เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

รายงานตัวกั๊บ^^
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> กลุ่ม Ranger
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
i_ju

เข้าร่วม: 24 Mar 2006
ตอบ: 68

ตอบตอบเมื่อ: Tue Sep 26, 2006 10:48 pm    เรื่อง: รายงานตัวกั๊บ^^ ตอบโดยอ้างข้อความ

----ชื่อในเกมว่า Lich เรนเจอ (นายพลาน) เล่นทั้งมีดและธนู----

----สาย Agi-dex คับ----

----สู้ๆนะคับทุกคน----

----หุหุ----
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
TheBeeGees

เข้าร่วม: 20 Aug 2006
ตอบ: 69

ตอบตอบเมื่อ: Fri Sep 29, 2006 8:17 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ชื่อ TheBeeGeeS ครับ(พิมตัวเล็กได้ถ้าอยากซิบ บัคมั้ง?)
สาย Str Vit Dex(ยัง Cadet อยุ่ แหะๆ)
สายในอนาคต Agi+Dex

เข้าร่วม: 20 Sep 2006
ตอบ: 23

ตอบตอบเมื่อ: Tue Oct 10, 2006 6:38 pm    เรื่อง: เฮ้!! ตอบโดยอ้างข้อความ

รายงานตัวคับ
สายนู dex
ชื่อในเกม Gatcha ซิบถามได้คับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
015365906

เข้าร่วม: 15 Aug 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Wed Oct 11, 2006 12:54 am    เรื่อง: รายงานตัว ตอบโดยอ้างข้อความ

Embarassed [color=darkred]macuh1[/color]3ชื่อผมคร้าบเวล8ยางไมเปลี่ยนอาชีพแต่จาเล่นสายมีดงาบ
มีขอมูลดีดีเกียวกะสายมีดบอกด้วนนะกะ Question Very Happy
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Tus

เข้าร่วม: 27 Sep 2006
ตอบ: 29

ตอบตอบเมื่อ: Wed Oct 11, 2006 1:23 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

จะเล่นเรนเจอร เวล 20 ใกล้เปลียนเต็มทนแต่เล่นไม่ได้เพราะว่าโดนปรับค่า Def
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
pete1023

เข้าร่วม: 26 Apr 2006
ตอบ: 6

ตอบตอบเมื่อ: Wed Oct 11, 2006 8:51 am    เรื่อง: เราPete เวล14 str+Dex อนาคตAgi+Dexสายมีด ตอบโดยอ้างข้อความ

เราPete เวล14 str+Dex อนาคตAgi+Dexสายมีด
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
bueboyza
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 25 Sep 2006
ตอบ: 229

ตอบตอบเมื่อ: Wed Oct 11, 2006 6:42 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ป๋ม bueboyza งับ มีไรถามได้หัวข้อ "มีแนวทางการเล่นRangerงับ"
สาย > มีด (str+dex+agi+luk) *0*เวล40+และ

ชื่อในเกมส์ > bueboyza *3*

BueZaz , B.BoyZa , NuBeeNaRak(ซิปมาได้*3*)
kanin777

เข้าร่วม: 26 Sep 2006
ตอบ: 56

ตอบตอบเมื่อ: Thu Oct 12, 2006 9:59 am    เรื่อง: ผมเล่นด้วยครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมเล่นสายมีดครับ แต่ไม่รู้อัพไงดีนี่สิ ตอนนี้กำลังถามผู้รู้อยู่ครับ ใครรู้ก็บอกหน่อยนะ Laughing

ตัวผมในเกมส์ชื่อออกจะแปลกซักนิดครับ ชื่อ NIN ครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเงินด้วยช่วยให้ผมซักนิดก็ยังดีครับ ไม่รู้คนอื่นเขาหาเงินทีครึ่งแสนยังไงนะเนี่ย ผมตอนนี้ยังมีแค่พันกว่าเองอะ Wink
pete1023

เข้าร่วม: 26 Apr 2006
ตอบ: 6

ตอบตอบเมื่อ: Sat Oct 14, 2006 10:12 am    เรื่อง: สวัดดีอีกรอบ ตอบโดยอ้างข้อความ

เราเปลี่ยนแล้วนะ เวล21 agi+dex ชื่อในเกมPete ตอนนี้เจอได้ที่ป้อมเดธ วอลล์เล่
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
Anger01

เข้าร่วม: 17 Jan 2007
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jan 17, 2007 9:53 pm    เรื่อง: สวัสดีคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

บอยคับ เรนเจอรสายมีด เล่นเอจิคับ เวล 40+ เจอกันก็ทักกานบ้างนะ
ชื่อตัวละคร Anger
เจอกานที่มังกรนะคับ
Razz Cool
umsomenone

เข้าร่วม: 15 Sep 2006
ตอบ: 25

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jan 18, 2007 10:33 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

somenone ธนูสายบ้าพลังคับ อิๆ เวล44 (โคราชจงเจริญ!!!)
raccoon

เข้าร่วม: 28 Dec 2006
ตอบ: 15

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 22, 2007 8:49 pm    เรื่อง: rac ตอบโดยอ้างข้อความ

ผม Rac เวล52 มารายงานตัว ขอรับกระผม สายมีดนะ อิอิ
monwin
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 13 May 2006
ตอบ: 358

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jan 25, 2007 2:55 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Arrow ใช้ชื่อว่า HT-MonwiN ถ้าเจออย่าทักนะเด๋ว กัดเอา
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 13 May 2006
ตอบ: 358

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jan 31, 2007 3:09 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขุดอีกรอบ Laughing
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 03 Nov 2006
ตอบ: 91

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jan 31, 2007 4:14 pm    เรื่อง: ... ตอบโดยอ้างข้อความ

^^"ไม่นึกว่ากระทู้นี้จะโดนขุดขนาดนี้เห่อๆ

ผมชอบGUNDAMเท่ๆๆๆๆๆๆๆๆถูกใจๆๆๆ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> กลุ่ม Ranger ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
หน้า 1 จาก 2

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน