เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

มันมีสายไรมั่งหรอค่ะ

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สมาคม Caster
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
sindy35

เข้าร่วม: 04 Jun 2006
ตอบ: 39

ตอบตอบเมื่อ: Tue Oct 24, 2006 10:11 am    เรื่อง: มันมีสายไรมั่งหรอค่ะ ตอบโดยอ้างข้อความ

อย่ากเล่นสายที่ สบายๆ มาเงินทองใชเก็บเลเวลก็ดี จะมียังงี้ป่ะค่ะ Surprised

###########
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
bueboyza
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 25 Sep 2006
ตอบ: 229

ตอบตอบเมื่อ: Tue Oct 24, 2006 10:44 am    เรื่อง: Re: มันมีสายไรมั่งหรอค่ะ ตอบโดยอ้างข้อความ

sindy35 พิมพ์ว่า:
อย่ากเล่นสายที่ สบายๆ มาเงินทองใชเก็บเลเวลก็ดี จะมียังงี้ป่ะค่ะ Surprised

มีแน่นอล พอเปลี่ยนลง INT ไปไห้หมดเลย ลงไปเรื่อยๆจน60-70 ที่เหลือก็ตามใจ

สายที่สบายน้าน
สายไฟ พแปลี่ยนจาได้เหรียญชั้น1มา2เหรียญ เอาไปอัพ "ลูกศรไฟ 2"
แล้วไปเกบหน้าเมือง คือ พิกม่า ร็อค หรืออีกทางคือ ไปเกบ เหมือง"ทาร์"ถ้าอัพตามผม ยิงลูกศรไฟเวล2 ก็ตายแล้วงับ เร็วมากๆ ยิงทาร์ เอาน้ำมันดิบ ไปขายหน้าเหมืองอะงับ (สูดยอดแน่ๆ)

BueZaz , B.BoyZa , NuBeeNaRak(ซิปมาได้*3*)
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
zimsl2
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 11 Aug 2006
ตอบ: 189

ตอบตอบเมื่อ: Tue Oct 24, 2006 4:54 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ้างอิงจาก:
bueboyza

มีแน่นอล พอเปลี่ยนลง INT ไปไห้หมดเลย ลงไปเรื่อยๆจน60-70 ที่เหลือก็ตามใจ

สายที่สบายน้าน
สายไฟ พแปลี่ยนจาได้เหรียญชั้น1มา2เหรียญ เอาไปอัพ "ลูกศรไฟ 2"
แล้วไปเกบหน้าเมือง คือ พิกม่า ร็อค หรืออีกทางคือ ไปเกบ เหมือง"ทาร์"ถ้าอัพตามผม ยิงลูกศรไฟเวล2 ก็ตายแล้วงับ เร็วมากๆ ยิงทาร์ เอาน้ำมันดิบ ไปขายหน้าเหมืองอะงับ (สูดยอดแน่ๆ)

แนะนำถ้าเปลี่ยน21 เรียนไฟ2 แล้วยิงแถวๆ แมปผีเสื้อ ((ยิงพิกม่า รอค)) อย่ายิงผีเสื้อนะ!!! ข้างๆ เมืองนักเวทก่อนกะดีนะคับ แล้วอัพ22 จากนั้นไปเรียนไฟอีก2 เป็น4 แล้วก้อไปทนๆ ยิงอีกซัก2เวลอะคับ จากนั้นไปเรียนสกิลกับแฮรี่นะ สกิลฟื้นฟูมานา อะไรนี่หละ เรียนขั้น4 เสร็จแล้วตรงไปหน้าเหมืองเลยคับ อัพยาวๆ จนเบื่อเลยแล้วค่อยกลับไปเรียนทีเดียวคับ ((ยิงพวกพิกม่า โคลน กะพง รอค))

ถ้าเบื่อๆ จะเข้าเหมืองกะได้นะงับ แต่ระวัง ปลาไฟฉาย (อังกลอ) ด้วย ของที่ได้มาอย่าขายคนแคระหน้าเหมืองนะคับ มันกดราคา - -

เน้นเรื่อยๆ คับ หลังๆ กะสบายเอง สู้ๆ ^^

ปล.เมืองไฟเตอร์ ((ด้านบนแมปผีเสื้อ)) ในโรงแรมมีจุดเซฟคับ เซฟไว้กะดีนะ
sindy35

เข้าร่วม: 04 Jun 2006
ตอบ: 39

ตอบตอบเมื่อ: Tue Oct 24, 2006 6:05 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบคุณที่แนะนำกันมาน่ะค่ะ Very Happy

###########
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สมาคม Caster ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน