เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ขอ รับ ไอดีหน่อยครับ อ่านบทความด้านในเยย

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
mings

เข้าร่วม: 28 Jul 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jul 28, 2006 8:50 pm    เรื่อง: ขอ รับ ไอดีหน่อยครับ อ่านบทความด้านในเยย ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมก็เป็นอีกคนหนึ่งที่ชอบเล่นเกมซึ่ง ผมได้เลิกติดตามเกมต่างๆ ไปประมาณ เกือบ 6เดือน แล้วผมกห็ได้มาซื้อ เกมเมอร์นิวส์ อีกรอบ แล้วสักพักก ผมก็ เปิดไปเจอเกม project one ซึ่งเป็นเกมที่มีภาพน่ารัก สวยงาม ไม่รกตา ทั้งที่ตอนแรกผมเป็นพวกที่ไม่ชอบ เกมที่ไทยทำก็เถอะ แต่พอเห็น รูปแบบเกมนี้ก็รู้สึกชอบขึ้นมา
ทั้งในเรื่อง มอนสเตอร์ ที่ น่าตาน่ารัก ไม่โหดไป -*- รวมถึงวิวตางๆ และ ตัวละคร ของผู้ที่เล่นเกม ไอผม ก็ ไม่ได้ สนเรื่อง lv ที่ได้มากหรอก แต่ที่ผม สนก็คือ เพื่อนๆ ในเกมที่จะได้ คุญ เลล่นด้วยกัน แล้วท้ายนี้ ผมก็ขอ ไอดี ด้วยนะ ครับ ถึงผมจาไม่ได้ในตอนนี้ ผมก็คงจะรอต่อไป -*- ถึงแม้อาจจะต้องรอจนถึง open beta >o< อิอิ ขอบคุุนครับ
แล้วก็ขอให้ พวก พี่ๆ ที่สร้างเกมนี้ได้ อัพเกรด เกมนี้จนเป็นเกมที่สมบูรณ์ และมีคนเล่นเยอะๆ ด้วยนะครับ ขอบคุนครับ
ป.ล. ลืมบอกเมลไปเยย -*- mingfu_07@hotmail.com
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
mings

เข้าร่วม: 28 Jul 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 2:14 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

รอ ตีวุ้น อิอิ -*- น่ารักดี มอนสเอร์ ชอบๆๆๆๆๆ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
mosting2
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 02 Jun 2006
ตอบ: 288

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 2:43 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เป็นกำลังใจให้คับ
bestanbomb

เข้าร่วม: 30 Jul 2006
ตอบ: 42

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 2:55 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ด้วยครับนะครับ มาโปรโมช คงไม่ว่ากันครับ อิอิ

อยากเล่นเกมส์นี้มังจังแนวคล้ายเกมส์GPน่าเล่นดีนะครับ
ผมมีเกมส์เล่นหลายเกมส์แต่มันไม่ค่อยจะมันกับตัวผมเอง
เลยหาเกมส์มาเล่นเลยๆครับเกมส์นี้น่าเล่นมากเลยเนี้ย
อยากเข้าไปเล่นแล้วกำลังดาวโหลดอยู่รอไอดีครับหุอิอยาก
ได้มังจังชีวิตวันๆก็ได้แต่เล่นคอมว่างๆก็ไม่รู้จะไปทำอะไร
ออกไปเล่นอย่างอื่นก็น่าเบื่อไปเล่นร้านเกมส์ก็สนุกดีหุหุ
เอาใจชว่ยเกมส์คนไทยครับ โย่วสๆ รักเกมส์ คนไทย
จาก BestZaคุง

PRoJeCt OnE
mosting2

เข้าร่วม: 02 Jun 2006
ตอบ: 288

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 3:58 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เกมส์นี้ถือว่าเป็นเกมส์ออนไลน์ของคนไทยน่าจับตามองที่สุดในขณะนี้
นี้ขนาดเกมส์ยังไม่สมบูรณ์ ยังมีคนสนใจมากขนาดนี้
ป.ล.ผมว่าทีมงาน น่าจะ แก้ไขบัคให้เสร็จก่อนค่อยอัพเดทแมพใหม่ๆดีกว่านะคับ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน