เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

อยากมีดส่วนร่วมทำเกมมั่งอะ
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องรับรอง
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
mugika123
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 09 Apr 2006
ตอบ: 243

ตอบตอบเมื่อ: Mon Apr 10, 2006 12:46 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อิจฉาHellcrossง่า เปนแฟนพันแท้ไปแล้ววววต้องได้ 100upหรอคับ
mugika123

ตอบตอบเมื่อ: Mon Apr 10, 2006 12:48 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เกมเค้ารู้สึกว่าจะทำออกมาได้ลงตัวดีคับ
แต่เหนเค้าบอกกานว่าอีกเกมนึงที่ชื่อTeanonอ่ะคับเล่นแล้วสุดยอดมาก
แต่บ้านผมมันยังอันโนว์เออเร่ออยู่เลยอ่ะคับทำไงดีอ่ะ
ผมก็โหลดครบหมดแล้วน๊า
mugika123

ตอบตอบเมื่อ: Mon Apr 10, 2006 12:49 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ใครเคยเป็นแบบผมแล้วแก้ได้ช่วยบอกผมมั่งดิคับ
TwT Crying or Very sad อยากเล่นมั่กมากเลย
mind92

ตอบ: 240

ตอบตอบเมื่อ: Tue Apr 11, 2006 7:14 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ร่วมด้วย1เสียงไม่อยากให้เก็บแบบแอไทม์อะ Rolling Eyes
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
lucidiaz

เข้าร่วม: 27 Mar 2006
ตอบ: 179
ที่อยู่: บ้านเลขที่ 99 ต.อู้มช้างไปอาบน้ำ อ.เเปลงฟันเสือ จ.เเปลกดี เเปลกดี

ตอบตอบเมื่อ: Tue Apr 11, 2006 7:57 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เสียใจด้วยนะครับที่ลงไม่ได้ Embarassed เเต่ผมลงได้ครับไม่รู้เป็นไรสงสัยเครื่องจะเทพไปหน่อย ...
ผมก้ออีกเสียงนึงเหมือนกันนะครับว่าไม่อาวววว เวลา อากาศ Twisted Evil
babyjjung

เข้าร่วม: 28 Apr 2006
ตอบ: 349

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 01, 2006 12:51 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แล้วจะหาเกมตัวเต็มที่ไหนอะคับเดโม่มานมีแค่3ด่านเองอะ
paxdora

เข้าร่วม: 13 May 2006
ตอบ: 57

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 13, 2006 11:49 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมก็อยากมีส่วนร่วมเหมือนกัน มีอะไรจะออกความเห็นด้วยละกันครับ

Which FF Character Are You?
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
macrossx

เข้าร่วม: 15 May 2006
ตอบ: 18

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 15, 2006 12:44 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เกมออนไลท์ของคนไทยที่เห็นเป็นชิ้นเป็นอันตอนนี้ก็ต้องนี่
เกม Tai Online เกมคนไทยฝีมือคนไทย โดยรับคำแนะนำมาจากต่างประเทศ
ผมคิดว่า ทางทีมงาน เกมดินดี้ ไม่ลองประสานงานกับทางทีมงานเกมไทยออนไลท์หละครับ
ผมว่าน่าจะได้ความรู้และคำแนะนำอะไรหลายอย่างจากทางนั้น
ผมก็เป้นคนหนึ่งที่ชื่นชอบการเล่นเกมเป็นชีวิตจิตใจ
แต่ตอนนี้ลดละเลิกมาพอสมควรแล้ว
แต่ก็อยากช่วยสนับสนุนเกมของคนไทยนะครับ

คนไทยใช่ว่าด้อยความสามารถ แต่คนมีความสามารถมักไม่ได้รับการสนับสนุนที่ดีพอ
จึงเกิด ปัญหาสมองไหล ซึ่งเป้นปัญหาสังคมที่ ประเทศไทยกำลังประสบอยู่ในปัจจุบัน
คนมีความรู้ความสามารถจึงต้องออกไปทำงานที่ต่างประเทศ

แต่ถึงกระนั้นแล้ว ก็ยังมีคนที่เก่งๆหลายคน ยังทำงานอยู่ในประเทศ และพร้อมที่จะแสดงความสามารถเมื่อมีโอกาสหรือโอกาสมาถึง

และทางทีมงานเกมอินดี้เอง ก็เป้นคนมีความสามารถ และกำลังนำความสามารถนั้น
มากระทำการบางอย่างให้เป้นที่ประจักษ์อยู่ ผมก็อยากมีส่วนร่วมในการพัฒนาเกมนะครับ
เพราะสายที่ผมเรียนอยู่ก็คิดว่า น่าจะเกี่ยวข้อง ผมเรียนวิดวะคอม(วิศวกรรมคอมพิวเตอร์)

ขอให้ทางทีมงานเกมอินดี้ประสบความสำเร็จในสิ่งที่มุ่งหวังไว้
ผมจะเป้นคนหนึ่งที่จะเป้นกำลังใจให้ครับ
ongza

เข้าร่วม: 08 Jun 2006
ตอบ: 111
ที่อยู่: 81/75 ม.3 ซ.สุขสวัสดิ์ 26 ถ.สุขสวัสดิ์ แขวงบางปะกอก เขตราษฎร์บูรณะ

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jun 09, 2006 10:10 pm    เรื่อง: Taenon ตอบโดยอ้างข้อความ

Taenon ทำให้เลือกตัวละครได้อ่ายังงับหุหุอยากเล่นมากเลยเอาแบบว่ามีซื้อของก็ดีนะหุหุ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องรับรอง ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3
หน้า 3 จาก 3

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน