เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ขอความร่วมมือสมาชิคทุกคนครับ
ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Razgriz
Project ONE Master

เข้าร่วม: 02 Mar 2006
ตอบ: 153

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 5:55 pm    เรื่อง: ขอความร่วมมือสมาชิคทุกคนครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่อ้อมค้อมนะครับ ก็เรื่องเดิมๆล่ะครับ เรื่องการ"ปั้ม" ขอความร่วมมือเพื่อนๆทุกคนนะครับ
เพราะใช่ว่า REP เยอะแล้วเราจะให้ไอดี ทดสอบรอบต่อไปนะครับ ทีมงานจะดูพฤติกรรมการตอบและมารยาทของบุคคลนั้นๆด้วย ซึ่งไครทำตัวไม่ดี ทำให้บอร์ดไม่สงบเราจะลบ idแน่นอนครับ
สั้นๆละกัน ยังไงก็ขอความร่วมมือด้วยนะครับ^^
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
LUCIANOs
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 19 Apr 2006
ตอบ: 341

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 5:57 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Don't feed the troll
ครับ ผมพยายามจบแล้ว รู้สึกมันจะบานปลาย

น้อมรับคำสั่ง ครับ

ผมว่า ลบส่วนที่แสดง rep ออกไปเลยก็ดีนะครับ เพาะคนที่อยู่ที่นี่ รู้กันดีว่าใครพันธุ์แท้รึเปล่า

จะได้ไม่นั่งบ้าปั้ม rep กันไปเลย เพราะมันไม่เห็น

แก้ไขล่าสุดโดย LUCIANOs เมื่อ Fri Apr 28, 2006 6:44 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
mind92

เข้าร่วม: 09 Apr 2006
ตอบ: 240

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 6:05 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เข้าใจแล้ว~~^^
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
starfire

เข้าร่วม: 20 Apr 2006
ตอบ: 202

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 6:16 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เหงคุณ Razgriz ออนนึกแล้วเชียวว่าต้องมาพูดอาไรเกี่ยวกับเรื่องปั้ม จบเรื่องนี้ไว้แค่นี้ แต่ถ้ามีคนออกมาเริ่มปั้มก็คงต้องมีคนออกมาเริ่มปรามเหมือนกันครับ

แก้ไขล่าสุดโดย starfire เมื่อ Fri Apr 28, 2006 7:02 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
trairaka

เข้าร่วม: 23 Apr 2006
ตอบ: 62

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 6:19 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมรับรอง ชาตินี้ผมคงโพสไม่เกิน100หรองับ

เข้าร่วม: 13 Apr 2006
ตอบ: 150

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 6:28 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมแอนตี้ เรื่องนี้มากเลย พวก ปั้มแบบว่า 3-4 เรปติดกัน 2 เรปก้อพอทนแล้ว บางคนเห็นโพส 3-4 เรปติดกัน มะรุ้ว่าจะลืมโพสรอบแรกอะไรนักหนา ใช้การ edit ข้อความก้อได้ครับ ขอบคุณคับ

ปล. ทำผิดแล้วยอมรับผิด สังคมพร้อมให้อภัยคุณเสมอ ครับ

B.N.T คณะ บ้านนอกทีม
meawnoi01

เข้าร่วม: 25 Apr 2006
ตอบ: 47

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 6:51 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เออคือออกมาบอกยังงี้ก็ดีนะครับ อยากให้ช่วยออกเปงกฎเลยได้ไหมครับจะได้รับรู้กันโดยทั่ว
อืม ครับเห็นด้วยกับคุณ "LUCIANOs" ยังก็ให้ทีมงานสู้ต่อไปครับ

แก้ไขล่าสุดโดย meawnoi01 เมื่อ Fri Apr 28, 2006 7:27 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
LUCIANOs

เข้าร่วม: 19 Apr 2006
ตอบ: 341

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 6:55 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

meawnoi01 พิมพ์ว่า:
เออคือออกมาบอกยังงี้ก็ดีนะครับ อยากให้ช่วยออกเปงกฎเลยได้ไหมครับจะได้รับรู้กันโดยทั่ว

โดยทั่วไปมันเป็น "มารยาท" ครับ เพราะการปั้มมันจะกินเนื้อที่บอร์ดยิ่งใส่รูปด้วย จะยิ่งเยอะ นั่นหมายถึงสร้างภาระให้เพื่อน ๆ ที่ต้องการข้อมูลจริง ๆ ด้วย คิดดูสิครับ หากข้อมูลมี 12-13 หน้า แล้วเปิดมาบางหน้าเจอแต่ไอ้บ้าปั้ม คุณจะอารมณ์เสียไหม

ของแบบนี้มันต้องช่วย ๆ กันครับ

ขอบคุณ

เข้าร่วม: 13 Apr 2006
ตอบ: 134

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 10:58 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อื้มจริงคับผมเข้ามาดูข้อมูลอัพเดทเห็นเหลืองหมด เหอๆ

^^~
jinkady

เข้าร่วม: 21 Apr 2006
ตอบ: 57

ตอบตอบเมื่อ: Sat Apr 29, 2006 7:17 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ตอนนี้ พวกเข้ามาทีหลัง ผม ตอบ เยอะกว่าผมอีก

แถม ตอบแต่ ละที หา สาระ แทบ ไม่ได้

อยากจะเอ๋ย ชื่อ สักทั่น แต่ก็ทำไม่ได้

ปล. อยากจะบอกว่า มีอยุ่ทั่น 1ใน20 ไม่สมควร จะได้เลย

ปล2. รุ้สึกว่า คนๆนั้น จาได้หาย ไปจากบอร์ดแล้ว ไม่ก็ สมัคร เมม ใหม่

- แ ส ง จั น ท ร์ น ว ล ผ่ อ ง น ภ า พ ร า ว พ ร่ า ง ดั่ ง ท อ ง เ มื่ อ ม อ ง แ ล้ ว สุ ข อุ ร า -
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
poiuk

เข้าร่วม: 30 Mar 2006
ตอบ: 104

ตอบตอบเมื่อ: Sat Apr 29, 2006 6:29 pm    เรื่อง: - - ตอบโดยอ้างข้อความ

รับทราบเจ้าค่ะ จาทำตามทุกอย่าง Wink
rewty

เข้าร่วม: 24 Apr 2006
ตอบ: 80

ตอบตอบเมื่อ: Sat Apr 29, 2006 7:46 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

รับ แซบ คร้าบ โผม อิอิ Laughing
MaNoi

เข้าร่วม: 24 Mar 2006
ตอบ: 122

ตอบตอบเมื่อ: Sat Apr 29, 2006 8:55 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่ได้มาตั้งนานมีคนปั้มงี้ด้วยหรอ โอ้วว ไร้สาระกานเจง 555+
Poochan`

เข้าร่วม: 26 Apr 2006
ตอบ: 104
ที่อยู่: www.spiritvoice.invisionplus.net ทางเลือกใหม่ของคนรักเสียงเพลง^^

ตอบตอบเมื่อ: Sun Apr 30, 2006 2:54 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พอมีการเเจกไอดี หลาย mem เปลี่ยนตัวเองไปเยอะ

สังเกตุได้เลย บอร์ดวันนี้ เต็มไปด้วยผู้คนที่

จ้องเเต่จะหากาทู้ เเล้วเข้าไป พิมพ์ข้อความไรสาระ (ผมก็เป็น 1 ในนั้น - -")

เออ....ผมขอเสนอชื่อคนปั้มได้มั้ยคับ

วันนี้เข้ามาอ่านบอรฺ์ดดูความเคลื่อนไหว

เเต่ผม เห็น นาย .:[P]and:. เนี่ยอยู่ทุกๆๆๆๆๆกาทู้เลยอ่ะคับ เอียนมากๆ

คนอื่นคิดเหมือนผมมั้ยคับ - -"

ปล.โดนด่าเเน่เลยตู

babyjjung

เข้าร่วม: 28 Apr 2006
ตอบ: 349

ตอบตอบเมื่อ: Sun Apr 30, 2006 4:53 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ได๋เล้ยคร้าบบบบบ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
หน้า 1 จาก 3

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน