เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ประกาศ : เลื่อนกำหนดการแจกไอดี ครั้งที่ 4
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
zanooker
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 23 Jul 2006
ตอบ: 105

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 31, 2006 1:38 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอความกรุณาด้วยนะคะ กรุณาตอบว่าใช่พวก พี่ๆ ทีมงานหรือเปล่า หลายๆคนสงสัยกันมาก ขอให้ใช้เมม พี่ Kishar หรือคนอื่นๆ ก็ได้ค่ะเข้ามาตอบทีนะคะ ขอบคุณค่ะ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
zanooker

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 31, 2006 1:51 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

น่าจะเป็นตัวปลอมนะคะ ขอให้ทุกคนสังเกตุสัญลักษณ์ หน้ากระทู้ให้ดีๆ กระทู้ที่เป็นประกาศจากพี่ๆทีมงาน รู้สึกว่าจะเป็นสัญลักษณ์ i หรือ ? ค่ะ ขอให้พี่ๆ ทีมงานมาให้ความกระจ่างด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
zanooker

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 31, 2006 1:55 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขออภัยค่ะ พิมผิด -*- ประกาศจากพี่ทีมงานรู้สึกว่าจะเป็นเครื่องหมาย i และ ! นะคะยังไงก็ขอให้พี่ๆ ทีมงานเข้ามาให้ความกระจ่างด้วยค่ะขอบคุณมากๆค่ะ
zanooker

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 31, 2006 3:54 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ตกลงทีมงานรึป่าวอ่ะค่ะ ถ้าใช่นู๋ขอฝากอะไรนิดนะคะพี่ นู๋ไม่ได้มีเจตนาตำหนิพี่ๆแต่อย่างใด แต่ความจริง ในกระทู้ของพี่ Kishar ก้อประกาศ death line ไว้แล้วไม่ใช่หรือคะว่าจะตรวจข้อความในวันที่ 27 อ่ะค่ะ ถ้าเป็นพี่ทีมงานจริงๆ น่าจาลบกระทู้เก่าหรือแก้ไขกระทู้ของพี่ Kishar แทนนะคะ ม่ะช่ายมาตั้งกระทู้ใหม่ นู๋ไม่ได้ตำหนินะคะ แต่ในความเป็นจริงแล้ว มันจะทำให้ความน่าเชื่อถือของพี่ Kishar เสียไปน่ะค่ะ เพราะพี่เค้าประกาศมาแบบโล่งโจ้งแล้วว่าจะตรวจในวันที่ 27 อ่ะค่ะ แต่นู๋คิดว่ากระทู้นี้น่าจะเป็นตัวปลอมนะคะ เพราะตั้งแต่มีโอกาสมาป้วนเปี้ยนในบอร์ดนี้ -*- นู๋เช็คกระทู้เก่าๆ ที่เค้าได้ไอดี ปกติพี่ Kishar หรือ ทีมงานคนอื่นๆ จะไม่มาโพสตอนดึกๆแบบนี้อ่ะค่ะ พี่Kishar ส่วนมากจะมาโพสตอบประมาณ บ่าย3โมง ค่ะ โดยเฉลี่ยนะคะ แล้วอีกอย่างกระทู้นี่น่าจาเป็นกระทู้ที่ พี่ Kishar มาประกาศเอง จีงไม่น่าจะให้ทีมงานคนอื่นมาประกาศแทน ถึงเป็นทีมงานคนอื่นจริงก็ไม่น่าจะใช้เม็มนี้น่ะค่ะจากที่อ่านกระทู้ต่างๆ มานะคะ ไม่เคยเห็นพี่ๆ ทีมงานใช้เม็มนี้เรยอ่ะค่ะ แล้วอีกอย่างกระทู้ประกาศต่างๆ ของบอร์ดนี้จากที่นู๋เห็นมา ส่วนมากเครื่องหมายหน้ากระทู้จะเป็น i และ ! ซึ่งบุคคลภายนอกไม่สามารถตั้งกระทู้นี้โดยมีเครื่องหมายนี้นำหน้าได้ จากที่นู๋ลองนะคะ หรือทำได้ เอ๊ะยังไง -*- ยังไงก็ขอให้พี่ทีมงานกรุณามาให้ความกระจ่างด้วยนะคะงืม ๆ เพราะมีหลายคนทีเดียวที่สงสัยกับกระทู้นี้

ปล. นู๋ขอฟันธงว่าตัวปลอมค่ะ
ปล2. พี่ๆ คะ นู๋ว่าควรแก้เมมเบอร์ของทีมงานให้รู้ไปเรยนะคะว่าเม็มนี้เป็นทีมงาน อาจจะใช้สีแตกต่างจากเม็มอื่นๆ หรือมีสัญลักษณ์ อะไรก็ได้ที่คนอื่นไม่มี เพื่อบ่งบอกว่าคนๆนี้คือ ทีมงานนะ จะได้ไม่ก่อให้เกิดการเข้าใจผิด หรือ แอบอ้างนำชื่อของทีมงานมาใช้ประโยชน์หลอกลวงผู้อื่นได้ค่ะ ยังไงก็รับพิจารณาไว้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 31, 2006 4:06 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ่ะไปเช็คกระทู้อื่นๆ มา ที่พี่ๆ ตั้งกระทู้ก้อมีรูปกล่องอยู่ด้วย เอ๊ะยังไง ตกลงตัวจริงตัวปลอม ตกลงเรื่องจริงหรือปั้นขื้น เอ๊ะยังไง งงไปหมกแย้ว แต่กระทู้ที่เป็นรูปกล่องทั้งหมดจะไม่ขี้นต้นด้วยคำว่าประกาศ กระทู้ที่ขั้นต้นด้วยคำว่าประกาศ จะเป็นเครื่องหมาย i กับ ! เอ๊ะยังไง ไม่เข้าใจ ชี้แจงด่วน
อ๊ะงง -*- ถ้าเปงทีมงานจริงทะมายถึงพี่งสมัครเมมตอนวันที่ 30 เอ๊ะเกิดอะไรขี้น หรือว่าเราเมา
เอ๊ะแต่เราก้อเมาจิงๆนี่นา เอ๊ะยังไง ไม่เข้าใจชี้แจงด่วนค่า -*-
zanooker

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 31, 2006 4:10 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ่ะลืมลงเม็ม กระทู้บนนู๋เองนะคะ เด๋วจาหาว่าแอบต่อว่าแล้วไม่กล้าลงเม็ม แต่ความจิงม่ะได้ต่อว่าน๊า แค่ม่ะเข้าใจ Crying or Very sad
Kishar
Project ONE Master

เข้าร่วม: 04 Jun 2006
ตอบ: 143

ตอบตอบเมื่อ: Thu Aug 03, 2006 1:25 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่มีทีมงานคนไหน จะไม่อยู่ในกรุ๊ป ProjectOne Master ฉะนั้น คนที่ตั้งชื่อมาแบบนี้ ขอให้พิจราณาตัวเองด้วยนะครับ

ขอบคุณครับสำหรับทุกคนที่ยังเชื่อในตัวผม Wink
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2
หน้า 2 จาก 2

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน