เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

อยากได้ Character maker pro ภาษา ไทย อ่ะครับ ใครมี ลิ้งโหลด

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> มีดีมาโชว์
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
lucidiaz
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 27 Mar 2006
ตอบ: 179
ที่อยู่: บ้านเลขที่ 99 ต.อู้มช้างไปอาบน้ำ อ.เเปลงฟันเสือ จ.เเปลกดี เเปลกดี

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 02, 2006 5:05 pm    เรื่อง: อยากได้ Character maker pro ภาษา ไทย อ่ะครับ ใครมี ลิ้งโหลด ตอบโดยอ้างข้อความ

อย่าง ที่หัวข้อบอกอ่ะ ครับ อยากได้ มากๆ ขอบคุณล่วง หน้า เลย ครับ Crying or Very sad
Cheif[X]

เข้าร่วม: 30 Apr 2006
ตอบ: 45

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 02, 2006 5:07 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มี link อ่ะคับ แต่โหลดแล้วแตกไฟล์ Zip กรำ แตกไม่ได้อ่ะครับ ทุกวันนี้เลยนั่งงงอยู่เหมือนกันว่าใช้ยังไง

ปล. ใครมีวิธีใช้โพส ไว้ให้ด้วยก็จะดีคับ
lucidiaz

ที่อยู่: บ้านเลขที่ 99 ต.อู้มช้างไปอาบน้ำ อ.เเปลงฟันเสือ จ.เเปลกดี เเปลกดี

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 02, 2006 5:20 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่มี คราย ตอบ อีกเหรอ ครับ อยาก ได้ นะเนี่ย เเต่ ขอตัว ก่อนนะ ครับ บาย เด๋ว เจอ กาน พรุ่งนี้ นะ ครับ
earthmon

เข้าร่วม: 20 Apr 2006
ตอบ: 229

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 02, 2006 6:45 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เราก้ออยากได้เหมือนกันแหละน่า
lucidiaz

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 7:25 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่ มี ครัย มี ลิ้ง ภาษา ไทย เลย เหรอ ครับ
goody

เข้าร่วม: 23 Apr 2006
ตอบ: 11

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 9:59 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ลองไปดูที่นี่ครับ
http://rpgmaker.thaiware.com/download/
มี patch ไทยแต่อย่าถามผมว่าใช้ยังไงนะ ผมยังใช้ไม่เป็นเลย

แล้วถามอีกอย่างทำไมต้องใช้ภาษาไทยด้วยล่ะ ภาษาอังกฤษก็ดีแล้วไม่ใช่หรอครับ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว Yahoo Messenger MSN Messenger
lucidiaz

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 8:20 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ของ ที่ ผม โหลด มา มันเป็น ภาษา ฝรั่ง เศส ครับ Crying or Very sad งง มาก
lucidiaz

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 8:21 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอ ขอบ คุณ มากๆ ครับ ได้ เเล้ว Wink
goody

เข้าร่วม: 23 Apr 2006
ตอบ: 11

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 12:25 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สำหรับคนที่ใช้ไม่เป็นหรือใช้ไม่ได้อย่างผม ก็ให้หาจาก google เอาชื่อว่า Character maker 1999 ครับเป็น ver. เดียวกับภาษาฝรั่งเศษแต่แปลเป็นภาษาอังกฤษแล้ว
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว Yahoo Messenger MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> มีดีมาโชว์ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน