เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

++++ครัยดาวโหลดเกม แล้วเล่นมะได้มั่ง ครับ ขึ้นว่า ... .dat

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ทั่วไปเกี่ยวกับ ProjectONE
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
nubookza
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 24 Jun 2006
ตอบ: 86

ตอบตอบเมื่อ: Fri Sep 15, 2006 8:20 pm    เรื่อง: ++++ครัยดาวโหลดเกม แล้วเล่นมะได้มั่ง ครับ ขึ้นว่า ... .dat ตอบโดยอ้างข้อความ

++++ครัยดาวโหลดเกม แล้วเล่นมะได้มั่ง ครับ ขึ้นว่า ... .dat เข้ามาแหะๆ

ลงชื่อหน่อยครับผมจะลองดูว่าเป็นเหมือนกันหรึปล่าว ถ้าเป็นผมจะ อัพลงเวปไห้ นะครับ ลงชื่อไว้ก่อน นะ ถ้าเกิน 5คนผมจะอัพลงเวปไห้เน้อ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
PhilainT

เข้าร่วม: 08 Sep 2006
ตอบ: 23

ตอบตอบเมื่อ: Fri Sep 15, 2006 8:51 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมเป็นอะ แต่ตอนนี้ยังขอไอดีไม่ได้เลย อุส่าส่งsmsไปต้องเสียตังฟรีซะงั้นอะ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
PhilainT

เข้าร่วม: 08 Sep 2006
ตอบ: 23

ตอบตอบเมื่อ: Fri Sep 15, 2006 10:04 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ง่า ช่วยมาบอกวิธีแก้ทีคับบบบ อยากเล่นอะ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
tetsu123

เข้าร่วม: 15 Sep 2006
ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 16, 2006 11:07 am    เรื่อง: ยังโหลดไม่ได้เลย ตอบโดยอ้างข้อความ

ยังโหลดข้อมูลที่มัน 4000000 ที่มันเยอะๆอ่ะยังไม่ได้เลยไม่รูเป็นไร

เกี่ยวกับใช้ FlashGet หรือเปล่าเพราะผมใช้มันโหลด แล้วพอโหลดมันขึ้นกากบาทแดงๆ

หน้าชื่อไฟล์ที่เราจะโหลดอ่ะ แล้วพอกดดั้บเบิ๊ลคลิกให้มันโหลดอีกมันก็ไม่ยอมโหลด

ไม่รู้เป็นอะไรทำไม่ถูกแล้วอยากเล่นมากๆเลย ทางพี่ๆทีมงานช่วยตอบทีนะครับ
KoKiOV2
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 30 Aug 2006
ตอบ: 120

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 16, 2006 11:49 am    เรื่อง: Re: ++++ครัยดาวโหลดเกม แล้วเล่นมะได้มั่ง ครับ ขึ้นว่า ... .d ตอบโดยอ้างข้อความ

nubookza พิมพ์ว่า:
++++ครัยดาวโหลดเกม แล้วเล่นมะได้มั่ง ครับ ขึ้นว่า ... .dat เข้ามาแหะๆ

ลงชื่อหน่อยครับผมจะลองดูว่าเป็นเหมือนกันหรึปล่าว ถ้าเป็นผมจะ อัพลงเวปไห้ นะครับ ลงชื่อไว้ก่อน นะ ถ้าเกิน 5คนผมจะอัพลงเวปไห้เน้อ

เอางี้ที่นายดาวโหลดมาอ่ะ

พอโหลดมาแล้วทำไงต่อ แก้ซิปแล้วเอาไปไว้ที่ไหน

----------------------------- เจ็บอ่ะ !! -----------------------------
เวลาที่คนเราทุกข์ใจมักต้องการใครสักคนมารับฟัง
051576250

เข้าร่วม: 09 Sep 2006
ตอบ: 12
ที่อยู่: 55/6 ม.สราญรมย์ แขวงคลองกุ่ม เขตบึงกุ่ม กรุงเทพ 10230

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 16, 2006 2:51 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เราก็เปงมานขึ้นว่า cannot open file version.dat.
. . .
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 16, 2006 8:10 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ของเรากดเริ่มเกมแล้วมานก็เด้งขึ้นมาว่า this application has failed to start because d3dx9_28.dll was not found. Reinstlling the application mayfix this problem
LiLi
Taenon Master

เข้าร่วม: 02 Mar 2006
ตอบ: 542

ตอบตอบเมื่อ: Sun Sep 17, 2006 12:11 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ปัญหาที่บอกว่าหา xxxx.dat ไม่เจอ เกิดจากโหลด project1_release_02_pXX.exe ไปไม่ครบจ้า ให้ใช้โปรแกรม Download Manager ช่วยนะจ๊ะ อ่าน http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=2709

ส่วนเรื่อง d3dx9_28.dll อ่าน http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=2965 นะ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
samanking

เข้าร่วม: 01 Sep 2006
ตอบ: 41

ตอบตอบเมื่อ: Mon Sep 18, 2006 10:01 am    เรื่อง: อิอิผมกะไม่ได้ ตอบโดยอ้างข้อความ

มานขึ้นเหมือนกานเลยงับ

~‘•’ สิ่งที่ฉันปราถนาคือเกมนี้กระมัง เพราะใครๆก็เล่นได้แต่ข้าเล่นมิได้ ‘•’~ แซวเล้กๆน้อยๆจ้า
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ทั่วไปเกี่ยวกับ ProjectONE ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน