เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

* ในอนาคตจะมีระบบ Guild มั๊ยอื่นๆ *
ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
.:[P]and:.
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 28 Apr 2006
ตอบ: 233

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 7:03 pm    เรื่อง: * ในอนาคตจะมีระบบ Guild มั๊ยอื่นๆ * ตอบโดยอ้างข้อความ

* ในอนาคตจะมีระบบ Guild มั๊ยอื่นๆ *

- คงจะพัฒนาต่อไปเรื่อยๆใช่มั๊ย หน้าจะพัฒนาต่อเพราะคนสนใจเยอะมากๆ [ต้องใช้คำว่ามากๆๆ]

มีอะไรมั้งที่ระบบยังไม่สมบูรณ์แบบ
chocobo

เข้าร่วม: 05 Apr 2006
ตอบ: 473

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 7:07 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อย่าหาว่านอกเรื่องเลยน๊ะ................แนนคือใครย่อ Twisted Evil
Axenaonai

เข้าร่วม: 13 Apr 2006
ตอบ: 150

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 7:07 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ต้องรอทีมงานมาตอบอะครับ เรื่องพวกนี้ แต่เห็นว่ามี แย้ม ๆ มาว่า มะแน่คุณอาจได้เป็นเจ้าของดินแดนนี้ก้อด้าย

B.N.T คณะ บ้านนอกทีม
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 7:14 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

chocobo พิมพ์ว่า:
อย่าหาว่านอกเรื่องเลยน๊ะ................แนนคือใครย่อ Twisted Evil

แล้วคิดว่างัยละ 5 5 + ระวังหูดำ '' เตือน '' แฟนจ้า
tmd_ph_momay

เข้าร่วม: 14 Apr 2006
ตอบ: 121

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 7:19 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สงสัยจะรักคนชื่อแนนละเกินนะ

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 7:21 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

tmd_ph_momay พิมพ์ว่า:
สงสัยจะรักคนชื่อแนนละเกินนะ

ก้อยังว่าแฟนถ้าไม่รักแฟนจะไปรักคัย รักพี่หรอ 5 5 + ไม่ใช่เกย์ จั๊กกะหน่อย
rewty

เข้าร่วม: 24 Apr 2006
ตอบ: 80

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 7:26 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อึ๋ย รักตัวเองนะฮะ 5555+

ปูดเล่น แหม ชื่อเหมือนแฟนเราเยย Embarassed

เหอะๆ ว่าแต่ ระบบกิลด์ อ่า เดี๋ยวก็คงมีอะครับถ้าคนเยอะนา

ปาร์ตี้มีแหงๆ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
tmd_ph_momay

เข้าร่วม: 14 Apr 2006
ตอบ: 121

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 7:26 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

รู้แล้ว อย่าหยามมากคนไม่มีแฟนอะ

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 8:37 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

tmd_ph_momay พิมพ์ว่า:
รู้แล้ว อย่าหยามมากคนไม่มีแฟนอะ

ป่าวหยาม อื่อๆ ไม่ได้หยาม บอกไว้ก่อน Wink ไม่มีแฟนแต่มี ภรรยา อ่ะสิท่า
Razgriz
Project ONE Master

เข้าร่วม: 02 Mar 2006
ตอบ: 153

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 9:40 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ระบบหลักๆมีครบแน่นอนครับ และจะมีระบบไหม่ๆด้วยนะ ยังไงก็รอนิ๊ดดนะครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
lucidiaz

เข้าร่วม: 27 Mar 2006
ตอบ: 179
ที่อยู่: บ้านเลขที่ 99 ต.อู้มช้างไปอาบน้ำ อ.เเปลงฟันเสือ จ.เเปลกดี เเปลกดี

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 9:51 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ใคร อยาก อยู่ กิล ป๋ม บ้างงงงง Exclamation (ท่า ทำ ได้ หล่ะ ก้อ นะ)
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 10:15 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Razgriz พิมพ์ว่า:
ระบบหลักๆมีครบแน่นอนครับ และจะมีระบบไหม่ๆด้วยนะ ยังไงก็รอนิ๊ดดนะครับ

คับจัยหลายๆที่ชี้แจง
-'•[S]qua[d]•'-

ตอบ: 67

ตอบตอบเมื่อ: Sat Apr 29, 2006 12:05 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

.:[P]and:. พิมพ์ว่า:
Razgriz พิมพ์ว่า:

คับจัยหลายๆที่ชี้แจง

คงจะพัฒณาอยู่เรื่อยๆ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว Yahoo Messenger MSN Messenger
poiuk

เข้าร่วม: 30 Mar 2006
ตอบ: 104

ตอบตอบเมื่อ: Sat Apr 29, 2006 6:38 pm    เรื่อง: - - ตอบโดยอ้างข้อความ

รับคนดีเพื่อสังคมในเกมจ้า
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
rewty

เข้าร่วม: 24 Apr 2006
ตอบ: 80

ตอบตอบเมื่อ: Sat Apr 29, 2006 7:56 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ่า ตั้งกิลด์ แล้วอย่าลืม ชวน ป๋มนา อิอิ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
หน้า 1 จาก 3

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน