื่อง: .. ตอบโดยอ้างข้อความ

หมูหวาน...หึหึ๑^^๑
ongza

ตอบตอบเมื่อ: Thu Nov 09, 2006 6:28 pm    เรื่อง: .. ตอบโดยอ้างข้อความ

ถ้ามันได้ 2 อันดับ ก็พออุ่นใจหน่อยแล้วละเพราะพี่หวานสุดยอดเป็น

ดาวของ projectONE

เอาละงับขอบคุณเพื่อนพี่ให้คะแนนกับผมนะอิอิ

ปล.มะพี่หวานจะตั้งแก๊งอ่ะครับ

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ProjectONE Log ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6  ถัดไป
หน้า 3 จาก 6

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน