เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ขอรบกวนถามอ่ะคะ3คำถามถ้าตอบไม่หมดไปเป็นอะไรคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สมาคม Caster
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
myindyragnarok

เข้าร่วม: 19 Oct 2006
ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Thu Oct 19, 2006 12:48 pm    เรื่อง: ขอรบกวนถามอ่ะคะ3คำถามถ้าตอบไม่หมดไปเป็นอะไรคะ ขอบคุณมากๆค่ะ ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากถามอ่ะคะ คำถามที่ 1 โบสถ์ไปทางไหนถ้ามีรูปด้วยจะยิ่งดีค่ะ Surprised ขอบพระคุณค่ะ คำถามที่ 2 แล้วลำแสงศักสิทธิ์อ่ะคะ ถ้าอัพint แล้วจะยิงแรงขึ้นมั้ยคะ ถ้าแรงขึ้นควรอัพเพื่อเก้บเวลดีรึเปล่าคะ หรือต้องทนอัพสกิลยิงเวท[ไฟ.น้ำ.สายฟ้า]ทั้งๆที่มันจะยิงเบาอ่าคะ คำถามที่ 3 คือว่า เกมนี้มีคราส 2 แล้วหรอคะทำไมมีคนบอกว่าเหรียญหมดตอนเวล40อ่ะคะ ไม่จำเป้นต้องตอบหมดนะคะ และถ้าตอบหมดก็ขอบพระคุณอย่างสูงค่ะ ขอรบกวนด้วยค่ะ
sutidaboipom
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 15 Jul 2006
ตอบ: 62
ที่อยู่: กาล เวลาผ่านไป ความทรงจำเปลี่ยน แต่ ความรู้สึกที่ดียัง ยง ไม่โดน กาลเวลา พัดพาไป

ตอบตอบเมื่อ: Thu Oct 19, 2006 1:13 pm    เรื่อง: Re: ขอรบกวนถามอ่ะคะ3คำถามถ้าตอบไม่หมดไปเป็นอะไรคะ ขอบคุณมากๆ ตอบโดยอ้างข้อความ

myindyragnarok พิมพ์ว่า:
อยากถามอ่ะคะ คำถามที่ 1 โบสถ์ไปทางไหนถ้ามีรูปด้วยจะยิ่งดีค่ะ Surprised ขอบพระคุณค่ะ คำถามที่ 2 แล้วลำแสงศักสิทธิ์อ่ะคะ ถ้าอัพint แล้วจะยิงแรงขึ้นมั้ยคะ ถ้าแรงขึ้นควรอัพเพื่อเก้บเวลดีรึเปล่าคะ หรือต้องทนอัพสกิลยิงเวท[ไฟ.น้ำ.สายฟ้า]ทั้งๆที่มันจะยิงเบาอ่าคะ คำถามที่ 3 คือว่า เกมนี้มีคราส 2 แล้วหรอคะทำไมมีคนบอกว่าเหรียญหมดตอนเวล40อ่ะคะ ไม่จำเป้นต้องตอบหมดนะคะ และถ้าตอบหมดก็ขอบพระคุณอย่างสูงค่ะ ขอรบกวนด้วยค่ะ

คำถามที่ 1 โบสถ์ไปทางไหนถ้ามีรูปด้วยจะยิ่งดี รูปนี่ ไม่มีนะคะ แต่ โบส ที่ เซาเทิร์น ฟอร์ด ค่ะ โดนที่ ไป ตรงกลางเมืองหรือ 4 แยกไฟแดง นั้นเองแล้ว ลงมาวาบ ทางด้าน ขวาลง อ่าจ้า แล้ว ไป แมฟ นั้น ก็จามี โบส อา น อลัง ตั้งอยู่ ด้านขวา

คำถามที่ 2 แล้วลำแสงศักสิทธิ์อ่ะคะ ถ้าอัพint แล้วจะยิงแรงขึ้นมั้ยคะ ถ้าแรงขึ้นควรอัพเพื่อเก้บเวลดีรึเปล่าคะ หรือต้องทนอัพสกิลยิงเวท[ไฟ.น้ำ.สายฟ้า]ทั้งๆที่มันจะยิงเบาอ่าคะ ถ้าเล่นพระนะคะ เราว่า ควร อัพ แทน น้าม ไฟ สาย ฟ้านะคะ เพราะ อัพไป มัน ไม่พอ สำหรับสกิวของพระ ทั้งหมดหรือ ถ้าจาอัพเป็น แบบ มี น้าม ไฟ หรือ สาย ฟ้า จาเป็น สาย MIX ก็ได้ อ้อ แล้ว สกิว ทุกสกิว ยกเว้นบัฟ นั้นก็ อยู่ที่ค่า Int Int มาก แรงมากค่ะ

คำถามที่ 3 คือว่า เกมนี้มีคราส 2 แล้วหรอคะทำไมมีคนบอกว่าเหรียญหมดตอนเวล40 เราว่าน่าจามีนะคะ เพราะว่า สังเกตุ ว่า เลเวล 40 ขึ้นจาไม่มีเหรียญ ไห้อัพ

.....::" I'm alone "::..........::" I'm alone "::.....
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
myindyragnarok

เข้าร่วม: 19 Oct 2006
ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Thu Oct 19, 2006 1:24 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบพระคุณมากๆนะคะรู้อะไรมากขึ้น คนในบอดนี้ใจดีกันจิงๆโพสถามปุบแปปเดียวก้มีคนมาตอบ แถมละเอียดด้วย ขอบพระคุณมากๆๆๆๆค่ะ แสดงว่าคนออนไลด์ในบอร์ดเยอะอ่ะจิ ถามต่อค่ะผีๆในโบสถ์มันมีใช่มะคะ มีในดบสถ์เลยหรอคะ ถ้ามีเราจะระวังค่ะ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สมาคม Caster ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน