เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

เข้าเล่นได้แล้วววววว !!!!!
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> แจ้งผลการทดสอบ Project ONE pre-alpha
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
.:[P]and:.
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 28 Apr 2006
ตอบ: 233

ตอบตอบเมื่อ: Sat Apr 29, 2006 10:29 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สีมันต้องสดใส่ครับถ้าเข้มมากไปจะดูจืดชื่ดเอางี้แหละดีและพอใฃช้ได้ขอไห้ได้เล่นเป็นพอ
Tang.

เข้าร่วม: 03 Apr 2006
ตอบ: 252

ตอบตอบเมื่อ: Sun Apr 30, 2006 2:49 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่นจริงๆเลยอ่า ฮือฮือ จาตี3 และ

เกียจคำว่า"ไร้สาระ" จิงๆเอาเกณอะไรมากำหนดเนี่ย
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
tmd_ph_momay

เข้าร่วม: 14 Apr 2006
ตอบ: 121

ตอบตอบเมื่อ: Sun Apr 30, 2006 10:31 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่นจาง Crying or Very sad แต่ยังไม่ได้ไอดี Crying or Very sad
konkkong

เข้าร่วม: 30 Apr 2006
ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Sun Apr 30, 2006 1:16 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่นม้างๆ แจกไอดีอีกจิๆ
sannook

เข้าร่วม: 22 Apr 2006
ตอบ: 49

ตอบตอบเมื่อ: Sun Apr 30, 2006 1:18 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่นแล้วอ่า เอาภาพมาล่อตาล่อใจ ง่าส์ แต่ว่า ID ยังมะได้เลย (มือใหม่นะครับเกมส์ Project 1 เกมส์นี้จะเป็นเกมส์เเรกที่ผมจะเล่นหลังจากเกิดมาได้ 16 ปี อิอิอิ)

คือสิ่งทีขาดไม่ได้ในชีวิต(ของผม)
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
Poochan`

เข้าร่วม: 26 Apr 2006
ตอบ: 104
ที่อยู่: www.spiritvoice.invisionplus.net ทางเลือกใหม่ของคนรักเสียงเพลง^^

ตอบตอบเมื่อ: Sun Apr 30, 2006 2:07 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่นนนนนนนนนนนนโว้ยยยยยยย

เก็บอาการไม่อยู่เเล้วนะเนี่ย - -"

นิ่งไว้ๆ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว

ตอบตอบเมื่อ: Sun Apr 30, 2006 2:13 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

sannook พิมพ์ว่า:
อยากเล่นแล้วอ่า เอาภาพมาล่อตาล่อใจ ง่าส์ แต่ว่า ID ยังมะได้เลย (มือใหม่นะครับเกมส์ Project 1 เกมส์นี้จะเป็นเกมส์เเรกที่ผมจะเล่นหลังจากเกิดมาได้ 16 ปี อิอิอิ)

ก้อย่างที่บอกรอรอบ 2 แต่ไม่รู้แน่ชัดว่าวันไหนอะไรยังงาย

สงสัยคงจะอาทิตนี้แหละมั้ง Arrow รออยู่นร๊า
kissnoss

เข้าร่วม: 18 Apr 2006
ตอบ: 143

ตอบตอบเมื่อ: Sun Apr 30, 2006 4:04 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

sannook พิมพ์ว่า:

เชื่อเลย แล้วปรกติเล่นอะไรอ่ะ

เล่นออฟไลอยู่บ้านหรอ ?
แต่ก็น่าเบื่อ เกมออนไล บางเกมห่วยยแตก แย่แบบไม่น่าจะซื้อมาเปิด
ให้อ่าน
ว่าแต่จะยอมรับมั้ย

ดูลูกผมให้ดี

ตอบตอบเมื่อ: Sun Apr 30, 2006 4:09 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่ลองไม่รู้งัย
kissnoss

เข้าร่วม: 18 Apr 2006
ตอบ: 143

ตอบตอบเมื่อ: Sun Apr 30, 2006 4:14 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อือ
จะว่าไปเราก็ลองแทบทุกเกมเลยที่เปิดออกมาในไทย

เพื่อนผมหลายคนบอก "เมิงทำไมไม่เล่นจริงจังสักอันวะ งี้มันจะไหวหรอ...."

คือ..ทุกครั้งที่ผมเข้าเล่นเกมเนี้ย ผมเข้าไปเพิยงทดสอบว่าระบบเปงไง
รูปแบบเป็นไง เท่านั้น ประมาณเข้าไปtestทั้งๆที่เทสไปแล้ว

จนบัดนี้ผมยังไม่ได้เล่นไรจิงจังเลย

คือมันไม่ถูกใจเลยสักเกม อยากเล่นเทววีเวอก็ไม่เอาเข้ามา เอามาตอนนี้ก็ช้าไปแล้ว
ให้อ่าน
ว่าแต่จะยอมรับมั้ย

ดูลูกผมให้ดี
sannook

เข้าร่วม: 22 Apr 2006
ตอบ: 49

ตอบตอบเมื่อ: Sun Apr 30, 2006 4:36 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เกมส์ Offline ไม่ค่อยได้เล่นหรอกครับ ส่วนใหญ่จะใช้เวลาไปกับการ Download เพลงซะมากกว่าอ่าครับ (โหลดที 5-6 อัลบั้มครับ อัลบั้มละ 50 MB Up) เปิดเน็ตทิ้งไว้ทั้งวันทั้งคืนอ่า โดนแม่ด่าจนหูแฉะซะแล้ว และเกมส์ PJ 1 ก้อเป็นเกมส์แรกจิงจิง (ขอบอกไว้เลยครรับ อิอิ){ผมก็ต้องขอคำแนะนำจากพวกพี่พี่ นี่แหละครับ "ขอบคุณครับ"}

คือสิ่งทีขาดไม่ได้ในชีวิต(ของผม)
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
Adamas

เข้าร่วม: 01 Apr 2006
ตอบ: 140

ตอบตอบเมื่อ: Sun Apr 30, 2006 8:16 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ห๋า (o o") ยังไม่ได้เช็คเมลเรย อ๊ากกกกกกกกกกกกกก เค้าเร่นกันแล้วเหรอเนี่ย ท่ะมายชั้นมานเปงคนแบบนี้ เอาล่ะ จาเข้าไปเร่นแระ เช็คเมลก่อน
Mini

เข้าร่วม: 29 Apr 2006
ตอบ: 73

ตอบตอบเมื่อ: Sun Apr 30, 2006 9:10 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พี่ครับ การทดสอบเกมนี่ จะมีอีกนานไหมคับ

คือว่าจะ เปิดเทอม แล้วอะครับ เลยอยากถาม

แต่ผมไม่ได้เร่ง ให้พัฒณา เกมนะครับ อย่าเข้าใจผิดนะครับ Crying or Very sad
porzabza

เข้าร่วม: 29 Apr 2006
ตอบ: 52

ตอบตอบเมื่อ: Sun Apr 30, 2006 9:35 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พี่อินดี้ใช้เส้นสมัครให้ตัวดิ
Eska92

เข้าร่วม: 30 Apr 2006
ตอบ: 182

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 01, 2006 2:02 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มานขอก็มีเคร้าโครงของเกมอื่นบ้างสิครับ ไม่เหงจาเหมือนRoตรงไหนคนทำเค้าก็ใช้ฝีมือของเค้าเค้าทำมาให้เราเล่นไม่คิดเงินไม่เสียค่าลิขสิท ก็ดีแค่ไหนแล้วครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> แจ้งผลการทดสอบ Project ONE pre-alpha ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4  ถัดไป
หน้า 3 จาก 4

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน