เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

เกมส์นี้ที่ผมเจอในบอร์ด

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
bestanbomb
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 30 Jul 2006
ตอบ: 42

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 4:05 pm    เรื่อง: เกมส์นี้ที่ผมเจอในบอร์ด ตอบโดยอ้างข้อความ

▼▼▼▼▼▼▼▼▼▼▼▼▼▼▼▼▼▼▼▼▼▼
สวัสดีครับ ทุกคน ที่เสียเวลามาดู
▲▲▲▲▲▲▲▲▲▲▲▲▲▲▲▲▲▲▲▲▲▲

- -☺☻◙เกมส์นี้ที่ผมเจอในบอร์ด☺☻◙- -
ผมได้เจอเว็ปนี้ที่บอร์ดนึ่งมีคนแนะนำว่าเกมส์คนไทยทำเองก็เลยอยากลองเล่น
ดูเลยคลิกคำที่เขียนว่าwww.gameindy.comผมก็เห็นรูปภาพของเกมส์ก็
รู้สึกว่าน่ารักจังครับก็ลองดูว่าจะเล่นยังไงผมก็เลยเข้าไปดาวโหลดพอเส็จก็มา
ตรงสมัครแต่พอดีสมัครไม่ได้ก็ งง เลยไปดูตรงกลางเจอเขาเขียนว่าแจกไอดี
อะคับก็เลยคลิกมาWEBBOARDก็เป็นกิจกรรมว่าการคัดผู้เล่นไปคัดแบบมี
คุณภาพ NOเกรียน อะผมชอบ Rolling Eyes

เมล์ผมครับ >>>best_cut@hotmail.com<<< Cool
Project One : Online Surprised

>>คนที่ยังไม่ได้อย่าท้อละครับสู้ ๆ Idea <<

PRoJeCt OnE

แก้ไขล่าสุดโดย bestanbomb เมื่อ Wed Aug 02, 2006 6:09 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
bestanbomb

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 4:16 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากได้ครับ Cool Cool Cool Cool Cool

PRoJeCt OnE
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
mosting2

เข้าร่วม: 02 Jun 2006
ตอบ: 288

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 5:22 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่รู้ว่าจะเขียนบทความอะไรดีเน้อ
เรามันก็พิมไปเรื่อยๆ
ไม่ได้ไอดีก็ไม่เป็นไร
แค่ได้เขาบอร์ดมาก็มีความสุขละ
bestanbomb

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 9:36 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เกมส์คนไทยควรช่วยกันเล่นของไทยครับเกมส์นี้ๆอย่างงี้
ไม่เล่นได้ไงครับ อิอิ คนมาสมัครกันเยอะมากเลยเนี้ยผม
รอไอดีอยู่เหมือนกันโหลดเกมส์โหลดแพทเสร็จแล้วเกมส์
ไทยทำเองออกแนวบู้ๆภาพสวยดีครับน่าลองไปชมดูในเชพเวอ
ว่าสวยขนาดไหนมีระบบต่างๆมากมายอยากเล่นแย่แล้วงะ
ครับพี่ อิอิ ช่วยๆกันดูแลบอรฃ์ดด้วย
ปล.ระวังเกรียน

PRoJeCt OnE
bestanbomb

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 10:13 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

คนที่เล่นเกมส์เพื่อศึกษาวิธีการเล่นช่วยคลายเครียด
เข้าไปแล้วจะไม่เกรียนครับช่วยๆผมด้วยอยากได้จัง
ส่งมาให้หน่อยน้าครับมาสเตอผมรอเล้นอยู่โหลดเสร็จ
เข้าได้และเหลือแต่ไม่มีID/PASSเท่านั้นเป็นกำลังใจ
ให้คนพัฒนาเชพเวอต่อๆไปและทีมงานทุกคนครับอยากให้
เปิดนานๆอะคับเกมส์คนไทยผู้มรสนใจมากเลยแต่อยากให้
เปิดรับสมัครเร็วๆหน่อยน้ากำลังทำอิอิสุดยอดมากสวยด้วย
ขอบคุนที่ทำให้ผมเล่นกันอิอิ รอเล่นอยู่ Rolling Eyes

PRoJeCt OnE
bestanbomb

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 10:16 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Code:
ไม่รู้ว่าจะเขียนบทความอะไรดีเน้อ
เรามันก็พิมไปเรื่อยๆ
ไม่ได้ไอดีก็ไม่เป็นไร
แค่ได้เขาบอร์ดมาก็มีความสุขละ

ก็ใช้นะที่ต้องเขียนมันไม่มีอะไรจะเขียน
แต่ก็มีความสุขเด๋วทีหลังเอาเพลงมาลง
บอร์ดนี้เพื่อรวมชาวProjectOne
STAT : Online 24 Hr.
อิอิเซพเวอดีๆอย่างงี้ขุดๆ

PRoJeCt OnE
bestanbomb

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 10:25 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เอาออกหมดและ

PRoJeCt OnE

แก้ไขล่าสุดโดย bestanbomb เมื่อ Mon Jul 31, 2006 6:04 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
bestanbomb

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 10:30 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

/จน/*/เกลียด/*/กินเหล้า/

PRoJeCt OnE
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน