เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

พี่ๆ หรือ ใคร ที่ได้ไอดี ตอน 50 คนมารายงาน ตัวหน่อยครับ
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
gamer98
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 08 Apr 2006
ตอบ: 172

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 02, 2006 10:56 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ติดอะคับ ชื่อในเกม ผมคงใช้ Gamel2 อะคับ แล้วเจอกันนะคับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 02, 2006 11:35 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ประกาศ--------(ผมไม่ใช่ทีมงานแต่ได้เหมือนกัน)

ทางทีมงานได้ แจกเมลใหม่แล้ว คาดว่าทุกคนน่าจะได้รับแล้วนะครับ ไว้เจอกันครับ ให้โหลดตัวบนก่อน เป็นตัวเกมหลัก ตัวล่าง จะเป็น Patch แก้ ให้ควบคุมพิมพ์ได้ง่ายขึ้น

ตัวเกมจะมีการอัฟและพัตตานาใหม่ ในPatch หลังๆนะครับ ทีมงานบอกมา มีอะไรปรับใหม่เยอะ เล่นแล้วมีปัญหา บัค และ ต้องการเสนออะไร ไปหมวด ทดสอบเกม นะครับ แล้วโพ๊สไว้

ขอบคุณที่ใช้บริการ รับขนมจีบซาลาเปา เพิ่มไหม ครับ
ขึ้นไปข้างบน
rewty

เข้าร่วม: 24 Apr 2006
ตอบ: 80

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 9:33 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

คงใช้ชื่อ Fujimura อะครับ เล่นมาใช้เนียแหละง่ายดี Embarassed

ดีครับ ชื่อใหม่ครับ ลืมแนะนำตัว
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
KARN

เข้าร่วม: 22 Apr 2006
ตอบ: 78

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 10:29 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เย้ Twisted Evil ได้เมล์แล้วครับ(โปรโมชั่น ตื่นสาย ได้ทันที)ในเกม ผมชื่อKARN ครับ แล้วเจอกัน โหลดอยู่ Razz
limuzeen

เข้าร่วม: 02 May 2006
ตอบ: 28

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 10:37 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แอบ อิจฉา

T_T

มะเปนไร สู้ๆ สู้ตาย
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
fasaI

เข้าร่วม: 19 Apr 2006
ตอบ: 9

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 7:58 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เสียดายเพิ่งได้เล่นเน็ตวันนี้เอง ฮืออ วันนี้จะรีบกลับไปลง อิอิ

เข้าร่วม: 28 Apr 2006
ตอบ: 48

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 8:54 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมได้ครับในเกมชื่อSoma

เข้าร่วม: 20 Apr 2006
ตอบ: 15

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 7:31 pm    เรื่อง: โทดทีมารายงานตัวช้าไปหน่อย ชื่อในเกม PorKungครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

Very Happy
warapong2531

เข้าร่วม: 20 Apr 2006
ตอบ: 15

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 7:32 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โทดทีมารายงานตัวช้าไปหน่อย ชื่อในเกม PorKungครับ

โทดที อันบนเขียนผิดครับ Very Happy
KID
เด็กปั๊ม

เข้าร่วม: 04 May 2006
ตอบ: 108

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 7:55 pm    เรื่อง: พี่ๆ หรือ ใคร ที่ได้ไอดี ตอน 50 คนมารายงาน ตัวหน่อยครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ประกาศแล้วเหรอครับ ไมเร็วจังเลย อยากเล่นบ้างน่ะครับ ไม่รู้จะมีโอกาสบ้างรึเปล่า แต่ว่า ยินดีกับเพื่อนๆที่ได้เล่นด้วยนะครับ ผมจะพยายามตามเพื่อนๆไปเล่นในเกมส์ให้ได้ครับ จาก เด็กที่อยู่ด้วยความหวัง
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5
หน้า 5 จาก 5

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน