เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

บัค & ข้อเสนอแนะ ขออณุญาตไปโพสที่ห้องรวมดีกว่าครับ

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> แจ้งผลการทดสอบ Project ONE pre-alpha
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
LUCIANOs
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 19 Apr 2006
ตอบ: 341

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 1:55 pm    เรื่อง: บัค & ข้อเสนอแนะ ขออณุญาตไปโพสที่ห้องรวมดีกว่าครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

เนื่องจากตั้งกันหลายกระทู้ และมีข้อความซ้ำ ๆ กันมาก ผมขออนุญาตรวมไว้ให้นำมารวมไว้ที่
http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=376 เพื่อเป็นการสะดวกในการแก้ปัญหา และทีมงานจะได้ทำงานสะดวกมากขึ้นขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดย LUCIANOs เมื่อ Wed May 03, 2006 2:07 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Thoma_joe(นอกเครื่องแบบ)
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 2:02 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

-- จะ สร้างใหม่อะไรเยอะแยะ กรีน แต่โอเค มารวมกันตรงนิก็ได้

http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=376

อันนิ ลิงค์ ไปอีกกระทู้ แล้ว ก็ในอีกกระทู้ มีลิงค์ ที่ผมทำแยกย่อยไว้ 3 อย่างว คือ มอน ไอเทม และ บัค มีอะไร ก็ลองละกันนะครับ
LUCIANOs

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 2:02 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ทำไมผมมองไม่เห็นกระทู้นั้นอ่ะ
--

เจอแล้ว ขอโทษด้วยครับ ลบกระทู้นี้ไปเลยก็ได้
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 2:11 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ก็อ่านะ กระทู้มันเยอะ มากๆ มันตก อะ ก็เป็นไปได้ ให้เอาลงิค์ที่เป็นปัญหา ที่แต่ละคนโพ๊สไว้ มารวมตรงนิ นะครับ ตรงนิ จะได้เป็ฯ ศูนย์กลาง ของปัญหาทั้งหมด ที่เราจะแจ้งทีมงาน

ตอนนิผมออกมาข้างนอกไม่ได้ อยู่ที่บ้าน หน่วยล่าบัคก็พยายามเข้านะครับ มีอะไรโพ๊ส รวมไว้ ไม่งั้นทีมงานลำบากครับ เท่าที่คุยๆมา ทีมงานบอก ว่า อ่านกระทู้ได้ไม่หมดครับ งั้น เอามารวมกันตรงนิแหละ โพ๊สลิงค์แบบที่ผมโพ๊สไว้
LUCIANOs

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 2:17 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ทำไมนอกเครื่องแบบ หว่า - - งิงิ

เข้าร่วม: 20 Apr 2006
ตอบ: 229

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 8:04 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ครับ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> แจ้งผลการทดสอบ Project ONE pre-alpha ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน