เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ใครเล่น Fighter มาลงชื่อกันคับ
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ชมรม Fighter
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
padishah

เข้าร่วม: 22 Dec 2006
ตอบ: 12

ตอบตอบเมื่อ: Fri Dec 22, 2006 8:01 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ลงชื่อด้วยยยย

ถ้าเจอไฟเตอร์วิ่งหนีทำไงดี? มะได้ยิงไกลด้วยอ่ะ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
master003

เข้าร่วม: 28 Oct 2006
ตอบ: 27

ตอบตอบเมื่อ: Fri Dec 22, 2006 8:13 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Ham_Ta_Ro งับเจอทักกันได้
=LoLiCon=

เข้าร่วม: 25 Dec 2006
ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Tue Dec 26, 2006 12:20 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เพิ่งมานะครับฝากตัวด้วย

เข้าร่วม: 24 Oct 2006
ตอบ: 10

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jan 05, 2007 6:43 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผม DarkofAngel ครับผมเป็นมือใหม่ยังไงเจอช่วยผมเก็บเลเวลด้วยนะครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
spermatic

เข้าร่วม: 06 Jan 2007
ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jan 06, 2007 9:43 pm    เรื่อง: spermaticคับเพิ่งเล่นฮะ ตอบโดยอ้างข้อความ

ทักได้นะคับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
spermatic

เข้าร่วม: 06 Jan 2007

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jan 06, 2007 9:44 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

spermaticคับ มีไรให้ช่วยก็บอกนะคับ
jinkosukae

เข้าร่วม: 18 Jan 2007
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jan 18, 2007 2:10 am    เรื่อง: รับที่คาดผมราคาดีครับกรุณาติดต่อด่วน ตอบโดยอ้างข้อความ

รับที่คาดผมราคาคุยที่ตัวละคร lED ไฟเตอร์
atikun01

เข้าร่วม: 18 Sep 2006
ตอบ: 12
ที่อยู่: 24/7 ม.8ต.บางพึ่ง อ.พระประแดง จ.สมุทรปราการ ซ.สุขสวัสดิ์39

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jan 18, 2007 10:47 am    เรื่อง: g]jofh;p ตอบโดยอ้างข้อความ

เล่นเหมือนกันครับชื่อ TheBenz

ปล.พึ่งเวล18เองง่าอีกไม่นาน^^~ Smile
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
dear@kae

เข้าร่วม: 20 Dec 2006
ตอบ: 44

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jan 24, 2007 8:22 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

jupiter_wp เจอทักกันบ้านะ แผนที่โกเลม นะ
monwin
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 13 May 2006
ตอบ: 358

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jan 25, 2007 2:54 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Arrow ใช้ชื่อว่า monwinเพียวๆ

เข้าร่วม: 30 Jan 2007

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jan 30, 2007 2:42 pm    เรื่อง: Fighter ตอบโดยอ้างข้อความ

ชื่อ Bandit เป็นไฟเตอร์หญิงค่ะ
monwin

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jan 31, 2007 3:08 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

monwin จำกันเอาไว้นะ อิอิ

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jan 31, 2007 3:09 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขุดๆๆ อีกรอบ

เข้าร่วม: 14 Feb 2007
ตอบ: 18

ตอบตอบเมื่อ: Thu Feb 15, 2007 4:01 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

KizerKidคับ
อยากเป็นนักดาบตะลุยไปทั่วยุทธภพ555

ขอบคุณครับ
monwin

ตอบตอบเมื่อ: Sat Feb 17, 2007 8:23 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เราใช้ชื่อว่าmonwin นานๆๆเล่นตัวนี้ที หาของเควสอย่างเดียวคับ ..
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ชมรม Fighter ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป
หน้า 4 จาก 5

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน