เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ช่วยหน่อยนะเพค่ะ

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สมาคม Caster
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
pokeamon

เข้าร่วม: 12 Oct 2006
ตอบ: 45

ตอบตอบเมื่อ: Sat Oct 14, 2006 5:39 pm    เรื่อง: ช่วยหน่อยนะเพค่ะ ตอบโดยอ้างข้อความ

คือว่า อยากจะถามว่า หมออ่ะ มีตารางสกิลยัง เพราะเห็นแต่ละคนที่ให้มาไม่เหมือนกัน
เลยอยากขอแบบชัดๆอะค่ะ บางคนบอก ต้องอัพศรัธา 10 บางคนบอกมีชุบชีวิต บอกมีไรเยอะแยะปวดหัว Confused

แล้วนักเวทอ่ะ ถ้าจะเล่นสาย ไฟ+น้ำแข๊ง ต้องอัพยังไง
เพราะตอนนี้ อัพ ไฟ4 น้ำแข๊ง 4 ฟื้นฟู mp 5 แล้วยังมะรู้จะอัพยังไงต่อ Question

ตอนนี้ก็เลเวล 27 แล้วเก็บไหนดีเพค่ะ Surprised

และที่สำคัญ พอเลเวล 30 อ่ะกะลังคิดว่า จะไปรีสกิลวาเปลี่ยนเป้นหมอดี หรือว่า ลเนนักเวท
ต่อไปดี ใครมีข้อคิดยังไง ก็ขอให้ลง บอกกันมั้งน่ะเพค่ะ Rolling Eyes

สุดท้ายนี้.......... พจมานขอบคุณมากเพค่ะ ระวังแหกกกก Shocked น่ะเพค่ะ Wink

อ้อ เกือบลืมบอก อัพสเตตัสยังไงก็ Exclamation ช่วยบอกด้วยนะเพค่ะ Razz

ชื่อในเกมว่า Guardian_Angel ทักบ้างน่ะค่ะ~*
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
shomon
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 22 May 2006
ตอบ: 510

ตอบตอบเมื่อ: Sat Oct 14, 2006 5:51 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ถามเหมือนกะ เรปที่เราตอบไปเยย = ="
--------
ก็ ไปดูได้ที่เรปที่เค้าถามเหมือนกะอันนี้อ่ะนะงับ (ลืมชื่อเรป)

ที่เราตอบไปอ่ะงับ
เปลี่ยนจากสายฟ้าเปนน้ำแทนอ่ะงับ (กระทู้นั้นเค้าถามสายฟ้า)
-----------------------
ชอบแบบไหนเล่นแบบนั้นงับ
ชอบลุยเล่นเวท
ชอบหาเพื่อนเล่นบัฟ ^^ (บัฟครบเพื่อนเยอะ > w <)

--------------------------------------
ฝึกใช้โฟโต้ช็อบ มุงื
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
pokeamon

เข้าร่วม: 12 Oct 2006
ตอบ: 45

ตอบตอบเมื่อ: Sat Oct 14, 2006 5:55 pm    เรื่อง: ตอบ ตอบโดยอ้างข้อความ

นี้ เพิ่งแชร์กันมานิ-*-

นี้ ขอบคุณนะที่ตอบอ่ะ
แต่ว่านะตอบให้มานหมดทุกข้อสิที่ถามอ่ะ เดี๊ยะจับเชือดเลยนิ-*-

ตอบให้หมดทุกข้อด้วยนะค่ะแรปล่าง
Twisted Evil Evil or Very Mad

ชื่อในเกมว่า Guardian_Angel ทักบ้างน่ะค่ะ~*
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สมาคม Caster ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน