เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

Club •'~SeasoN Change~'• อิอิ
ไปที่หน้า 1, 2, 3 ... 22, 23, 24  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ศูนย์รวมสมาคม
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
golden555

เข้าร่วม: 21 Sep 2006
ตอบ: 31

ตอบตอบเมื่อ: Wed Oct 11, 2006 1:42 pm    เรื่อง: Club •'~SeasoN Change~'• อิอิ ตอบโดยอ้างข้อความ

ข่าวใหม่อีกอันครับ----ได้หัวหน้าฤดูฝนแล้วเย้ๆ ชื่อInFraReDzนะครับ

ข่าวใหม่คร้าบ----ได้หัวหน้าฤดูหนาวแล้วอิอิ ชื่อArCaNaนะครับ
ใครจาสมัครซิบมาที่ -season- หรือ gameskนะครับ จาเอามาโพสลงให้

สมาชิคขณะนี้มี
ผู้ก่อตั้ง -Season- จาใช้ฉายา AllSeasoNนะครับ
เราจาแบ่งกิลเปง3กลุ่มนะครับมี3ฤดู
หัวหน้าSummer คือ gamesk
หัวหน้า Winter คือ ArCaNa
หัวหน้า Rainy คือ InFraReDz

สำหรับสมาชิกนะครับ

ใช้ฉายา [S] •'~SeasoN Change ~'• [ฉายา] สำหรับคนที่อยู่กลุ่มฤดูร้อนนะครับ

ใช้ฉายา [W] •'~SeasoN Change ~'• [ฉายา] สำหรับคนที่อยู่กลุ่มฤดูหนาวครับ

และ ใช้ฉายา [R] •'~SeasoN Change ~'• [ฉายา] สำหรับคนที่อยู่กลุ่มฤดูฝนครับ

อย่างอื่นจามาเพิ่มทีหลังครับใครจาเข้าซิบมานะคร้าบ

แก้ไขล่าสุดโดย golden555 เมื่อ Fri Oct 13, 2006 11:35 am, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
yojames123

เข้าร่วม: 03 Sep 2006
ตอบ: 41

ตอบตอบเมื่อ: Wed Oct 11, 2006 2:06 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

คลับใหม่แฮะๆทำรูปสวยๆน้า เทพสามฤดูรึปล่าเนี้ย- -"

ออกมาเรวๆนะลูกพ่อ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
aunnit

เข้าร่วม: 29 Aug 2006
ตอบ: 17

ตอบตอบเมื่อ: Wed Oct 11, 2006 2:17 pm    เรื่อง: เพิ่มเติม ตอบโดยอ้างข้อความ

สวัสดีคับ ผมgameskน้า เปนหัวหน้ากลุ่ม Summer นะ มาเพิ่มเติมไรนิดหน่อย

กลุ่มต่างๆ
1.Summer ตัวย่อ S กลุ่มนี้ก็จะมีความร้อนแรง เสน่แรง ชอบลุย ผู้คุม gamesk รอง poom22
2.Winter ตัวย่อ W กลุ่มนี้จะมีความรอบคอบมากๆ ผู้คุม ArCaNa
3.Rainy ตัวย่อ R กลุ่มนี้จะมีความร่าเริง ขี้เล่น ผู้คุม InFraReDz
ก็เลือกตามนิสัยตัวเองแล้วกันคับหรือตามความชอบแล้วกันคับ

สมาชิก
วิธีพิม /set_alias [ตัวย่อชื่อกลุ่ม]•'~SeasoN Change~'•[ฉายา]

ในแต่ละกลุ่มผู้คุมจะมีฉายาเป็นชื่อของกลุ่ม

มีข้อสงสัยที่คนเขาชอบถามกันว่า •จุดนี้กดอย่างไร กดaltค้างแล้วกด0149แล้วปล่อยalt (ส่วนมากก็จะรู้กันแล้วนะ แต่นี้บอกส่วนน้อย)

เดียวมีอะไรเพิ่มเติมจะมาโพสนะคับ อีกอย่างมีอะไรซิบมานะคับ

แก้ไขล่าสุดโดย aunnit เมื่อ Fri Oct 13, 2006 4:59 pm, ทั้งหมด 4 ครั้ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
kittikung
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 20 Aug 2006
ตอบ: 124

ตอบตอบเมื่อ: Wed Oct 11, 2006 2:31 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

yojames123 พิมพ์ว่า:
คลับใหม่แฮะๆทำรูปสวยๆน้า เทพสามฤดูรึปล่าเนี้ย- -"

มาทำอะไรแถวบอดคนอื่น ตาขี้โม้ ไปดูแลบอดตัวเองด้วย

เลเวลสำคัญตรงไหน 5x
อาชีพไรก็เหมือนกัน Ranger
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
aunnit

ตอบตอบเมื่อ: Wed Oct 11, 2006 6:18 pm    เรื่อง: ทักทาย ตอบโดยอ้างข้อความ

มาทักทายน้า ไม่มีไรมาก เดียวมีข้อมูลสมาชิกที่แน่ชัดแล้วจะมาลงน้า

Very Happy Very Happy Very Happy

แล้วจะมาใหม่
cervantes

เข้าร่วม: 25 Sep 2006
ตอบ: 62

ตอบตอบเมื่อ: Thu Oct 12, 2006 2:07 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยู่นี้เองเหรอ Very Happy
cervantes

เข้าร่วม: 25 Sep 2006
ตอบ: 62

ตอบตอบเมื่อ: Thu Oct 12, 2006 2:08 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

นี่ ต้าหง น่ะ Cool
casanova

เข้าร่วม: 22 Sep 2006
ตอบ: 24

ตอบตอบเมื่อ: Thu Oct 12, 2006 12:09 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เข้าใหม่ครับ อยู่Summerครับ
เจอกันก็ทักได้นะครับ ชื่อGzl2aINครับ Very Happy
poom22

เข้าร่วม: 04 May 2006
ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Thu Oct 12, 2006 12:36 pm    เรื่อง: ทักทาย ตอบโดยอ้างข้อความ

มาทักทายกันน้า เราเปนรองของกลุ่มsummerนะ

เราpoom22 Razz มีไรซิบมาน้า มีไรคุยกันได้น้า
aunnit

ตอบตอบเมื่อ: Thu Oct 12, 2006 5:45 pm    เรื่อง: ...... ตอบโดยอ้างข้อความ

ดีคับ มารายงานตัวอย่างทางการ ผม gamesk หัวหน้ากลุ่ม Summer ทำให้ทุกคนอบอุ่น

ชื่อ:เกมส์
งานอดิเรก:เล่น

gamesk [S] •'~SeasoN Change~'• [Summer]

ไคอยู่summerรายงานตัวด้วยน้า

Very Happy Very Happy Very Happy

แก้ไขล่าสุดโดย aunnit เมื่อ Sat Oct 14, 2006 4:37 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง
shomon
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 22 May 2006
ตอบ: 510

ตอบตอบเมื่อ: Thu Oct 12, 2006 6:40 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เริ่มอยากจะมีกลุ่มกับเค้าบ้างแล้วอ้ะ เดินไปไหนมาไหนต้องอยู่คนเดียวตลอด
เหมือนเป็นคนที่ถูกลืมยังไงยังงั้นเลย มันเหงามากเลยความรู้สึกแบบนี้
ก็เลยอยากจะมีกลุ่มหรือสมาคมเอาไว้เล่นหรือพูดคุยกะเค้าบ้าง
-----
แต่ยังไงไม่รุ้ อีกจัยนึงมันอยากเก็บคนเดียว = ="
งี้แหละน้า ถึงไม่มีคนคบ = ="
---------------------------------------------
เอาเป็นว่า ยังไม่ตัดสินจัยเข้าสมาคมใดทั้งนั้น

อะเฮื่อ แม่นาง ข้าจะไม่เข้าสมาคมที่ใดๆทั้งนั้น อะเฮื่อ ข้าจะ แต่งงานกับความเหงา
และข้าจะชวนความเดียวดายกับความอ้างว้างมาเป็นแขกในพิธี เจ้าว่าดีมั้ยแม่นาง อะเฮื่อ

555+ บทบทนี้ ขอยกให้ตัวเอง TwT
------------------------------------------------------
ก็ไม่มีอะไรมากหรอกฮะ แค่จะเข้ามาอวยพรให้ กลุ่ม สีส้มเช้ง ให้มีมาชิกเก่งๆเท่ๆหล่อๆ เยอะๆ
ละกานนะฮับ ^^ (ถ้ามีสวยๆล่ะเก๊าะ แบ่งให้ผมมั่งเส่ะ >w< อิอิ)
---------------------------------------------------------------------------------

สู้ต่อไป สีส้มเช้ง

--------------------------------------
ฝึกใช้โฟโต้ช็อบ มุงื
golden555

ตอบตอบเมื่อ: Thu Oct 12, 2006 8:52 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบคุณนะครับที่ช่วยกานโพส ว่าแต่ต้าหงจาเข้าป่ะ? แล้วใครที่เข้าช่วยมาลงชื่อด้วยนะครับไม่รู้เกมรับใครไปแล้วมั่ง ผมจารีบหาหัวหน้ากลุ่มอื่นนะคร้าบ
aunnit

ตอบตอบเมื่อ: Thu Oct 12, 2006 9:40 pm    เรื่อง: .......... ตอบโดยอ้างข้อความ

ยังไม่ได้รับไคเพิ่มเยยคับ นู้นต้องถามสมาชิกใหม่นั้น ผมฝากกับเขาไว้

^^

asdqww

เข้าร่วม: 27 Sep 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Thu Oct 12, 2006 10:20 pm    เรื่อง: DarkMan ตอบโดยอ้างข้อความ

DarkMan [R]•'~SeasoN Change~'•[ปักษ์ใต้]

สวัสดีงับ เก็บเวล งุงิ
golden555

ตอบตอบเมื่อ: Thu Oct 12, 2006 10:57 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ได้หัวหน้าฤดูหนาวแล้วครับผม ArCaNa นะครับได้อย่างรวดเร็วอิอิ แล้วต้าหงมาโพสด้วยละ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ศูนย์รวมสมาคม ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2, 3 ... 22, 23, 24  ถัดไป
หน้า 1 จาก 24

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน