เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ผมว่าผม ไม่มีสิทธิ ได้ ID หรอก
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
konkkong
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 30 Apr 2006
ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 01, 2006 3:22 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

น่าจะให้เข้าไปลองเล่นกันให้หมดเลยเนอะจะได้ช่วยกันออกความคิดเห็นได้
ว่าส่วนไหนดีส่วนไหนควรปรับปรุง
tmd_ph_momay

เข้าร่วม: 14 Apr 2006
ตอบ: 121

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 01, 2006 3:23 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แหม!!ท่าให้เข้าไปหมดก็คับดิ พื้นที่มีน้อยจะตาย
nut_1230

เข้าร่วม: 19 Apr 2006
ตอบ: 71

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 01, 2006 10:14 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ถ้าคนที่สมัครเข้าหมดก็ดีจิ เช่น ฟิตวันที่สมัครก่อนวัน...หยุด แล้วดูยอดคน เราว่าคนในบรอดจะได้คุยกันมากกว่าอะนะเนื่องจากช่วงแรกรับน้อยอะ รอให้เวลาพาไปเรื่อยๆดีกว่าจะได้พบสิ่งใหม่ๆที่ดีกว่า

Aurora WindWard™
copyright 2005-2007 P'chan community
-AWW forum-
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Eska92

เข้าร่วม: 30 Apr 2006
ตอบ: 182

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 02, 2006 11:18 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เอาน่ายางไงก็ได้เล่นอย่าคิดมากงับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
colacola

เข้าร่วม: 25 Apr 2006
ตอบ: 64

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 02, 2006 11:20 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ตอนนี้ compgamer ก็ลงหนังสือแล้ว ถ้าให้เล่นหมดกลัวจามีเกรียนน่ะสิ
plove

เข้าร่วม: 02 May 2006
ตอบ: 100

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 02, 2006 1:35 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ยังงี้คนสนใจกันตรึมเลย....ผมว่านะ....เกมส์ก็น่าเล่นแถมโดนโปรโมทอีกๆ...เหอๆ...เดี๋ยวเหอๆ...คนตรึม
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
- Peat -

เข้าร่วม: 24 Mar 2006
ตอบ: 53

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 02, 2006 8:57 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ท่านเพิ่งสมัครบอร์ดนี้ไม่กี่วัน ดูผมสิ สมัครเล่นตั้งแต่ เทนอน ผมยังไม่ได้เลย TT อย่าคิดมากครับ
darial

เข้าร่วม: 01 May 2006
ตอบ: 46

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 02, 2006 9:39 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมว่าออกมาโพสแบบนี้จาทามให้ทีมงานทุกคนลำบากจายนะงับ
ถ้าผมเป็นทีมงานคงให้ทุกคนแล้วแหละครับอีกอย่างเซอเวอร์ที่ใช้อยู่มานก็ไม่หย่ายมาก
อย่างที่ใครบอกมะรู้ว่ามานสุ่ม ผมว่าระบบสุ่มมานคงเลือกคนที่ดีๆแน่ๆครับ
ถึงเราไม่ได้เข้าไปทดสอบก็ขอให้คิดว่าเรายังอยากให้เกมส์ไทยก้าวต่อไปนะงับ

"เกมส์นี้จะไม่ได้ดังที่ภาพสวยอลังการ หรือจำนวนผู้เล่นเยอะที่สุด แต่เกมส์นี้จะดังที่มีคนดีๆเล่นมากที่สุด"
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
monsak007

เข้าร่วม: 26 Apr 2006
ตอบ: 45

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 02, 2006 11:02 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมละรอ โฮเพ่นดีกว่า น่าจะสมบูรณ์ Very Happy
ผมว่าออกมาโพสแบบนี้จาทามให้ทีมงานทุกคนลำบากจายนะครับ
ทีมงานเขาสุมจริงๆ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
kanza111

เข้าร่วม: 03 May 2006
ตอบ: 6

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 1:55 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สู้ๆซี่ๆปาทังกี้ปาทั้งก้า......ซู่ๆซ่าๆปาทังก้าปาทังกี้ Smile
teenparty

เข้าร่วม: 21 Apr 2006
ตอบ: 10

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 12:58 am    เรื่อง: อืม ตอบโดยอ้างข้อความ

ก้อว่างั้นแหละเจงๆนะ
issaay

เข้าร่วม: 04 May 2006
ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 1:04 am    เรื่อง: ^^ ตอบโดยอ้างข้อความ

สู้ต่อไปคร๊าบ การรอคอย ทำให้เรารู้ถึงคุณค่าของสิ่งน้านจ้า

ฉานจะใส่ป้ายชื่อนี้ไปตลอด*-* วันใดที่ฉานถอดวันนั้นคือวันที่ฉันสิ้นลมหายใจ-.-

ISsAAy
KID
เด็กปั๊ม

เข้าร่วม: 04 May 2006
ตอบ: 108

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 8:36 pm    เรื่อง: ผมว่าผม ไม่มีสิทธิ ได้ ID หรอก ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมก็ไม่ได้เหมือนกันนะครับ แต่ว่ายังไงๆเราก็ต้องรอกันต่อไป คิดว่าในเร็ววันนี้เราอาจจะได้เห็นการเปิดไอดีรอบที่3ก้อได้นะครับ แล้วเจอกันนะครับ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3
หน้า 3 จาก 3

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน