เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

แจกไอดีรอบ4 อีกครั้ง

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
rodboso
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 27 Jun 2006
ตอบ: 63

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 6:43 am    เรื่อง: แจกไอดีรอบ4 อีกครั้ง ตอบโดยอ้างข้อความ

กี่วันมาแล้วครับ ที่ทุกๆท่านกับกระผมรอคอยการมาของทีมงานที่จะมาบอกกล่าวไรสักหน่อยให้กำลังใจดีขึ้น ยังไม่เห็นแม้แต่เงาครับ กำลังใจเริ่มถดถอย คนเราอยู่ได้ด้วยกำลังใจ เมื่อไรท่านจะสเด็จมาได้ครับ ผมถามท่านๆหน่อยครับ แค่เสียเวลาเข้ามาในบอร์ดนี้สัก5นาที มาพิมพ์บอกกล่าวว่ายังไงหรืออะไร คงไม่เสียหายไรนักหรอกครับ 5นาทีของท่านน่ะ จะทำให้คนอีกเปงร้อยๆคน มีขวัญและกำลังใจ ในการรอคอยต่อไป ไม่ใช่ว่าเงียบยังงี้ครับ แมงมุมหยากไย่ สักวันมันจะขึ้นบอร์ดครับ ผมไม่ได้มาสั่งสอนนะครับ ผมเป็นคนธรรมดาคนหนึ่งที่รู้สึกดีกับคำว่า รอ มันอึดอัดทรมานครับ ที่เล่นเงียบไปยังงี้ ช่วยๆเข้ามาบอกทีเถอะครับ 5นาทีท่านกับความสุขเรา
ป.ล พวกที่จะมาโพส เอาหน้าแบบช่วยทีมงานอ่านะครับ ช่วยอ่านให้ละเอียดแล้ว ย้ำมาเลย ตรงไหนมันไม่จริงครับ ผมจะไม่เถียงเลย ใครอ่านแล้ว เห็นด้วยกับผมก็ช่วยกันโพสหน่อยนะครับ เขาได้มาอ่านสักที กระทู้ตกน่ะ
jdk12345

เข้าร่วม: 23 Jul 2006
ตอบ: 34

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 8:45 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ถูกต้องแล้วครับ ผมขอสนับสนุนด้วยอีกคน
การที่ทีมงาน เร่งพัฒนา เซิฟเวอร์เป็นสิ่งดีแล้วครับ ตัวเกมที่ดี ย่อมมีผู้เล่นที่ดีด้วย
แต่หากว่า?? ท่านไม่ยอมสนใจอย่างนี้ จะเป็นการ ดิสเครดิตตัวท่านเองโดยตรงเลยนะครับ
คนที่คาดหวังกับเกมนี้ ก็อาจจะหดถอยไปก็ได้ แล้วอย่าลืมนะครับว่าปากต่อปากมันเร็ว
กว่า อีเมล์เยอะ ขอเตือนให้ระวังเช่นนี้

ป.ล. ที่ผมโพสเช่นนี้ผมอาจจะโดนตัดสิทธิ์ไม่ให้รับ ไอดี ก็ได้แต่อย่างน้อยก็ ภูมิใจครับ
ที่ได้กล้าออกมาพูดไม่ใช่เอาแต่เข้าข้างทีมงานเพื่อหวังได้รับ คะแนนพิสวาศเยอะๆ
rodboso

เข้าร่วม: 27 Jun 2006
ตอบ: 63

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 9:14 am    เรื่อง: ขอบคุณครับที่เข้าใจ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมชอบคนแบบนี้อ่าครับ กลางๆดี ไม่ใช่แบบ พวกมาออกตัวแทนหวังไอดี ตัวผมเองนั้น ผมก็อยากได้ไอดี ถ้าไม่อยากได้ ผมไม่มาเขียนบทความหรอก แต่ผมเป็นคนพูดตรงๆ ไม่ใช่ ว่าต้องมาออกรับแทนหวังไอดีทั้งที่ยังไม่รู้ไรเลย ขอแค่มาออกตัวก่อน เผื่อได้ไอดี แบบนั้น ใช้ไม่ได้ สู้ไม่ต้องมาโพสหรอกครับ คนแบบนั้น ที่ผมมาโพสนี้ อาจจะโดนทีมงานตัดสิทธฺเหมือนกัน แต่ผมไม่ว่าไรหรอก แค่อยากให้ทุกๆคนอ่านดูว่าที่ผมเขียนลงไปน่ะ ถูกไหม ถ้าทีมงานจะตัดสิทธิ์ผมที่ว่า เขียนเรื่องจริงลงไป ก็ไม่ว่ากันครับ อิอิ Wink
Kirou999

เข้าร่วม: 30 Jul 2006
ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 9:40 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

-..- ตุ้ยงับ 5 นาทีทำให้คนมีขวัญกำลังจายเปง ร้อย เปงพัน -..-

-...- ก็น่าเข้ามาทำซักนิสเนอะ -...-

-....- ไปดีก่า -....-

ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
zanooker

เข้าร่วม: 23 Jul 2006
ตอบ: 105

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 11:52 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

งืมๆ มัน ทรมานกับการรอคอย ฮือๆๆ เมื่อไหร่เค้าจะมาประกาศน๊า เช็คกระทู้แทบจะทุก ชั่วโมงเรยอ่ะเรา งิงิ อยากเล่นมั่กๆๆๆๆๆ เอ๊ะหรือไม่แน่ พี่Kishar อาจจะเกิดอาการโรคผิวหนังกำเริบ หึหึ
โรคผิวหนังที่เค้าเป็นคราวที่แล้วตกลงเค้าเป็นรายอ่ะ คิดไปคิดมาเราดันนึกไปถึงโรคที่ผู้ชายเค้าชอบเป็นกันง่ะ -*- พี่Kisharเปงเส็งเคร็งรึป๊าว กรี๊ดดดดดดดดดดดดด

ปล. มัน ทอ-อะ-มาน อย่างนี้ เจอะเทอทุกทีต้องคอยข่มจาย~*
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
mosting2

เข้าร่วม: 02 Jun 2006
ตอบ: 288

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 2:59 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไปว่าทีมงาน เขาไม่ได้หรอกคับ เพราะตอนนี้มันเป็นแค่ Alpha ไม่ใช่ CloseBetaหรือOpen
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 31, 2006 2:01 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ประกาดผลวันไหนหรองับ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน