เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

เซงๆๆๆๆ

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ลานประหาร
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
066281846103

เข้าร่วม: 06 Oct 2006
ตอบ: 15

ตอบตอบเมื่อ: Fri Oct 20, 2006 10:53 am    เรื่อง: เซงๆๆๆๆ ตอบโดยอ้างข้อความ

พี่ๆทีมงานช่วยหน่อยงับผมนั้งตีฟักทองอ่ะ7-8ช.ม.แระตั้งกะเมื่อคืน
ผมได้ตีฟักทองแค่11ตัวเอง
ไอ้พวกที่มันได้ไปแร้วมันมาเอาอีกทำไง
ผมเห็นเมื่อคืนคุยกันว่าถ้าได้แร้วให้เอาไปคนละใบไม่ใช่หรอ
แต่เมื่อคืนอ่ะผมเห็นคนบางคนมาเอาไปที4-5ใบ
ไม่แบ่งผมเรยให้ผมได้ตีฟักทองบ้างก็ไม่ได้เห็นผมเป็นแค่คาเด็ทไงตีช้าไอ้พวกแคสเตอร์มานก็เข้ามาแย่งฟักทองหมดแร้วผมจะตีไรอ่ะ
ไอ้พวกสัญญาแร้วไม่รักษาสัญญาผมไม่ได้ร้องขออะไรมากอยากให้พวกมันอายเฉยๆ
ถ้าพวกมันจะด่าผมอย่าด่าลงบอร์ดให้บอร์ดเสียส่งเมลมาด่าเรยพ่อจะสวนให้
ขอบใจงับ
Tan_Gready@hotmail.com
เมิงจะด่าๆกูอย่าให้บอร์ดเสีย
ขอบคุณคับ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger

ตอบตอบเมื่อ: Fri Oct 20, 2006 10:58 am    เรื่อง: ถ้าเป็นงี้ ตอบโดยอ้างข้อความ

ก็ถ้าเกิดมีไอพวกนี้นะสังคมไม่เจริญหรอก พวกเอาแต่ได้
พวกเล่นใหม่ๆก็ไม่อยากเล่นกันหรอก
เซงๆถ้าเป็นอย่างงี้นะใครจะเล่น
ขอบคุณคับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
sodapraew

เข้าร่วม: 18 Aug 2006
ตอบ: 20

ตอบตอบเมื่อ: Fri Oct 20, 2006 9:46 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อันนี้ ก็จะไปว่าเค้าก็ไม่ได้นะเรื่องได้หมวกหลายใบ มันก็สิทธิ์ของเค้าเหมือนกันที่จะตีม่อน แล้วที่ว่าเค้าได้หลายใบก็คงเพราะเค้าดวงดีตีได้ เมื่อคืน มีคนมาตีตัวแรก ตกยังมีเลยหมวก นะ บางคนก็ว่าตีมา 3 ชม. ละยังไม่ได้เลย ละถ้าเรื่องแค่นี้ทำให้ท้อคุณก็คือคนที่ยอมแพ้อะไรง่ายๆ

ตอบตอบเมื่อ: Sat Oct 21, 2006 12:13 pm    เรื่อง: ขอบคุณคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบคุณคับที่เตือนสติ
ผมจะไม่ท้ออ่ะไรง่ายๆแร้วคับ
ขอบคุณคับ
ขอบคุณคับ
ChocoMaro
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 10 Jul 2006
ตอบ: 112

ตอบตอบเมื่อ: Thu Oct 26, 2006 10:15 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่ต้องสงสัย พวกหาหลายใบ เอาไปขาย แน่ๆ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
holyelement2

เข้าร่วม: 09 Oct 2006
ตอบ: 74

ตอบตอบเมื่อ: Thu Nov 02, 2006 6:44 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ยังไม่รู้จะรีหรือไม่รีหาไปทำมายเยอะแยะ
meaw39

เข้าร่วม: 07 Oct 2006
ตอบ: 68

ตอบตอบเมื่อ: Tue Nov 07, 2006 10:55 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

นายจขกท จะเอาป่าวหมวกฟักทอง เรามีอีกใบ ให้ฟรีๆ (แวกจะผิดกฏมั้ยหว่า)

ปล. แมพเมืองแรดคลิปงะ ฟักทองเกลือนกระจุย เพราะมอนโหด แหะๆ

จะเอาก็ซิบมาหา Rukjae ตอนสัก2ทุ่มละกัน
Nintaroatfarm

เข้าร่วม: 02 Feb 2007
ตอบ: 50

ตอบตอบเมื่อ: Thu Feb 22, 2007 9:23 pm    เรื่อง: แ ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากได้จังอะ T^T
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ลานประหาร ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน