เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

มีปัญหาเกี่ยวกับID, Gameindy Code เชิญที่นี่ค่ะ
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ProjectONE Log
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
samylamon

เข้าร่วม: 27 Oct 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Fri Oct 27, 2006 7:57 am    เรื่อง: เพิ่งหัดเล่นงิงิ ตอบโดยอ้างข้อความ

จะต้องทำยังไงมั้งอ่าคับ อยากทราบว่า หนังสือเค้าออกวางขายหรือยังคับ
witchild

เข้าร่วม: 25 Oct 2006
ตอบ: 6

ตอบตอบเมื่อ: Tue Oct 31, 2006 4:42 pm    เรื่อง: ทามมายไม่ได้โคดสักที ตอบโดยอ้างข้อความ

รอนานแล้วนะคับช่วยส่งมาทีเถอะ
ง้านเอาเบอที่สมัครไปแหละกาน
018256240 AIS
หรือเมลSuwit3921593@hotmail.com
ด่วนนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
witchild

ตอบตอบเมื่อ: Tue Oct 31, 2006 4:50 pm    เรื่อง: โถ่!แมร่งหลอกแดกตังหรอวะ ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่ส่งมาสักทีผมรอ15นาทีแหละ แล้วหาหัวไปไหนหมดไมตอบสักทีฟะ
กุละเซ็ง

แก้ไขล่าสุดโดย witchild เมื่อ Tue Oct 31, 2006 4:54 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
witchild

ตอบตอบเมื่อ: Tue Oct 31, 2006 4:51 pm    เรื่อง: อีกนานไหมคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ส่งๆๆมาด่วนเลยรออยุ๋ อย่าให้ด่านะคับ
witchild

ตอบตอบเมื่อ: Tue Oct 31, 2006 4:52 pm    เรื่อง: ช้าจิงๆ ตอบโดยอ้างข้อความ

ส่งๆๆมาด่วนเลยรออยุ๋ อย่าให้ด่านะคับเรวๆ
witchild

ตอบตอบเมื่อ: Tue Oct 31, 2006 4:53 pm    เรื่อง: เอาหายหัวไปไหนหมดวะ ตอบโดยอ้างข้อความ

แมร่งไม่ดูเลยว่าคนเขามีปัญหา
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Thu Nov 02, 2006 11:41 pm    เรื่อง: ผมเข้าล็อกอินในบอดไม่ได้ครับ(i_ju)ช่วยด้วยยยยย!!!! ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมเข้าล็อกอินในบอดไม่ได้ครับ(i_ju)ช่วยด้วยยยยย!!!!

ผมลองทำตามหัวข้อ ช่วยเหลือ ทุกอย่างแล้ว แต่ก็ยังเข้าไม่ได้ครีบ
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Fri Nov 03, 2006 4:13 pm    เรื่อง: ผมส่ง SMS ไปแล้วอ่าครับ ส่งไป 2ครังด้วยครับ เบอร์ 013792544 ตอบโดยอ้างข้อความ

Crying or Very sad ผมอย่ากเล่น มากเลย ครับ MSN ผม jackdor1@hotmail.com ครับ
gochi

เข้าร่วม: 03 Nov 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Sat Nov 04, 2006 8:55 am    เรื่อง: ได้ Code แล้วครับ แต่ว่าลงทะเบียนไม่ผ่านอ่ะ ตอบโดยอ้างข้อความ

มัน Error ตอนใส่ Key-Code อะครับ
เป็นเครื่องหมายตกใจ อ่ะคับ แล้ว ต่อด้วย -8 อะครับหมายความว่าไงครับ
ช่วยแก้ทีครับ[/img]
game16823

เข้าร่วม: 10 Nov 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Fri Nov 10, 2006 3:18 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ส่งไปตั้งนาน
รอมานานมากเลยครับย
ไม่ส่งมาสักที
pmไปแล้วก็ไม่เหนตอบ
ขอรอ้งเหอะๆๆๆ
อยากกเล่นๆๆๆๆ

อยากหนับหนุนเกมไทย
น่ะครับ

ช่วยทำด่วนๆเน้อ
Adolescence
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Nov 11, 2006 11:13 am    เรื่อง: ได้Codeมาแล้วใส่แล้วทำไมมันไม่ได้ซักทีอ่ะ ตอบโดยอ้างข้อความ

Crying or Very sad ทามมายมานส่ายแย้วม่ายด้ายซ๊ากเทอ่ะ 15บาท เรา Crying or Very sad
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Wed Nov 15, 2006 9:43 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ครือว่านู๋ใด้ ID มาแล้วอะค่ะ โหลดเกมส์ มาเรียบร้อยแล้วด้วย แต่ตอนลงเกมส์นี่สิคะมานบอกว่ามีปัญหา Some installation files are corrupt. please download a fresh copy and retry the installatuon. แล้วก็นี่เป็นตัวปัญหาอะค่ะ CRC failed in map\tileimages\southern_fort.dat
Unexpected end of archive
ซึ่งน๋ก็ทำตามที่แนะนำทุกอย่าง คือโหลดใหม่ ลงใหม่ แล้วก็ โหลดใหม่ ลงใหม่ แล้วยังจะโหลดใหม่ ลงใหม่อีก ยังไม่พอ แถมต้องโหลดใหม่ ลงใหม่อีกหลายครังจนตอนนี้ยังไม่ใด้นอนเลยอะค่ะ =_=" ทำไงดีอะคะจะใด้เข้าไปร่วมทดสอบกับพวกพี่ๆมะเนี่ยกว่าจะใด้ ID มามานยากเย็น แงงงงงงง~~~~กระซิกๆๆ(เสียงสะอื่นT-T) ถ้ายังไงช่วยตรวจสอบตัว ดาวน์โหลด ให้ทีนะคะมานอาจมีปัญหา.... Crying or Very sad

ป.ล. ขอให้ทีมงานและผู้ร่วมทดสอบทุกคนรักษาสุขภาพกันด้วยนะคะ T-T (ไม่มีบุญใด้เข้าไป)[/
..........
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Wed Nov 15, 2006 9:44 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ครือว่านู๋ใด้ ID มาแล้วอะค่ะ โหลดเกมส์ มาเรียบร้อยแล้วด้วย แต่ตอนลงเกมส์นี่สิคะมานบอกว่ามีปัญหา Some installation files are corrupt. please download a fresh copy and retry the installatuon. แล้วก็นี่เป็นตัวปัญหาอะค่ะ CRC failed in map\tileimages\southern_fort.dat
ซึ่งน๋ก็ทำตามที่แนะนำทุกอย่าง คือโหลดใหม่ ลงใหม่ แล้วก็ โหลดใหม่ ลงใหม่ แล้วยังจะโหลดใหม่ ลงใหม่อีก ยังไม่พอ แถมต้องโหลดใหม่ ลงใหม่อีกหลายครังจนตอนนี้ยังไม่ใด้นอนเลยอะค่ะ =_=" ทำไงดีอะคะจะใด้เข้าไปร่วมทดสอบกับพวกพี่ๆมะเนี่ยกว่าจะใด้ ID มามานยากเย็น แงงงงงงง~~~~กระซิกๆๆ(เสียงสะอื่นT-T) ถ้ายังไงช่วยตรวจสอบตัว ดาวน์โหลด ให้ทีนะคะมานอาจมีปัญหา.... Crying or Very sad

ป.ล. ขอให้ทีมงานและผู้ร่วมทดสอบทุกคนรักษาสุขภาพกันด้วยนะคะ T-T (ไม่มีบุญใด้เข้าไป)[/
..........
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Wed Nov 15, 2006 9:44 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

cattarock007

เข้าร่วม: 18 Nov 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Sat Nov 18, 2006 8:14 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ยังไม่ได้รับ sms เลยครับเบอร์ 049142952
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ProjectONE Log ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  ถัดไป
หน้า 2 จาก 8

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน