เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

เจอบั๊กไม่ได้เหรียญหลังจากมีการอัพเดทเอารีสกิลออก

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> โรงงานฆ่าแมลง
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Addib
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 25 Sep 2006
ตอบ: 109

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 30, 2006 2:25 pm    เรื่อง: เจอบั๊กไม่ได้เหรียญหลังจากมีการอัพเดทเอารีสกิลออก ตอบโดยอ้างข้อความ

ตั้งแต่อัพเดทเอารีสกิลออกเมื่อวาน ผมเล่นอาชีพไฟเตอร์ เลเวล 41 ครับ ได้อัพเลเวลไป 2 เลเวล แต่ว่าไม่ได้รับเหรียญทองครับ จริงๆ ต้องมี 4 เหรียญครับ ผมดูจาก คำพูดตอนอัพเลเวลแล้ว มันก็ไม่ได้ให้เหรียญผมมา ตอนอัพเลเวลครับ คนอื่นเป็นกันบ้างหรือป่าวครับ

ปล. อยากให้มี รีสกิล รีสเตตัสเหมือนเดิมครับ แต่ให้คิดราคาแพงหน่อย จะทำให้สามารถทดสอบสกิลได้หลากหลายครับ หรือ ถ้าไม่ได้จริงๆ แคสเตอร์ ก็น่าให้เค้ารีนะครับ เพราะ มอนสเตอร์น้อย ถ้ารีสกิลไม่ได้ จะไปไม่ได้ทุกแมพ ก็ทดสอบไม่ได้หลากหลายครับ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
mint2004
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 21 Jul 2006
ตอบ: 1340

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 30, 2006 2:28 pm    เรื่อง: Re: เจอบั๊กไม่ได้เหรียญหลังจากมีการอัพเดทเอารีสกิลออก ตอบโดยอ้างข้อความ

Addib พิมพ์ว่า:
ตั้งแต่อัพเดทเอารีสกิลออกเมื่อวาน ผมเล่นอาชีพไฟเตอร์ เลเวล 41 ครับ ได้อัพเลเวลไป 2 เลเวล แต่ว่าไม่ได้รับเหรียญทองครับ จริงๆ ต้องมี 4 เหรียญครับ ผมดูจาก คำพูดตอนอัพเลเวลแล้ว มันก็ไม่ได้ให้เหรียญผมมา ตอนอัพเลเวลครับ คนอื่นเป็นกันบ้างหรือป่าวครับ

ปล. อยากให้มี รีสกิล รีสเตตัสเหมือนเดิมครับ แต่ให้คิดราคาแพงหน่อย จะทำให้สามารถทดสอบสกิลได้หลากหลายครับ หรือ ถ้าไม่ได้จริงๆ แคสเตอร์ ก็น่าให้เค้ารีนะครับ เพราะ มอนสเตอร์น้อย ถ้ารีสกิลไม่ได้ จะไปไม่ได้ทุกแมพ ก็ทดสอบไม่ได้หลากหลายครับ

1.พอเลเวล40+ไปแล้วจะไม่มีเหรียญให้เรียนอีกแล้ว เหรียญเลเวล2หมดที่เลเวลแค่40
2. รีสเตตัสมีอยู่ที่เมืองสมิง แต่คิดอัตรา เลเวลตัวเอง*1000 สมมุตเลเวล40 จะต้องใช้ตังรี 40000 ส่วนรีสกิลก็แล้วแต่เจีว่าจะเอามาลงแก้ให้ตอนไหน

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
bakery10

เข้าร่วม: 27 Sep 2006
ตอบ: 74

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 30, 2006 3:11 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เอ่อ ที่ ค่ายทหารยัง 1000 อยู่เลยครับ

แล้วนายคิดว่าผมไม่เสียหรอ 15 บาทอ่า บ่นจังครับ
ไหงทนเล่นroได้มีทั้งบอทมีทั้งเกรียน หึ ด่าเข้าไปว่าเข้าไปแล้วนายแตกต่างอะไรจากเค้าหรอ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
cadet
Project ONE Master

เข้าร่วม: 13 Apr 2006
ตอบ: 75

ตอบตอบเมื่อ: Tue Oct 17, 2006 5:56 pm    เรื่อง: แก้เรียบร้อยแล้ว ตอบโดยอ้างข้อความ

ทางทีมงานแก้ไขเรียบร้อยแล้วงับ

แต่ถ้าเจออีกบอกโดยด่วยเลยนะ

เปิดใจแล้วคุณจะพบความงามที่ซ่อนอยู่ข้างใน...ProjectONE
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> โรงงานฆ่าแมลง ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน