เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

[กระทู้ วิจัย มอน] สำหรับ วิจัยมอนให้ทีมงานแก้ไข

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> แจ้งผลการทดสอบ Project ONE pre-alpha
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
thoma_joe
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 11 Apr 2006
ตอบ: 445

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 01, 2006 3:11 pm    เรื่อง: [กระทู้ วิจัย มอน] สำหรับ วิจัยมอนให้ทีมงานแก้ไข ตอบโดยอ้างข้อความ

คนที่ไม่ได้ร่วมทดสอบเกมมม อ่านได้เท่านั้นนะครับ ห้าม โพ๊ส

ขอความร่วมมือด้วย ขอบคุงครับ เพราะต้องการ ให้ 20 คนที่ ได้ทดสอบ มานั่ง วิเคราะห์ เพื่อให้ทีมงานนำไปแก้ นะครับ

โพ๊ส คนละกระทู้นะ และเอาEdit เอานะครับ

แก้ไขล่าสุดโดย thoma_joe เมื่อ Mon May 01, 2006 3:25 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
LUCIANOs

เข้าร่วม: 19 Apr 2006
ตอบ: 341

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 01, 2006 3:20 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

01 มอนตัวแรก วุ้น ครับ

มอนสเตอร์แรกสุดของเกมนี้ที่ผู้เล่นควรสู้กับมัน ไม่สิ สู้ได้แต่มันมากกว่า
HP ?? เด๋วลองทดสอบก่อน
ไอเทมดอป
เศษวุ้น ขาย npc 6
หญ้า ฟื้น Hp 10 ขาย npc 8
Exp 1
วิเคราะห์
โดยส่วนตัวเนื่องจากเป็นมอนสเตอร์สำหรับผู้เริ่มต้น ควรปรับลดพลังโจมตีมันลดหน่อยนึง (ผมต้องตีตัวนั่งตัวเลยนะ ตอนแรก) และของดอปเรียกว่า อัตราการตกก็ ok เหมาะสำหรับผู้เริ่มต้นดีแล้ว

02 คาร์เตอร์

Hp 50 ฟันธงงง
ไอเทมดอป
ใบไม้ขาด ขาย npc 1
ใบไม้กินแล้ว ขาย npc ??
ใย ขาย npc ??
Exp 2
วิเคราะห์
โดยส่วนตัวแล้ว เป็นมอนสเตอร์ดอปของหลายประเภท ดอปของเควสด้วย สู้ด้วยยากนิดหน่อย ก็ยังยากกับผุ้เลนระดับแรก แต่ถือเป็นมอนที่สมดุล ok แล้ว (มั้ง)

03 วุ้นแก่

HP ?? เด๋วค่อยลองน่า
ไอเทมดอป
เศษวุ้น ขาย npc 6
หญ้า ฟื้น Hp 10 ขาย npc 8
Exp 3
วิเคราะห์
หน้าตาเหมือนวุ้นธรรมดามาก เคยโดนมันตบตายเพราะนึกว่าวุ้นตั้งหลายที ของดอป ตกเศษวุ้นเยอะเกินไปมาก ๆ ครับ บางตัวดอปซะอลังการณ์ เรียกว่าถ้าเก็บตัว รวยแน่นอนครับกับตัวนี้ ฟันธง

04 ดุ้กกี้

Hp ?? ไม่รู้ เด๋วจิ
ไอเทมดอป
เนื้อปลา
หนวดปลา
?? จำไม่ได้ แปปนึง
หากใช้มีดเควส (มีดของเซเรน) จะได้ไอเทมเควสอีก 2 อย่าง
Exp 10
วิเคราะห์
เป็นมอนที่ผมว่า ให้คุ้มสุดในแพทนี้แล้ว เพราะ Exp ปานกลาง HP ไม่เยอะเกินไปเหมือนมอนระดับสูงในแพทนี้ แถมของดอปหลากหลาย แพงอีกตะหาก

05 ทหารแตกทัพเขี้ยวทมิฬ (ไม่โจมตีเอง) เดนทหารเขี้ยวทมิฬ (โจมตีก่อน)

หน้าตาเหมือนกันนะงับ
HP ?? เยอะเกินไปแน่นอน ฟังธง
ไอเทมดอป
ขนนุ่ม,เหรียญเขี้ยวทมิฬ (แรร์), เขี้ยวนิล , มีดเหล็ก (แรร์), ดาบหัก
Exp 45,60 ตัวตีเองจะเก่งกว่า และได้เยอะกว่า
วิเคราะห์
จนๆๆๆๆ ตีตัวนี้จนลูกเดียว เนื่องจาก ตายยากโคตร ๆ ตีนานเกินไป ของดอปก็งั้น ๆ เขี้ยวขายได้ 7 เอง กว่าจะได้ มีดีตรงดอปเหรียญเควส (ดอปยากขนาดนี้น่าจะทำซ้ำได้) แถมขนนุ่มยังทำบันนี่ไดอีก แต่ต้องปรับ Hp ลงหน่อยครับ เพาะโดนมันตี 1-2 ก็จิง แต่ฆ่านานโคตรๆ

06 นักรบเขี้ยวทมิฬ

บอกตามตรงว่าเกือบตายกว่าจะได้รูปนี้ -*-
HP ?? เยอะมาก ตบแรง
ไอเทมดอป
ขนนุ่ม,เหรียญเขี้ยวทมิฬ (แรร์), เขี้ยวนิล , มีดเหล็ก (แรร์), ดาบหัก
Exp 75
วิเคราะห์
เป็นมอนที่ดูไปดูมา เหมาะสมดี แต่ HP ยังเยอะเกินไปอยู่ดี ปรับลด แต่ไม่ต้องมากเหมือนตัวข้างบน และก้อของดอปเพิ่มราคาให้มันหน่อยนะ เหมือนตัวบนอ่า เพิ่มเปอร์เซนต์ดอปขนนิลเยอะขึ้น จะได้มีแรงทำเควสด้วย อิอิ

07 วิญญาณแค้น (ผีทหาร)

[img]http://img240.imageshack.us/my.php?image=1477mk.jpg[/img]
ตัวจริงจะลาง ๆนะครับ
Hp ?? เก่งง่า
ไอเทมดอป
รองเท้าผ้า , เสื้อขนสัตว์ , ?? เก่งเกิน
Exp 45 น้องมายฟันธงมา
วิเคราะห์
เก่ง ตีไกล -*- สู้ม่ายด้ายอ่า

มอนสเตอร์เควส
01 ดุ้กกี้คลั่ง (โจมตีเอง)

Hp ?? ไม่รู้ เด๋วจิ
ไอเทมดอป
- ไอเทมเควสอย่างเดียว
Exp 1
วิเคราะห์
เก่งเกินเควสเริ่มต้นแว้ววววววว ให้ Exp น้อยด้วย - - ควรปรับความโหดลดลงให้หน่อยนะก๊าบ

แก้ไขล่าสุดโดย LUCIANOs เมื่อ Mon May 01, 2006 4:19 pm, ทั้งหมด 14 ครั้ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
mind92

เข้าร่วม: 09 Apr 2006
ตอบ: 240

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 01, 2006 3:22 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากให้เราเก็บของแล้วขึ้นด้วยว่าเราเก็บอะไรไป

มอนเตอมี หัวหน้ากองเขี้ยวทมิฬ ได้EXP105

แก้ไขล่าสุดโดย mind92 เมื่อ Tue May 02, 2006 10:29 am, ทั้งหมด 3 ครั้ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
lucidiaz

เข้าร่วม: 27 Mar 2006
ตอบ: 179
ที่อยู่: บ้านเลขที่ 99 ต.อู้มช้างไปอาบน้ำ อ.เเปลงฟันเสือ จ.เเปลกดี เเปลกดี

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 01, 2006 5:00 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

วุ้น อ่ะ เรา เคย ดรอป ดาป โจมตี 3 จาก มัน ครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
muto

เข้าร่วม: 13 Apr 2006
ตอบ: 134

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 01, 2006 7:30 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ่ะครับ ที่อยากให้แก้ตอนนี้เห็นอยู่ตัวนึงคือไอ้ตัวที่เป็นไข่อ่ะครับ ตีมาราทอน มันยังไม่ตายเลยครับ

^^~
lucidiaz

เข้าร่วม: 27 Mar 2006
ตอบ: 179
ที่อยู่: บ้านเลขที่ 99 ต.อู้มช้างไปอาบน้ำ อ.เเปลงฟันเสือ จ.เเปลกดี เเปลกดี

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 01, 2006 7:42 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มัน ชื่อ หน่อ ครับ น่าร๊ากกกก ชอบ มาก ไม่ กล้า ตี เเต่ สังหาร ไปก้อ หลาย ตัว ทำไป เพื่อ เลเวลครับ (ขอโทษด้วย นะเจ้า หน่อ) Crying or Very sad
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
thoma_joe

เข้าร่วม: 11 Apr 2006
ตอบ: 445

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 01, 2006 8:38 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ตาผมวิเคราะห์มอนแระ นะ

โดยจากที่เล่นมา มอนถึกเกินไป หาก การโจมตี และ อาวุธ ของพวกเรา แค่นิ บางตัวโจมตีแรงเกิน

ส่วนนิ จะเป็นส่วนของมอนเท่านั้นนะครับ เรื่อง Item ผมโพ๊สใน วิเคราะห์Item ไปแล้ว

ตรงนิเป็นแค่ข้อมูลมอนที่น่าปรับเปลี่ยน ไม่นับจุดเกิดต่างๆนะครับ

ตอนแรกน่าจะมีดาบให้ซักอัน ดาบโจมตี 1 ก็ได้ - - เอาหมัดต่อยเลยหรอ

วุ้น
สำหรับเวล 1 แล้ว T T ยากครับ โดนต่อยตายได้นะ ผมต่อยมันไม่โดน โดนบ้างไม่โดนบ้าง แต่มันซัดผม 4 - - เคลียดนา ปรับให้มันตีเบา กว่านี้นิสนึงเป็น 3 จะพอแลกหมัดกันได้อย่างสูสี เลยละ คือตอนนิสูสีเกินไป วัดกันหมัดสุดท้าย เรา Miss 1 ทีเราตายอะ - - เป็นเวล 1 ก็ลำบากเลย แต่พอเวล 2 จะพอสู้ได้แบบสบายขึ้นหน่อย

เจ้าหนอน
โอเคครับ สำหรับเวล 3-4 ตีได้

เจ้าวุ้นแก่/ เยลลี่
ตัวนิก็โอเคนะครับ เหมาะกับเวล 4-5 ก็พอโอแล้วกับตัวนิ ไม่ยากมาก

จาก3ตัวบนดูต่อเนื่องครับ แต่ต้องกระโดดมานิเลย

เจ้าปลาดุกกี้/ โคลน
ความเก่ง สำหรับเวล 8-9 แล้วให้ Exp10 ก็โอเคครับ

ดังนั้น จะไม่มี มอนเวล 6-7 ซึ่งน่าจะเสริมตรงนิซักตัวครับ ให้ Exp ประมาณ 5-7 ก็น่ากำลังดี

จากนั้น เริ่ม ขาดดุลยังไงไม่รุแล้วสำหรับมอน

หน่อไม้
ถึกไปครับ พี่ Exp 20 ก็เหอะ แต่เห็นแล้วเซ็งคกอะ เอาให้ มันเลือดลดลงหน่อยได้ไหม แล้ว ให้ Exp ลดลงมาก็ได้ เลือดมันก็เยอะไป เอามาไว้อย่างงั้นน่าเบื่อ
(Ver ใหม่ท่าทางแก้แล้ว ไม่รุว่าถึกมากไปไหมแต่คงโอ)

จากนั้นจะขาดมอนระดับกลางๆครับตั้งแต่เวลสำหรับเวล 9-13

ทหารหมา
ตัวนิผมไม่รุนะ โดยส่วนตัว ผมเล่นสายStr แต่มันเก่งจนต้องเวล 13-15 (โดยประมาณ ถึงจะไหวครับ) Exp ที่ให้ก็โอเคคครับ ถ้ามีของ

เดนหมา
เจ้าตัวนิ เนี่ย มันให้ Exp เท่าปลากระพง แต่ผมว่ามันถึกไปอะ แต่สำหรับเวล15-18 สู้ไหวครับ ถ้ามีของ ก็ลด เลือดมาติสพอครับ

ปลากระพง
เจ้าตัวนิอะถึกมากๆ เหมือนกัน เท่า เดนหมาเลย -*- 15-18 ก็สู้ไหว ถ้ามีของให้ใช้

ผมว่าเกมนิที่ทำให้ดูถึกเพราะ เกมมันดูช้าๆ น่าเบื่อ และ การตีที่ช้าเกินไป Speed มันช้าเลยดูช้าๆ รึเป่าอะครับ มันมองดูว่าถึก แต่เท่าที่ผมดูมันสมดุล แต่ดูถึกน่าเบื่อ เพราะตีช้ามากกว่า เพราะดูทุกตัวเหมือนถึก แต่ไม่ถึก งงมะ งั้นโดยสรุปอาจเป็นเพราะเกม เหนอะๆ ช้าๆ อะครับ เลยทำให้น่าเบื่อ แล้วก็ของมีส่วนสำคัญครับ เพราะไม่มีตังซื้อของกัน ของซื้อไม่ได้เลยยาก แต่มีของรับลองว่า ดูโอเค ควรเน้นปรับที่ของก่อน แล้วให้ลองเล่นใหม่ ผมเชื่อว่า คราวนิเราไม่บอกหรอกว่ามอนโหดอะ แล้วก็ แก้เรื่อง Miss ด้วย รุสึก จะฟันโดนยากมาก Miss บ่อยส่วนนิปรับได้ไหม แต่เวล 1 ไม่มีของถ้าไม่มีของให้ ก็ควรแก้เจ้าวุ้นให้เร็วสุด - -

อ้อผมเล่น สายStr ด้วยส่วนนึง ตรงนิยังเห็นว่าเสียเปรียบนะ เพราะ Str2 ให้ 3 ก็จริง แต่ผมว่ายังเสียเปรียบ Vit อยู่ เอาเป็น 3 ให้ 5 ได้ไหม ครบ 3 Bonuse 2 ผมว่าจะได้ไม่โหดร้ายเกินกับพวก สายStr

มามอนระดับสูงขึ้นอีก

เจ้าทหารหมาเกราะดำ (นักรบ)
ตัวนิ19-20 สู้ไหว ถ้ามีของ - - อีกแล้ว เพราะ ตอนนิ ผมใช้ มีด ใช้เสื้อหนังสัตว์ รองเท้าผ้า ใบไม้แปะหัว ผ้าคลุม โล่ห์ไม้ - - จากลำแข้งทั้งหมดเลยนะ ก็ สู้กับหมาดำ 1-1 ไหวครับ ดังนั้น ของจำเป็นจริงๆ แล้วก็ ดูๆ ไปก็ไม่ถึกมากหรอก เพราะเกมช้า ดังที่บอก Exp 75 น้อยไปครับ ปรับเป็น 83-95 ได้แล้วละ เพราะเป็นมอนสำหรับเวล 19-20 ผมฆ่าเลือดเหลือด้วยมั้ง เพราะมีของอะ (สายVit)

หัวหน้ากองหมา(หมาดำ หัวหน้ากอง)
ตัวนิก็โหดครับ ต้องเวล 23-25 น่าจะสู้ได้ Exp 105 น้อยไปมั้ง เป็น 145-170 เหอะ เก่งนะตัวนิ

วิญญาณทหารถือปืน
ตีแรงเกินไปมั้ง ฆ๋าไม่ได้ เลย ลองแล้ว- - โหด รึเป่าไม่แน่ใจ แต่ 19 ฆ่าไม่ได้ ไว้ทำฆ่าได้ก่อนจะมาโพ๊ส -*- เฮ้ย ผมตาฝาดอะเป่า ให้ Exp 45 เอง ไม่ใช่แล้วพี่ ยิงแรงเกินไปแล้ววววววววววววววว โกงๆๆๆๆๆๆๆๆ ชัดๆๆๆๆๆเลย เก่งระดับนิไม่ใช่แล้ง ต้องมอนเวล 20-23 แล้ว พอๆหัวหน้ากอง แต่หัวหน้ากองเก่งก่า Exp ต้องมากก่านิ ด้วย -*- ยิงแรงงิก็ได้ แต่ Exp ต้องปรับ เป็น 130-150 แล้ว โหดดดดดดดดดดด จริงๆ ปรับด้วย เก่ง กว่า เดนหมา เก่งกว่า นักรบ นะ ตัวนิ (สายStr สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เลือดน้อย แต่ตีแรง Str ชัดๆ)

บอสหมาแดง
ตัวนิ โอเคเหมือนกัน สมเป็นบอส ถ้าทำให้ตัวใหญ่ๆ หน่อยจะดูเหมาะเป็นบอสมากขึ้น เท่าที่ไปลุยกับพี่ๆผมว่าโอเค แต่มันตีแรงไง ก็ว่าไปโอแล้วละสมเป็นบอส ให้ Exp 500 ก็โอแล้วหรือ ปรับเป็น 500-800 Exp ก็ดี

โดยส่วนตัวผมว่า ของมีส่วนจริงๆ กับเกม ดังนั้นการปรับItem ผมโพ๊สออกความเห็นใน วิเคราะห์itemแล้ว แล้วก็เกม มีSpeed ที่ช้าจนทำให้ดูถึก และทำให้ดูน่าเบื่อ แต่ผมว่าไปๆ มาๆ เรื่องมอน ก็สมดุลในพอสมควรนะ ในการสูสี และการตีกับมัน น่าจะเป็นปัญหาสเตตัสนิสๆหน่อย เพราะผมเล่น Str นินะ กับ Item อันนิชัดเลย

คราวนี้ตำแหน่งมอนตามแผนที่ (จุดเกิดมอน)
ในMap แรก(ตรงออกจากเมือง)
ผมว่าเหมาะสำหรับพวกเวล 1-5 ดังนั้นขอแค่ วุ้น และ หนอน ได้ไหม เพิ่มมอนให้เยอะหน่อย ในMap 1 เอาเจ้าวุ้นแก่ ออก กับ ดุ๊กกี้ออกไปก่อน แล้วก็เพิ่มหน่อไม้ (เหมาะกับกลุ่มLv 1-3)

Map ต่อมา ที่มีสมิง(แม๊บถัดมาอีก ที่มีNPC สมิงตัวผู้ ที่มาเก็บ ของแล้วไม่กลับบ้าน)
ตรงนิก็ อยากให้เป็น หนอน กับ เจ้าวุ้นแก่ และ เยลลี่ (เหมาะกับ Lv 4-6)

Map ต่อมา ที่มี ทางเข้า 3 ว๊าป (ที่เป็นเนิน เยอะแยะข้างบน ทางว๊าป ไปทางขวาต่อ)
ตรงนิ อยากให้เป็น ดุ้กกี้ มาเสริม พร้อมมี หนอน หน่อย แล้วมีเยลลี่ วุ้นแก่ เหมือนเดิม มอนMapนิน้อยไป (เหมาะกับ Lv4-9)

Map ที่มีหนอนเยอะๆ(แม๊ป ที่ก่อนจะไปเจอ ทหารหมา)
ตรงนิ อยากให้มี แต่โคลน และ ดุ๊กกี้ (เก็บเนื้อปลาเอาได้ ไม่ต้องเอาหญ้า ก็เพิ่มอัตราด๊อป หน่อย) (เหมาะกับ lv 7-9)

ที นิตั้งแต่ออก จากเมือง มอน แต่ละ Map ก็จะเป็นลำดับไปเรื่อยๆ ตามที่ผมคิดไว้

จากนั้น Map หน้า หมู่บ้านสมิง

ตรงนิ ก็ใส่ พวกทหาร หมาลงไปเยอะหน่อย เพิ่ม ไปหน่อย ไงๆมันไม่ตีก่อนนิเอาเยอะๆ เพราะคนเยอะ ก็จะต้องหาเหรียญ กันเพราะไปหากันในดันที่เป็นป่าหมาก็ไม่ได้ ดังนั้น เพื่อคนที่มากขึ้น มอนตรงนิจำเป็นต้องมี ทหารหมาเยอะๆ ส่วนมอนอื่นๆในตรงนิ ดุ๊กกี้ โอเคแล้ว เปลี่ยน เยลลี่เป็น โคลน จะดีกว่า

Map กระพง(ถัดจากแม๊ป หน้าเมืองสมิง แล้วขึ้นข้างบน)
ตรงนิ ทางเหวทำเหมือนน้ำเลย ก็เอาเป็น ดุ๊ก กี้ กับ กระพง มาใส่เยอะๆ จะดีไหม มีแค่ 2 ตัวนิ

Map ทหาร (ถัดจากMap ข้างบน ที่ต้องเดินขึ้นไป)
ผมว่าหามอน ที่เก่ง กว่าทหารหมา มาเสริมหน่อย แล้วก็ มีกระพง อยู่ คงโอเคไม่น้อย

ตรงนิส่วนพื้นที่ภายนอก ที่ผมคิดไว้ ว่าน่าจะปรับปรุงคงโอเคแล้ว

คราวนิ มา ดัน รังหมา
จุดแรกเข้ามา บอกได้เลย ว่า ง่ายไปหน่อย เพิ่ม เดนหมา หน่อยครับ ในตรงนิ อยากได้เดนหมาอีกนิส

มาฐานหมาจุด2 ของดัน
โอเคแล้ว แต่วุ้น ออก เป็น ดุ๊กกี้ แล้วเพิ่ม อัตราด๊อฟ เนื้อปลาได้ไหม แค่หญ้าไม่พอหรอก เอาเนื้อปลาแทนได้เป่า มอนโอเคแล้ว

ดันจุด 3
อย่างที่บอกเอา วุ้นออกเป็นปลาแทน ตรงนิผมลุยมากไม่ได้ ไว้มาโพ๊สครับ
(หลังไปนรกมา) จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก แต่โอเคครับ เพราะLv ผมยังไม่ดีพอที่จะสู้ แต่ผมว่าโอแล้วละ ลดความหนา(จำนวน)ของ มอนหน่อยนะ

ก็หมดแล้วครับที่คิดไว้

แก้ไขล่าสุดโดย thoma_joe เมื่อ Wed May 03, 2006 3:42 am, ทั้งหมด 4 ครั้ง
valkyrie01

เข้าร่วม: 12 Apr 2006
ตอบ: 137

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 01, 2006 8:52 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พี่ลงซะเพยีบยังนั้น แล้วผมจะลงอารัยเนี่ย คนเดียวครบถ้วน Laughing

สำหรับคนกังวลไม่มีเงิน อย่าเปงห่วงเลย เลเวล5-6 ตีวุ้นที่เดียวตายคับวุ้นตกตลอด กลับมาขายที่เปง100อัน ตีแปบเดียวเองนา
Knightlbr

เข้าร่วม: 04 Apr 2006
ตอบ: 113

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 01, 2006 9:15 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

วุ้นแก่ กับ วุ้น

น่าจะมีอะไรที่แตกต่างกันหน่อยครับ Shocked ทำให้มันแตกต่างกัน ตีผิดไปก็ ซวย Very Happy
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
poiuk

เข้าร่วม: 30 Mar 2006
ตอบ: 104

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 02, 2006 7:44 am    เรื่อง: - - ตอบโดยอ้างข้อความ

วุ้นแก่ต้องสีน้ามตาลจิมันถึงจาแก่ไม่ก็เติมหนวดให้ก็หมดเรื่องละ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
mugika123

เข้าร่วม: 09 Apr 2006
ตอบ: 243

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 2:51 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โหพี่แกโคตรสุดยอกเลยคับเก่งจิงๆ เกิดมาเพื่อสิ่งนี้เลยอ๊ะป่าว Very Happy
kissnoss

เข้าร่วม: 18 Apr 2006
ตอบ: 143

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 7:55 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ทหารแตกทัพเขี้ยวทฬิ
ถ้าอัพมาสายวิท (21) จะโดนประมาณ4 มาเป็นทีมครับถึงจะอนยู่

มอนมัน เก่งแบบก้าวกระโดดอ่ะ แต่ให้เปอเซนเยอะ (ถึกก็เยอะไม่ไหว)
อะไรเนี่ย-*-

อีกอย่าง บางแมฟ ไม่สิหลายแมฟเลย มอนน้อยเกินมั้ย
ให้อ่าน
ว่าแต่จะยอมรับมั้ย

ดูลูกผมให้ดี

แก้ไขล่าสุดโดย kissnoss เมื่อ Thu May 04, 2006 1:14 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
monsak007

เข้าร่วม: 26 Apr 2006
ตอบ: 45

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 10:03 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

วุ้นแก่ น่าจะมีสีเข้มๆนะครัย
gamer98

เข้าร่วม: 08 Apr 2006
ตอบ: 172

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 05, 2006 12:00 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

วุ้นแก่เติมหนวดก็ได้ครับ เข้มๆอาจไปซ้ำกับโคลน ใส่หนวดแบบดูจิ้มลิ้ม*-* จะได้แยกออกง่ายๆอะคับ
Bonedz

เข้าร่วม: 05 May 2006
ตอบ: 24

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 05, 2006 3:46 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มอนที่ใช้รูปเดียวกัน น่าจะปรับเปลี่ยนสีหน่อยนะครับ มิเช่นนั้นจะเป็นอย่างที่ว่าแหละ
ควรที่จะให้ ผู้เล่น "แบ่งแยก" ได้นะครับ ^^

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> แจ้งผลการทดสอบ Project ONE pre-alpha ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน