เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

คำถามที่ภามบ่อย จะโหลดเกมนี้ที่ไหน จะได้ ID อย่างไร
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 9, 10, 11 ... 13, 14, 15  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Pixel

เข้าร่วม: 21 May 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 21, 2006 10:25 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

น่าลองเล่นจังคับ แต่ไม่มี ID
พอจามีลุ้นได้ ID ไหมอะเนี่ย
AvaGee

ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 21, 2006 11:05 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โหให้ คนไปแนะ มาเล่น แต่ ID เต็ม แล้วจะเอายังไงเนี่ย อยากเล่นเกมคนไทย
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
AvaGee

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 21, 2006 11:05 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากคนอะคับ โหลดเกม แล้ว ม่ายมีID หง่ะๆ!!
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Pat_chan

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 21, 2006 12:21 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

++++น่าสนตรงของไทยอะ++++

++++แต่เล่นยากจังเลย++++

++++ฮือ....++++

l3eerdark

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 6:23 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แล้ว จาแจกรอบ ต่อไป คิอ 100 idเหรอครับ หรือ 200Id
ก็อยากเล่นอะครับ แต่ ทดสอบอยุ ช่ายมะ เลย รับมะเยอะ
ไม่เป็นรัย มา ก่อนมาหลังก็ได้เล่นเหมือน กันเพียงแต่ ว่า จาอดทน รอได้มั้ยเท่าไหร่นั้นเอง~

ปล. Crying or Very sad
digthegunners
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 20 May 2006
ตอบ: 15

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 7:45 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

รอบต่อไปแจกตอนไหนอะครับ อยากเล่นไวๆ
jjii9999

เข้าร่วม: 22 May 2006
ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 8:37 pm    เรื่อง: ง่ะๆๆ ตอบโดยอ้างข้อความ

หมายความว่ายังไม่เปิดให้เล่นเหรอกเหรอครับ

เป็นแค่ช่วงทดสอบเหรอคับ

เปิดวันไหมแจ้งให้ทราบด้วยครับ
thebook

เข้าร่วม: 17 May 2006

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 4:28 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากได้ ID คับ Sad

the_book2@hotmail.com
noppadog

เข้าร่วม: 24 May 2006
ตอบ: 8

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 24, 2006 10:33 am    เรื่อง: ผมขอไอดีมั้งนะงับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมขอมั้งน้า noppadog_@hotmail.com
ball7410

เข้าร่วม: 24 May 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 24, 2006 3:44 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

จะรอต่อไปถึงแม้ว่าจะเป็นคนสุดท้ายของประเทศไทยที่จะได้เล่นเกมของไทย

อย่างน้อยก้อเป็นส่วนนึงของเกมถึงจะเปนคนสุดท้ายก้อเหอ Embarassed
jaberze

เข้าร่วม: 26 Apr 2006

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 24, 2006 5:19 pm    เรื่อง: ก็...มัน ตอบโดยอ้างข้อความ

รอมานานแสนนาน ไม่ได้ซักที Crying or Very sad
venomare

เข้าร่วม: 27 May 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 27, 2006 6:34 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เห็นเพื่อนๆเล่นกันหลายคนแล้วครับ ฟังแล้วน่าสนใจมาก

ผมก็เป็นคนนึงที่ชอบเล่นเกมช่วงทดสอบและชอบที่จะได้แสดงความคิดเห็น

venomare@gmail.com ครับMSNก็เมล์นี้แหละ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
BomBot

เข้าร่วม: 07 May 2006

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 28, 2006 9:25 pm    เรื่อง: ขอไอดีครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ควรจะมีการมีพวกทหารกับพลเมืองออกเป็นพวกๆไว้เป็น
หมู่บ้านแต่ละหมู่บ้านก้มีทหารและพลเมืองไว้ และควรจะเพิ่มอาชีพ
หมอด้วยนะครับ และควรจัดให้มีสงครามของแต่ละหมู่บ้าน(คล้ายกับตีกิลวอ)
เมื่อหมู่บ้านไหนชนะก้ควรได้อุปกรณ์เช่น อาวุดไว้ป้องกันหมู่บ้าน
จำพวกรถถัง เครื่องบิน เป็นต้น และควรมีวิธีหาเงินแบบง่ายเช่น ตกปลา
ขุดแร่ และควรมีกิจกรรม เช่น งานวัด เพราะเป็นเกมส์คนไทยอ่ะ สิ่งที่ผมจะเสนอก้มีแค่นี้
ขอไอดีด้วยครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
jackyoulove

เข้าร่วม: 28 May 2006
ตอบ: 17

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 28, 2006 9:49 pm    เรื่อง: อยากเล่นจังเยย ตอบโดยอ้างข้อความ

narongsok@hotmail.com
ส่งมาหน่อยนะงับ
narongsok@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
nainsmile

เข้าร่วม: 27 May 2006
ตอบ: 16

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 29, 2006 1:09 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ตอนนี้มันล๊อคกระทู้ของบอร์ดที่แจกไอดีไปแล้วอ่ะครับ
คือผมต้องการไอดีจริง และมีความประสงค์อยากเล่นเกมนี้จริงๆครับ
อยากจะร่วมทดสอบ และให้ความร่วมมือในทุกๆด้านในการทดสอบ
แม้ว่าผมจะไม่มีคอมที่บ้าน แม้ว่าผมจะต้องมาเล่นที่ร้าน
แต่ผมก็เล่นเกมทุกวัน เฉลี่ยที่ต้องเล่นเกมแล้วประมาณ10ชม++
ผมชื่นชอบการเล่นเกมเป้นชีวิตจิตใจ
และอีกอย่าง ผมว่าตัวผมเองนั้นมีความสามารถในการเล่นเกมเป้นเลิศ
เกมต่างๆที่เปิดในประเทศไทย ทั้งOnline และ Offline ผมก็เล่นมาเกือบหมดแล้ว
แต่อยากให้การสนับสนุนเกมคนไทยมากกว่าครับ
ผมเป็นเพื่อนกับคนใช้ชื่อในบอร์ดว่า macrossx และปกติเล่นเกมด้วยกันมาตลอด

อยากให้รับไว้พิจารณาด้วยครับ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 9, 10, 11 ... 13, 14, 15  ถัดไป
หน้า 10 จาก 15

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน