เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

อยากให้พิจรณาครับ

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Tarnakub015
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 18 Jul 2006
ตอบ: 19

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jul 19, 2006 6:50 pm    เรื่อง: อยากให้พิจรณาครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

คือ ผมเป็นคนชอบเล่นเกมส์อะนะครับ เกมส์ไหนมาไหม่ผมต้องเล่นมันทุกเกมส์
โดยเฉพาะ เกมส์ที่คนไทยสร้าง มันหน้าภาคภูมิใจครับ ผมทดสอบเกมส์ที่คนไทยสร้างมา
หลายเที่ยว หลายหน ตั้งแต่ Arcana ตอนยังเป็นเก็บเลเวลอยู่เลยช่วงแรกๆ
ต่อมามันก็กลายเป็นการ์ดไปละ ต่อมาเกมส์ไท ออนไลน์ ผมเล่นแล้วลงทุนไปเกือบๆพันครับ
เพราะ ซื้อบัตรเติมเงินนั้นเอง จนผมเป็นท๊อปRanking ไปแล้ว ต่อมาผมเสาะหาเกมส์ไหม่
แล้วก็มาเจอเกมส์นี้แหละครับ Project 1 ตรงใจเลย ภาพแบบการ์ตูนๆ นิดๆ หน่อยๆ มีเควสให้
ทำ สนุกไปกับเกมส์ เล่นแล้วไม่เบื่อ เก็บเลเวลไปเรื่อยๆ พัฒนาไปเรือยๆ จับแมลงไปเพลนไป
นี่แหละครับเอกลักษณ์เกมส์ไทย ที่เกมส์ต่างประเทศมันไม่มี ภูมิใจก๊าบ คนไทยนี่แหละ
ที่ 1 ในโลกไม่แพ้ชาติใดๆ(เรื่อง เกมส์นะ)

จากคนอยากเล่นสุดซึ่ง พร้อมจับแมลงกั๊บ ผม
E-mail หากกรุณาให้ผมเล่นนะครับ
Tarnakub@hotmail.com
ขอบคุณมานะที่นี้ด้วย
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
Tarnakub015

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jul 19, 2006 6:58 pm    เรื่อง: อีกนิดครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเสนอให้Gmมีช่องในแทบพลัง เพื่มมา[อะไรก้ได้เอาไว้ดักบอท]แล้วต้องไปทำเควสเพื่อ
เพือมมัน[เอาแบบง่ายๆ]เอา เพืมความสนุกของเกมส์ไปอีกแบบนึง จำกัดเวลาตัวเองในการเก็บเวล
อิอิ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
Tarnakub015

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jul 19, 2006 6:59 pm    เรื่อง: อีกนิดนึง ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเข้าไปเล่นจิงๆ คับ จาได้ช่วยจับแมลง ดูว่าเพื่มตงไหนดีแล้วจาเสนอไปอะครับ
กรุณาด้วยครับ
Tarnakub015

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jul 19, 2006 7:04 pm    เรื่อง: เพื่มเติม ตอบโดยอ้างข้อความ

ดูจากรูปแล้วนะครับ ผมยังไม่รู้ว่าเกมส์นี้วาปเป็นยังไง แต่น่าจาปรับปรุงใน mini map
ให้วาปมันดูดีหน่อยนะครับ วาปเป็นสี่เหลียมสีแดงๆ มานไม่สวยอ่า เปลี่ยนเป็น วงกลม
สีส้ม ดีไหมครับ ผมว่าน่าจะสวยนะ ดูดีออก
Tarnakub015

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jul 19, 2006 7:15 pm    เรื่อง: รูปบอสครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

เอาเป็นรูปบอสละกัน เข้ากับบรรยากาศไทยๆดีฃ

http://photo.thaiupload.com/view.php?img=1e48567641588488f4e2a1ca2e70e991

เชิญพิจรณา
Tarnakub@hotmail.com
manosate

เข้าร่วม: 01 Jul 2006
ตอบ: 65

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jul 19, 2006 7:48 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อันนี้วาดเองป่าวงับเนี่ย Surprised
Tarnakub015

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jul 19, 2006 7:56 pm    เรื่อง: ตอบกระทู้บน ตอบโดยอ้างข้อความ

เปล่าครับ
โปรเขาวาดไว้ครับ
เห็นมันโหดดีอะฮะ
manosate

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jul 19, 2006 8:24 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

กะจะชมว่าวาดเก่งซะหน่อย พอๆกับที่วาดลงบนการ์ดเกม แล้วเอามาเล่นกันเลย
Tarnakub015

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jul 19, 2006 8:39 pm    เรื่อง: อยากเล่นสุดๆ ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่นจัง
รออีกนึด
อิอิ
ปล.คห บนไปจับแมลงด้วยกานนะครับ
Tarnakub015

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jul 19, 2006 8:42 pm    เรื่อง: ตอบอีกที ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากให้เพื่มแทบ sp bar ลงไปใต้แทบเลือดข้างล่างอ่ะครับ
มันจะได้ดูดีหน่อย
manosate

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jul 19, 2006 8:44 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ค้าบ ผม ผมDJ.กราฟ นะ ยังไงก็ไปฟังผมจัดรายการได้ที่เว็บ www.Ok-sation.com หรือที่เว็บของผมเองที่ www.manosate.th.gs นะคับ ผมเป็นมิตรกับคอเกมส์ตัวจิงคับ Laughing
Tarnakub015

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jul 19, 2006 8:45 pm    เรื่อง: ตอบกลับ ตอบโดยอ้างข้อความ

สอนทำเวปมั้งดิ
เหอะๆ
จะได้ไปจับแมลงด้วยกัน

ปล.อยากจับแมลงละคันไม้คันมือ
manosate

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jul 19, 2006 8:48 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

วันนี้วันเกิดเรา เดี่ยวเราจะสอนสร้างเว็บ ไว้บนเว็ฐเราละกัน (ไว้อัพที่หลังละกันนะงับ ตอนนี้ขี้เกียจอัพ+กำลังอยู่ในช่วงสอบ)
Tarnakub015

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jul 19, 2006 10:13 pm    เรื่อง: กลับมา ตอบโดยอ้างข้อความ

เพื่อเกมส์นี้ผมยอมที่จะเลิกเล่นทุกเกมส์ เพื่อมาทดสอบ จับแมลง
จะเล่นให้เต็มที่เลยงับ ถ้าให้โอกาศผมนะครับ Cool

ปล.คนไทยเพื่อไทย ร่วมใจเล่นเกมส์ของไทยครับ
Kishar
Project ONE Master

เข้าร่วม: 04 Jun 2006
ตอบ: 143

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 2:01 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

กิจกรรมขอไอดีครั้งที่ 2 : ผ่านครับ ^^''

แหม ขอบคุณที่แจ้งบัคกันมานะครับ ส่วน แล้ว บอสรูปนั้นเจ๋งดีครับ

ยินดีต้อนรับสู่ Project 1 ครับ Smile
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน