เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

เปิดแบบเป็นทางการเมือไรครับ

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
monsak007
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 26 Apr 2006
ตอบ: 45

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 02, 2006 10:47 pm    เรื่อง: เปิดแบบเป็นทางการเมือไรครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

จะเปิดแบบเป็นทางการเมือไรครับ Rolling Eyes
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
LUCIANOs

เข้าร่วม: 19 Apr 2006
ตอบ: 341

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 02, 2006 10:51 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

คาดว่าอีกซักพักใหญ่ ๆ ครับ เนื่องจากเวอร์ชั่นนี้ตัว UI ยังไม่ได้ใช้ตัวจริงเลยครับ
คาดว่าคงปรับอีกซักพักใหญ่ๆ

เข้าร่วม: 28 Apr 2006
ตอบ: 349

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 02, 2006 10:58 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

นี่ถ้าเขาปรับเป็นตัวสมบูรณ์แล้วอะ ไอดีที่เราใช้เล่นอยู่เนี่ยจะยังใช้ได้อยู่เหรอเป่าอ่า
monsak007

เข้าร่วม: 26 Apr 2006
ตอบ: 45

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 02, 2006 10:58 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบคุณ ครับ Smile
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
LUCIANOs

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 02, 2006 11:01 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

babyjjung พิมพ์ว่า:
นี่ถ้าเขาปรับเป็นตัวสมบูรณ์แล้วอะ ไอดีที่เราใช้เล่นอยู่เนี่ยจะยังใช้ได้อยู่เหรอเป่าอ่า

คาดว่าคงรีเซตแน่นอน แต่ไอดีคงจะไม่ได้หรอกครับ เนื่องจากยังต้องมีการยืนยัน 24 ชม. ยืนยันความมีตัวตนของผู้เล่นอีก เพราะฉะนั้น น่าจะ....ไม่ได้ครับ

แต่คาดว่าคงมีของสมนาคุณเล็กน้อยสำหรับผุ้ที่ร่วมการทดสอบ
อาจจะได้ ซีเรียล รับของพวก obb นิด ๆ หน่อยอะไรก็ว่าไปไม่ให้เสียสมดุลครับ

ปล. คาดว่า

เข้าร่วม: 03 Apr 2006
ตอบ: 252

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 02, 2006 11:12 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

LUCIANOs พิมพ์ว่า:
babyjjung พิมพ์ว่า:

คาดว่าคงรีเซตแน่นอน แต่ไอดีคงจะไม่ได้หรอกครับ เนื่องจากยังต้องมีการยืนยัน 24 ชม. ยืนยันความมีตัวตนของผู้เล่นอีก เพราะฉะนั้น น่าจะ....ไม่ได้ครับ

แต่คาดว่าคงมีของสมนาคุณเล็กน้อยสำหรับผุ้ที่ร่วมการทดสอบ
อาจจะได้ ซีเรียล รับของพวก obb นิด ๆ หน่อยอะไรก็ว่าไปไม่ให้เสียสมดุลครับ

ปล. คาดว่า

ผมว่าไม่น่าจะรีนะครับ เห็นอยู่แว๊ปๆ

เกียจคำว่า"ไร้สาระ" จิงๆเอาเกณอะไรมากำหนดเนี่ย
zier

เข้าร่วม: 27 Apr 2006
ตอบ: 16

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 10:49 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ยืนยัน 24 นิเซงเลยอิอิ จะมี เหมือนพวก เอเซียซอฟ พาสปอรต์ เปล่าอะ ที่เป็นไอดีใหญ่แล้วแอดไอดีลูกๆอะ *0* หรูดี

เข้าร่วม: 28 Apr 2006
ตอบ: 48

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 2:23 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไข่คือไรอ่าใช้กันเยอะจัง

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 2:37 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่รี เทสนะครับ ไม่ใช่โคลส ถ้าโคลสไม่รีพอรับได้ แต่ถ้าเทสนี่คงต้องรีครับ เนื่องจากเกิดความล้ำเลื่อมกันมากเกินไป และเทส ยังเป็นแค่การทดสอบครับ

เข้าร่วม: 29 Apr 2006
ตอบ: 34

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 11:21 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

UI คืออะไรหรอครับ
Razgriz
Project ONE Master

เข้าร่วม: 02 Mar 2006
ตอบ: 153

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 1:10 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ้างอิงจาก:

คงต้องรีครับเพราะถ้าแพ๊ทไหม่ๆเราปรับเรื่อง สมดุลต่าง ก็ต้องรีเพื่อให้ผู้เล่นอัพค่าความสามารถตามสมดุลไหม่ด้วยครับ

อ้างอิงจาก:
UI คืออะไรหรอครับ

ui คือ เมนูต่างๆ ที่เป็นconsole ในเกมครับ ทั้งเมนูไอเท็ม เมนูlogin ทุกอย่างเรียกว่า UIครับ
หรือย่อมาจาก userinterface หรือภาษาไทยว่า ส่วนติดต่อผู้ใช้ ครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
KID
เด็กปั๊ม

เข้าร่วม: 04 May 2006
ตอบ: 108

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 7:37 pm    เรื่อง: เปิดแบบเป็นทางการเมือไรครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ถ้าเปิดเป็นทางการ ก็น่าจะประมาณสัก6เดือนหรือปี รึเปล่าครับ หรือว่าอาจจะน้อยกว่านั้น
earthmon

เข้าร่วม: 20 Apr 2006
ตอบ: 229

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 7:48 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อาจจะปีหน้ามั้ง
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน