เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

Item หมวกต่างๆในเกมครับ
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> Art Work
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Eska92
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 30 Apr 2006
ตอบ: 182

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 02, 2006 3:06 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมขอเสนอคงามคิดเรื่องไอเทมสวมใส่ครับผมขอเสนอว่าน่าจะทำแว่นตาไม่มีขาแว่น
ใส่ครับแบบในเดอะ แมทริก ไงครับแนวดีเท่มาก ชุดสวมใส่ก็แบบในเดอะแมทริกครับ
เท่ห์มักๆ หมวกฟางด้วยนะครับแต่อย่าเอาให้เหมือน RO เกินไป ผ้าคาดหัวก็ดีนะครับ
แล้วก็ ผ้าปิดปาก ผมทรงหัวจุก น่าจะเท่ห์นะครับแค่นี่ล่ะครับ งิงิ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
Bonedz

เข้าร่วม: 05 May 2006
ตอบ: 24

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 05, 2006 3:39 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

คล้ายแรคจางเลยฮับ

แต่ก็เถอะ มานก็พื้นฐานอ่า ><"

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
lunarie

เข้าร่วม: 28 Apr 2006
ตอบ: 14

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 06, 2006 12:50 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มีไอเท็มหมวกไทย ๆ ก้อดีนะคับ ^^

หมวกหัวโขน หมวกมโนราห์ งอบ แล้วก้อผ้าคาดชกมวย (ฮา)

จะได้ไม่โดนหาว่าซ้ำเกมอื่น แหวกแนวไปเรย ฮา

นกน้อยบินที่ฟ้า ครามใส
น้อยไม่อาจไปไกล เอ่ยได้
โบยบินอยู่่ที่ใกล้ รังอยู่
บินไกลไม่อาจไซร้ ห่วงรั้ง ชีวี
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Nongbird

เข้าร่วม: 04 May 2006
ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 06, 2006 5:44 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

หมวกบางใบดู คุ๊นคุ้น หุหุ แต่น่ารักดีครับ

เกม มีไว้เพื่ออะไร
เล่นเพื่อคลายเครียดใช่ไหม
แต่ทำไมเล่นกันเพื่อให้เครียด
ไม่เข้าใจ......
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Tang.

เข้าร่วม: 03 Apr 2006
ตอบ: 252

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 08, 2006 5:34 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แนะนำแว่นตี๋ใหญ่ครับ - - เท่ดี ไม่ได้โชวว่าเค้าเป็นโจรไรนะ เพราะยุคนึงคนเค้าฮิตใส่กัน เลย์แบนอะ

เกียจคำว่า"ไร้สาระ" จิงๆเอาเกณอะไรมากำหนดเนี่ย
paxdora

เข้าร่วม: 13 May 2006
ตอบ: 57

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 13, 2006 10:57 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมเพิ่งมา อยากได้บันนี่ หุหุหุ

Which FF Character Are You?
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
mintymylove

เข้าร่วม: 13 May 2006
ตอบ: 67
ที่อยู่: ใต้ต้นแอปเปิ้ลที่กาลิเลโอนั่งเเล้วมีลูกแอปเปิ้ลตกลงมา

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 15, 2006 6:11 pm    เรื่อง: หมวก..... ตอบโดยอ้างข้อความ

ก็สวยดีนะครับ
เเต่ผมว่ามันน่าจามีหมวกชาวนาด้วยนะคับ เท่ห์ดี Very Happy
!!ต่หัวใจขoJ!sายัJ!xมืou!ดิม
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> Art Work ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3
หน้า 3 จาก 3

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน