เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ขออณุญาติโพสบอร์ดงับ {บอร์ดของผู้ที่สนใจจะสร้างเกมด้วยGM}

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องรับรอง
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
shomon
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 22 May 2006
ตอบ: 510

ตอบตอบเมื่อ: Mon Sep 25, 2006 1:39 am    เรื่อง: ขออณุญาติโพสบอร์ดงับ {บอร์ดของผู้ที่สนใจจะสร้างเกมด้วยGM} ตอบโดยอ้างข้อความ

ขออณุญาติโพสบอร์ดหน่อยนะฮะ
---------------------------------
http://gmstudio.siamforum.com
บอร์ดของผู้ที่สนใจจะสร้างเกมด้วยโปรแกรมGame Maker ครับ

ภายในบอร์ดนั้น จะมีอะไรหลายๆอย่าง(ตรงหนัย -*-) ถ้าไม่สมัครสมาชิกบอร์ดจะพลาดฟอรั่มบางฟอรั่มไปได้นะงับ ^^
-------
{ประกาศข่าว}
รับสมัครทีมงานสร้างเกม Zix man one the reserection
เป็นเกมแนวAction - Phantom ครับ เป็นแบบเดินยิงไปเรื่อยๆครับ
รายละเอียดลองเข้ไปอ่านๆดูได้ในบอร์ดของเราฮับ ^^
-
หลายคนที่เป็นหน้าเก่าอาจถามว่า อ้าว แล้วโครงการเกมLife in the day ล่ะ ไปหนัยแล้ว

ขอตอบว่า อันนี้ยุบไปแล้วครับ เพราะว่าตอนนั้นยังไม่มีการเตรียมพร้อมอะไรเลย และ+ตอนนั้นยัง
ด้อยสบการ (ตอนนี้ก้ยังด้อยอยุ่อ้ะ -*-) จึงต้องยุบไปฮะ แต่โครงการเกมZixman นี่ มีการเตรียมพร้อมเยอะกว่าแต่ก่อนแล้วครับ ซึ่งผมยืนยันว่า จะไม่ล่มง่ายๆแน่นอน(ถึงตอนที่จะล่มก็อาจจะโยนให้ที่อื่นเขามารับช่วงต่อปัย -*- แต่ยากส์ 555)
*---------
โครงการนี้จะทำแบบเรื่อยๆสบายๆ อู้ได้หยุดได้ ออกได้ ตามสบายครับ แต่เมื่อมีงานเข้ามา ขอให้ทำอย่างเต็มความสามารถ อย่าทำแบบขอไปทีหรือลวกๆเสร็จส่ง อ่ะครับ(ตอนนี้ว่างงาน 555)

โดยเราใช้ชื่อค่ายของเราว่า MGM Studio ครับ ^^ (ชื่อเต็มมะบอกหรอก มุงิ)

ทั้งนี้ทั้งนั้น ต้องขอขอบคุณ บอร์ดของsiamforum ที่เอื้ออำนวยเนื้อที่ให้เราได้ลงข่าวสารครับ
(ที่สำคัญ มันฟรี 555)
และขอบคุนgameindy ที่ทำให้เราได้มาโฆษณา (แม้อาจจะมะเตมจัยนัก -*-)
และขอบคุณเหล่าทีมงานfreedom soft ที่ช่วยจุดประกาย(ที่ครั้งนึงเคยมอดไปแล้ว)
ให้กลับมาลุกโชนอีกครั้งนึงงับ
ขอบคุนงับ ^^
------------------
ป.ล. พิมพ์มะค่อยเก่ง บางทีอาจตกเนื้อเรื่องหรือข่าวสารที่สำคัญไป ยังงัยก้ต้องขออภัยนะฮับ^^
(ดูมัน ขอโทษคนอื่นแล้วยังทำหน้ายิ้มใส่อีก -*-)

--------------------------------------
ฝึกใช้โฟโต้ช็อบ มุงื
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
nize
Project ONE Master

เข้าร่วม: 06 Apr 2006
ตอบ: 276

ตอบตอบเมื่อ: Mon Sep 25, 2006 12:08 pm    เรื่อง: Re: ขออณุญาติโพสบอร์ดงับ {บอร์ดของผู้ที่สนใจจะสร้างเกมด้วยGM ตอบโดยอ้างข้อความ

shomon พิมพ์ว่า:
ขออณุญาติโพสบอร์ดหน่อยนะฮะ
.....
และขอบคุนgameindy ที่ทำให้เราได้มาโฆษณา (แม้อาจจะมะเตมจัยนัก -*-)
และขอบคุณเหล่าทีมงานfreedom soft ที่ช่วยจุดประกาย(ที่ครั้งนึงเคยมอดไปแล้ว)
ให้กลับมาลุกโชนอีกครั้งนึงงับ
ขอบคุนงับ ^^
...

เต็มใจคร้าบบบบบบบบบบ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องรับรอง ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน