เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

พี่ๆ Webmaster ครับช่วยส่งเมลล์ มาให้ใหม่ ได้ไหมครับ

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Mini
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 29 Apr 2006
ตอบ: 73

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 7:04 am    เรื่อง: พี่ๆ Webmaster ครับช่วยส่งเมลล์ มาให้ใหม่ ได้ไหมครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

คือว่าเรื่องเป็น อยากนี่ครับ คือผมไปเจอกระทู้หนึ่งเขาบอกว่า อีเมลล์

มัน อยู่ในถังขยะ พอผมเปิดอ่าน มันก็ลบเองเลย อะครับ

ยังไม่ได้อ่านเลยครับ พอเปิด มันก็ ปิดแล้วก็ ลบเมลล์สะงั้น

ช่วย ส่งใหม่ ได้ไหมครับ Crying or Very sad
rewty

เข้าร่วม: 24 Apr 2006
ตอบ: 80

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 9:42 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ่า กรำ ขอให้ได้วๆนะ Embarassed
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
KARN

เข้าร่วม: 22 Apr 2006
ตอบ: 78

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 10:30 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เสียไงด้วยนะครับ Crying or Very sad อ่า ไม่น่าเลย
babyjjung

เข้าร่วม: 28 Apr 2006
ตอบ: 349

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 11:21 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เหอ ๆ อดเล่นเยย เดี้ยวเขาก้อส่งเมลให้ไหม่มั้งนี่ เล่นช้าไป
KID
เด็กปั๊ม

เข้าร่วม: 04 May 2006
ตอบ: 108

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 9:59 pm    เรื่อง: พี่ๆ Webmaster ครับช่วยส่งเมลล์ มาให้ใหม่ ได้ไหมครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

น่าเสียดายนะครับเนี่ย การจะได้ไอดีมันไม่ใช่เรื่องง่ายๆซะด้วย สู้ต่อไปนะครับ
Indy
Site Admin

เข้าร่วม: 02 Mar 2006
ตอบ: 182

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 10:06 pm    เรื่อง: Re: พี่ๆ Webmaster ครับช่วยส่งเมลล์ มาให้ใหม่ ได้ไหมครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

Mini พิมพ์ว่า:
คือว่าเรื่องเป็น อยากนี่ครับ คือผมไปเจอกระทู้หนึ่งเขาบอกว่า อีเมลล์

มัน อยู่ในถังขยะ พอผมเปิดอ่าน มันก็ลบเองเลย อะครับ

ยังไม่ได้อ่านเลยครับ พอเปิด มันก็ ปิดแล้วก็ ลบเมลล์สะงั้น

ช่วย ส่งใหม่ ได้ไหมครับ Crying or Very sad

เดี๋ยวรอรอบ 100 คนทีเดียวเลยครับ
รอบนี้จะส่งให้ทาง PM เลย

ไอดีรอบ 100 จะถูกส่งเข้าทาง PM พร้อม user & password
ไอดีรอบ 20 และ 50 คน ก็จะถูกส่งไปใหม่ด้วยเช่นกัน
KID
เด็กปั๊ม

เข้าร่วม: 04 May 2006
ตอบ: 108

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 10:11 pm    เรื่อง: พี่ๆ Webmaster ครับช่วยส่งเมลล์ มาให้ใหม่ ได้ไหมครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

PMคืออะไรเหรอครับ ช่วยตอบทีครับ งงครับผม
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน