เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

รบกวนนะครับ

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
daleeton
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 24, 2006 10:47 am    เรื่อง: รบกวนนะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมเล่นเกมส์มาก็หลายปีแล้วเล่นจนเมียบ่น ช่วงปิดเทอมก็ต้องไปเล่นนอกบ้าน เพราะลูกมันแย่งเล่น555 เห็นภาพในเกมส์แล้วทำให้นึกถึงตอนสมัยเด็กๆ เกมส์ในปัจจุบันจะเน้นกันที่เอ็ฟเฟ็ก
มากเกินไปจนทำให้เด็กสมัยนี้มีนิสัยโอ้อวด อยากเด่นอยากดัง จนทำให้สังคมในเกมส์เสื่อมลง
ถ้าย้อนไปสมัย10-15ปีที่แล้ว ถ้าพูดถึงเกมส์RPG หรือเกมส์ภาษานั้น เกือบทุกเกมส์จะมีเพื่อน
ร่วมผจญภัย และเพื่อนและคนนั้นกว่าจะได้มาก็ยากเย็นแสนเข็ญนัก มีความเสียสละในหมู่เพื่อน
มีการสละชีวิตเพื่อหมู่คณะ มีความสามัคคี ร่วมฝ่าฟัน แก้ไขสถานะการณ์ต่างๆ
อยากให้คนเล่นเกมส์สมัยนี้ รักในตัวเกมส์ที่เล่นมากๆ อย่าทำลายสังคมในเกมส์เลย
คนเล่นดีมีมาก เกมส์ก็จะน่าเล่น คนที่กำลังเล่นก็สนุก คนอื่นก็อยากเล่น คนเล่นก็มากขึ้น
สปอนเซอร์ก็ตามมา ผู้ดูแลเกมส์ก็มีรายได้มาก และก็พัฒนาเกมส์ให้ดีขึ้น ตามลำดับ
มาเริ่มต้นเป็นผู้เล่นที่ดีกันนะครับ
ขอ ID ทดสอบด้วยนะครับ
user daleeton
mail daleeton@hotmail.com ครับ
ขึ้นไปข้างบน
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน