เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ไฟ้เต้อเอจิอัพไงค๊าบผู้รู้บอกผมโหน่ยยยยยยยยย

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ชมรม Fighter
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
mugika123
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 09 Apr 2006
ตอบ: 243

ตอบตอบเมื่อ: Wed Oct 25, 2006 2:47 pm    เรื่อง: ไฟ้เต้อเอจิอัพไงค๊าบผู้รู้บอกผมโหน่ยยยยยยยยย ตอบโดยอ้างข้อความ

[size=18]ผมมีปันหาคือตอนนี้ผมเวล 20 แล้วกำลังสับสนกะแรวทางการเล่นคับผมกะจะเล่นไฟเต้อแบบฟันไวๆตีแรงๆอัพไงหรอคับบอกผมหน่อยดิ n_n[b]
mint2004
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 21 Jul 2006
ตอบ: 1340

ตอบตอบเมื่อ: Wed Oct 25, 2006 2:51 pm    เรื่อง: Re: ไฟ้เต้อเอจิอัพไงค๊าบผู้รู้บอกผมโหน่ยยยยยยยยย ตอบโดยอ้างข้อความ

mugika123 พิมพ์ว่า:
[size=18]ผมมีปันหาคือตอนนี้ผมเวล 20 แล้วกำลังสับสนกะแรวทางการเล่นคับผมกะจะเล่นไฟเต้อแบบฟันไวๆตีแรงๆอัพไงหรอคับบอกผมหน่อยดิ n_n[b]

แรกๆควรเล่นสายวิทไปก่อนนะ ส่วนถ้าจะเอาตีไวแนะนำว่าอัพสกิลฟันไว จะช่วยฟันไวมากเลย
ส่วนสายเอจิ แนะนำว่าเลเวล50+ ถึงจะเริ่มเล่นจะดีที่สุด

ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
tarotarotaro
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 09 Jun 2006
ตอบ: 179

ตอบตอบเมื่อ: Fri Nov 17, 2006 6:58 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เล่นสายวิทรอไปก่อนเวล70ไปเลยครับถ้าเขามีให้รีอีกก็ไปรีเปนAgiเลย

Str40 Agi85 Dex20
Str45 Agi70 Dex30
Str50 Agi70/75 Dex25/20
Str55 Agi70 Dex20

ประมาณนี่อะครับแต่ถ้าStrต่ำกว่า40มันฟันเบาไปอ่าแต่ถ้าไม่อัพDex20-30มันจะตีมอนไวๆไม่โดนด้วยอะครับ

หาซื๊อได้ที่ไหนใครรู้บ้าง?เอิ๊กๆ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Addib
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 25 Sep 2006
ตอบ: 109

ตอบตอบเมื่อ: Fri Nov 17, 2006 10:50 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไปดูที่ Link ด้านล่างนี้เลยครับ

http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=4538
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ชมรม Fighter ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน