เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

รบกวนช่วยโปรโมตเว็บหน่อยนะครับ
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Indy
Site Admin

เข้าร่วม: 02 Mar 2006
ตอบ: 182

ตอบตอบเมื่อ: Tue Mar 28, 2006 5:32 pm    เรื่อง: รบกวนช่วยโปรโมตเว็บหน่อยนะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

อารมณ์ในตอนนี้ :

"ดีใจมากๆ ที่เพื่อนๆ ให้การตอบรับงานเกมของพวกเรา
ขอบคุณสื่อต่างๆ ที่นำเกมของเราไปนำเสนอบนเว็บและหนังสือของท่าน ขอบคุณจากใจจริง ตอนนี้พวกเราเกมอินดี้และทีมผู้สร้างเกม Taenon มีทั้งแรงกายและแรงใจที่จะพัฒนาตัวเกมให้เป็นที่ถูกอกถูกใจเพื่อนๆ (แม้ตอนนี้จะกินแกลบบ้างบางเวลา เสียงท้องร้องอาจจะดังผิดระเบียบ)"

ฝากเพื่อนๆ ช่วยกันโปรโมตเว็บ www.gameindy.com และเกม Taenon ด้วยนะครับ
ไม่ว่าจะเป็นการแลก Link หรือโพสตามเว็บบอร์ดต่างๆ รวมถึงแนะนำ Link Download เกม Taenon ด้วย

ขอบพระคุณมากครับ ^^

ps. Project 1 เริ่มต้นแล้วนะครับ มาทำเกมกันดีกว่า
www.gameindy.com/project1
hellcross
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 25 Mar 2006
ตอบ: 123

ตอบตอบเมื่อ: Tue Mar 28, 2006 6:40 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมจะช่วยโปรโมตเต็มที่คราบบบบบบบบบบบบบ
จะช่วยสุดความสามารถ
Very Happy เพื่อนให้ทีมงานได้พัฒนาเกมต่อไป
สู้ๆ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
TooNMania

เข้าร่วม: 29 Mar 2006
ตอบ: 60

ตอบตอบเมื่อ: Mon Apr 03, 2006 9:24 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Roger that,sir

เข้าร่วม: 27 Mar 2006
ตอบ: 179
ที่อยู่: บ้านเลขที่ 99 ต.อู้มช้างไปอาบน้ำ อ.เเปลงฟันเสือ จ.เเปลกดี เเปลกดี

ตอบตอบเมื่อ: Mon Apr 10, 2006 10:24 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ช่วยเต็มที่อยู่เเล้วครับ เเต่บ้านผมมีเเต่คนพี่ๆ เค้าไม่ค่อยสนเกมส์เลยครับเอาเกมส์ไรไปเสนอ ก้อไม่ ลอง สักหน่อย Rolling Eyes เเต่ก้อไช่ว่าเกมส์ Game Indy จาไม่ดีนะครับเเต่พี่เค้าเล่นม้าย เป็น เเต่จาเอาไปไห้เพื่อนรู้จัก Twisted Evil
mugika123

เข้าร่วม: 09 Apr 2006
ตอบ: 243

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 12, 2006 6:37 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เดี๋ยวจัดให่คับ
เพื่อนในเอ็มผมเย้อ
chocobo

เข้าร่วม: 05 Apr 2006
ตอบ: 473

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 12, 2006 7:24 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ยินดีคับ Smile
valkyrie01

เข้าร่วม: 12 Apr 2006
ตอบ: 137

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 13, 2006 10:59 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ได้แน่นอนคับหนับหนุนเตมที่ Laughing
HaMTaRoXCrosS

เข้าร่วม: 12 Apr 2006
ตอบ: 196

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 13, 2006 5:33 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Twisted Evil ช่วยเต็มที่เลยนะ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
thoma_joe

เข้าร่วม: 11 Apr 2006
ตอบ: 445

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 13, 2006 9:27 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โอเครับแซบบ ไม่แซบไม่เอานะ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
Indy
Site Admin

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 14, 2006 12:55 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบคุณทุกท่านครับผม ^^
สวัสดีวันปีใหม่ไทย ครับ
sirclub

เข้าร่วม: 15 Apr 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Sat Apr 15, 2006 1:21 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ทางทีมงานมีไรให้ช่วยก็บอกนะครับเพราะว่าพ่อผมพอรุ้จักสปอนเซออยู่บ้าง
ต้องการแบบไหนก็บอกนะครับจาช่วยจัดหา
ขอชมนะครับนะดีมากแต่ว่าอยากให้มีการพัฒนาต่อไปเรื่อยๆอย่ายอมแพ้นะครับ
Indy
Site Admin

ตอบตอบเมื่อ: Sat Apr 15, 2006 12:53 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

sirclub พิมพ์ว่า:
ทางทีมงานมีไรให้ช่วยก็บอกนะครับเพราะว่าพ่อผมพอรุ้จักสปอนเซออยู่บ้าง
ต้องการแบบไหนก็บอกนะครับจาช่วยจัดหา
ขอชมนะครับนะดีมากแต่ว่าอยากให้มีการพัฒนาต่อไปเรื่อยๆอย่ายอมแพ้นะครับ

สปอนเซอร์ รูปแบบไหนอ่ะครับ
thoma_joe

เข้าร่วม: 11 Apr 2006
ตอบ: 445

ตอบตอบเมื่อ: Sat Apr 15, 2006 12:57 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ใช้น้ำดืม เวลากินให้หายเหนื่อยเป่า สปอนนเซอร์ Twisted Evil
chocobo

เข้าร่วม: 05 Apr 2006
ตอบ: 473

ตอบตอบเมื่อ: Sat Apr 15, 2006 1:16 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

งงอีกแล้วอะ(พูดไรกันฟะ) Evil or Very Mad
mind92

เข้าร่วม: 09 Apr 2006
ตอบ: 240

ตอบตอบเมื่อ: Sat Apr 15, 2006 4:13 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เหอๆเราเอาลงpramoolอะ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  ถัดไป
หน้า 1 จาก 7

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน