เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

คนคนนึงที่อยากเล่นมากๆ

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
NeVerDIe

เข้าร่วม: 30 Jul 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 9:11 pm    เรื่อง: คนคนนึงที่อยากเล่นมากๆ ตอบโดยอ้างข้อความ

วันนึงผมซื้อหนังสือ Comเกมเมอร์นิวส์ แล้วอ่านเจอหัวข้อเกม Project ONE

ก็ลองอ่านๆดุว่าเป็นเกมของคนไทยหรือป่าว คนอ่านหัวข้อจบผมก็รู้ว่าเป็นเกมที่คนไทย

ทำเองแล้วพออ่านหนังสือจบก็เปิดเวป www.gameindy.com ขี้นมาทันทีเพราะอยาก

เล่นมากๆ แต่เปิดมาก็ยังไมได้เปิดรับสมัคผมก็เลยไปหาซื้อ Comเกมเมอร์นิวส์ อีก

แต่ก่ามะมีเล่มที่ลงเกม Project ONE ผ่านไป1อาทิด ก็ยังสมัคไมได้ ผมเลยไปหา

ซื้อหนังสือ Comเมอร์นิวส์ อีกคราวนี้เจอเล่มล่าสุดที่ลงไว้ผมอ่านไปติดใจตรงที่

เกมนี้มีฝ่าย เผ่า และอาชีพ ผมชอบเนื้อเรื่องของเผ่า ซอเรียน ที่ชอบรบกับมนุษย์

อ่านแล้วก็สนุกดี ผมก็เข้าเวปทุกวันมาคอยดูว่ามะไหร่จารับสมัคแต่พอดูอีกทีว่า

เปนช่วง อัฟฟ่า ก่าเหมือนหมดหวังละ เพราะผมเขียนบทความไม่เก่ง แต่ผมก่าจาอดทนรอ

ต่อไป จนฟ่าจาได้เล่นเกมนี้นะครับขอให้ พี่ๆทีมงานประสบความสำเร็จ และขอให้เกม

Project ONE เสร็จแลกเปิดเป็น เบต้า ไวนะครับ ขอบคุณพวกพี่ๆทีมงานProject ONE

มากนะครับที่ทำเกมดีๆให้คนไทยได้เล่นกัน ผมก็ขอไอดีด้วยนะครับ ขอบคุงมากฮะบะบาย
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน