เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ประกาศ ขอความร่วมมือ "ชวนเพื่อนมาเล่นเกม"
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
monsak007
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 26 Apr 2006
ตอบ: 45

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 10:42 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ชวนไปแว้ว5คน
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
sannook

เข้าร่วม: 22 Apr 2006
ตอบ: 49

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 05, 2006 12:04 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Indy พิมพ์ว่า:
goss พิมพ์ว่า:
ทำไมพอกดแล้ว มานบอกว่า กรุณา login เพื่อเข้าสู่ระบบอะครับ

logout แล้ว login เข้าใหม่ครับ ในบอร์ดนะ ^^

ทำแล้วครัแต่มานม่ายได้อ่าครับ ทำตั้ง 10 กว่าที
อืมครับ ถ้างั้นผมไม่ ส่งผ่าน Invite ได้อะป่าวอ่าครับ แต่จะส่งทาง เอ็ม เมลล์ เว็บบอร์ด แล้วก็ เว็บห้องส่วนตัวได้ไหมอ่าครับ พี่ INDY

รับรองว่าได้มากกว่านี้อีกครับ

คือสิ่งทีขาดไม่ได้ในชีวิต(ของผม)
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
Indy
Site Admin

เข้าร่วม: 02 Mar 2006
ตอบ: 182

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 05, 2006 12:15 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

sannook พิมพ์ว่า:
Indy พิมพ์ว่า:
goss พิมพ์ว่า:
ทำไมพอกดแล้ว มานบอกว่า กรุณา login เพื่อเข้าสู่ระบบอะครับ

logout แล้ว login เข้าใหม่ครับ ในบอร์ดนะ ^^

ทำแล้วครัแต่มานม่ายได้อ่าครับ ทำตั้ง 10 กว่าที
อืมครับ ถ้างั้นผมไม่ ส่งผ่าน Invite ได้อะป่าวอ่าครับ แต่จะส่งทาง เอ็ม เมลล์ เว็บบอร์ด แล้วก็ เว็บห้องส่วนตัวได้ไหมอ่าครับ พี่ INDY

รับรองว่าได้มากกว่านี้อีกครับ

งั้นเอาตามสะดวกที่ทำได้ไปก่อนเลยครับ ^^
stupiz

เข้าร่วม: 05 May 2006
ตอบ: 11

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 05, 2006 12:30 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ชวนไปหลายแล้ว
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
khongbang

เข้าร่วม: 07 May 2006
ตอบ: 49

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 09, 2006 12:56 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ชวนแล้วคับเด่อ

เข้าร่วม: 07 May 2006
ตอบ: 33

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 09, 2006 5:35 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

o.k.คับผม

-ซานาดะ ยูคิมุระ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email Yahoo Messenger MSN Messenger
muto

เข้าร่วม: 13 Apr 2006
ตอบ: 134

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 09, 2006 10:02 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมโพสในบอร์ด CGN ไปแล้วหละครับไม่รู้ว่าจะช่วยได้แค่ไหนแต่ก้อจะช่วยสุดความสามารถครับ

^^~
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
dragon_exe

เข้าร่วม: 01 May 2006
ตอบ: 15

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 09, 2006 10:56 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่ทราบว่าถ้าส่ง Invite ไปให้เพื่อนแล้ว เค้าจะได้เมลล์ตอบกลับเลยหรือเปล่าครับ
soferos

เข้าร่วม: 11 May 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 11, 2006 4:01 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เดี่ยวชวนคนที่เล่นอาคานาที่นิสัยดีๆมาสมัครละกันคับ
เพราะตอนนี้เล่นอาคานาอยู่ ไทออนไลน์ก็เล่นแต่ปิดอยู่
qweasdzx

เข้าร่วม: 06 May 2006
ตอบ: 211

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 11, 2006 5:12 am    เรื่อง: ชวนแล้วว ตอบโดยอ้างข้อความ

ชวนแล้วเพื่อน+แฟนด้วย
mintymylove

เข้าร่วม: 13 May 2006
ตอบ: 67
ที่อยู่: ใต้ต้นแอปเปิ้ลที่กาลิเลโอนั่งเเล้วมีลูกแอปเปิ้ลตกลงมา

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 14, 2006 2:32 pm    เรื่อง: .... ตอบโดยอ้างข้อความ

ยังไงถ้าช่วยได้ก็จาช่วยนะคับ...จาเปงกำลังใจให้นะคับ u never walk alone
!!ต่หัวใจขoJ!sายัJ!xมืou!ดิม
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
sineza17

เข้าร่วม: 15 May 2006
ตอบ: 222

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 15, 2006 10:00 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ได้เลยเจ้าค่ะ

ปล.สู้ตายต่อไป ^.^
pokky404

เข้าร่วม: 14 May 2006
ตอบ: 20

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 15, 2006 10:51 pm    เรื่อง: โปรดจงรู้ว่ามี อยู่ตรงนี้อีกคน ตอบโดยอ้างข้อความ

สุดยอดงับพี่น้อง สู้ต่อไปงับบบบบบบบบบบบบ Rolling Eyes
sineza17

เข้าร่วม: 15 May 2006
ตอบ: 222

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 16, 2006 8:59 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ช่วน อยู่แล้ว จ้า แฮะๆ

ปล.สู้ตายอย่างเก่า !
samurais

เข้าร่วม: 12 May 2006
ตอบ: 12

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 16, 2006 10:54 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เดี๋ยวลองชวนเพื่อนดีกว่า^^
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4  ถัดไป
หน้า 2 จาก 4

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน