เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

มีเรื่อง ที่น่าจะแก้ไขครับ และ แมลงอีก 1 ตัว

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> แจ้งผลการทดสอบ Project ONE pre-alpha
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Mini
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 29 Apr 2006
ตอบ: 73

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 11:50 am    เรื่อง: มีเรื่อง ที่น่าจะแก้ไขครับ และ แมลงอีก 1 ตัว ตอบโดยอ้างข้อความ

คือว่า ปัณหา ที่น่าจะแก้
1.แผน ที่ครับ ควรจะบอกตำแหน่ง ผู้เล่นคนอื่นๆ ด้วยนะครับ
2.ปัญหาการเดิน มันเด๋ว เร็ว เด๋าช้า
3.เวลา เก็บของ ตัวละคร น่าจะก้มเก็บ นะครับ
4.น่าจะทำ ช่องใส่ของปั๊ม นะครับ สัก 5-9 ช่องก็ยังดี
5.น่าจะเพิ่มการ หมุนมุมกล้องด้วยนะครับ เวลาหามอนเตอร์ จะได้ง่ายๆ
6.เรื่องต้นไม้ด้วย มันชนแล้ว ติดแล้ว เวลาเกบของ ที่อยู่ได้ต้นไม้ เก็บ ยากมากๆ
เรื่อง ของแมลง
1.ผมอยู่บน โขดหิน มอนเตอร์ อยู่ที่พื้น ผมกลับ ตีมันได้

แค่นี่ ก่อนนะครับ แล้วเด๋วมาลงใหม่

แล้วแสดง ความคิดเห็น ด้วยนะครับ เพราะ 69 คนที่ ได้ทดสอบนะครับ ยกเว้น ผม

อันนี่ ถ้าพี่ Webmaster ไม่ชอบก็ ลบได้นะครับ ไม่ว่ากับ
babyjjung

เข้าร่วม: 28 Apr 2006
ตอบ: 349

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 11:51 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เราก้อเคยสร้างไว้ง่าแจ้งปัณหาเหมือนกานแต่อยู่ในบอกทคุยกานง่าลืมเอามาไว้ที่แจ้งปัญหาอะ
Mini

เข้าร่วม: 29 Apr 2006
ตอบ: 73

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 11:54 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

- - ไปนั้น Laughing

ไปลบ แล้วมาโพส ที่นีจิ
kan2535

เข้าร่วม: 27 Apr 2006
ตอบ: 8

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 1:10 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

รุปเท่จังเลย คุน babyjjung ขอมั้งจิ Mad
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
earthmon

เข้าร่วม: 20 Apr 2006
ตอบ: 229

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 1:11 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อือ น่าจะมีการหมุนกล้องด้วย จะได้ดูได้เวลาเราอยู่ในดงหญ้าอะ
Axenaonai

เข้าร่วม: 13 Apr 2006
ตอบ: 150

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 1:13 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เออ ขอแสดงความคิดเห็นสักนิดหนึ่งนะ
ข้อ 1 อะ แผน ที่ครับ ควรจะบอกตำแหน่ง ผู้เล่นคนอื่นๆ ด้วยนะครับ
ผมว่าถ้าบอกตำแหน่งของผู้เล่นคนอื่น ๆ สมมุติแมพหนึ่งเป็นคล้าย ๆ ตลาด คนเยอะมาก งี้มะจุด เต็มเมืองหรอครับ เป็นเฉพาะปารตี้ให้เราเห็นก็พอแล้วมั้งครับ ผมว่า

B.N.T คณะ บ้านนอกทีม
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> แจ้งผลการทดสอบ Project ONE pre-alpha ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน