เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

โปรดลงนาม สมาคม Caster
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สมาคม Caster
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
mikijung

เข้าร่วม: 15 Dec 2006
ตอบ: 13

ตอบตอบเมื่อ: Sat Dec 30, 2006 9:32 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ชื่อในเกม mikijung
อาชีพ นักเวท สายน้ำ,ไฟ ค่ะ Cool

[b]เลเวล ตอนนี้ก็ 36 ค่ะ Shocked
ชื่อเล่น มิก จ้า
อนาคต อยากเลเวล 99 อ่ะคะ
อายุ เท่าไรดีอ่ะ
ที่อยู่ จังหวัดเชียงใหม่คะ Very Happy

เวลาว่างก็.........เล่น PROJECT ONE ทุกๆวันเลยค่ะ Wink
ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ เพื่อนๆทุกคน Laughing เจอกันในเกมก็ทักทายกันได้น้า Surprised
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
bentreload
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 28 Sep 2006
ตอบ: 330

ตอบตอบเมื่อ: Sat Dec 30, 2006 10:05 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แจมด้วย ๆ อิอิ ผมไฟร์ครับมาผิดที่ป่าวหว่า อนาคตอยากให้มีอาชีพพ่อค้าขายของ

สงสัยอะไรในเกมเข้ามาถามได้^คลิ๊กที่รูป
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
fewsweetnet

เข้าร่วม: 01 Dec 2006
ตอบ: 12

ตอบตอบเมื่อ: Sat Dec 30, 2006 6:36 pm    เรื่อง: ลงนามสมาคม Caster ตอบโดยอ้างข้อความ

ดีงับ ชื่อ SaToShi สาย น้ำ-ลม อายุ 13ปี (กำลังโต)^^" อารมณ์ดี ชอบมีเพื่อนมากๆ งับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
gushmans

เข้าร่วม: 09 Aug 2006
ตอบ: 10

ตอบตอบเมื่อ: Sat Dec 30, 2006 8:04 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ชื่อ legendary เป็นพระ เจอกันทักทายได้ครับ เรียกใช้งานได้น่ะ
PegazuS

เข้าร่วม: 12 Jan 2007
ตอบ: 6

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jan 12, 2007 9:27 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Budda-PegazuS คับ
เคสเตอร์ศิษย์ครูเบิร์นและครูฟรอสต์ครับ
เลเวล ตอนนี้ก้อ35คับ

--------------------------------
มีปัญหากะBudda คนไหน ติดต่อผมก้อได้นะครับ ~~
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว Yahoo Messenger MSN Messenger
Kiraha

เข้าร่วม: 15 Jan 2007
ตอบ: 40

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 22, 2007 12:57 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ชื่อในเกม Kiraha
นักเวท สายผสม
พึ่งเปลี่ยนนะครับ ตอนนี้เลเวล 21

ชื่อเล่น เพชร
อายุ ความลับ
ในเกมทักกันได้นะครับ ผมเล่นช่วง ทุ่มครึ่งเป็นต้นไปนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Kiraha เมื่อ Fri Jan 26, 2007 8:55 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
darkeden
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 04 Jan 2007
ตอบ: 132

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jan 25, 2007 3:05 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ชื่อ NecrossEX
สาย มิกซ์(เท่ากันหมด)
ขอลงนามไว้ในแคสเตอร์มาเนียร์ด้วยคนน้า...

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สมาคม Caster ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5
หน้า 5 จาก 5

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน