เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

อยากเล่นๆๆๆๆๆๆๆๆ รู้ว่า GM ป่วย แต่จะป่วยไปถึงเมื่อไหร่คับ

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
manosate
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 01 Jul 2006
ตอบ: 65

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jul 18, 2006 5:19 pm    เรื่อง: อยากเล่นๆๆๆๆๆๆๆๆ รู้ว่า GM ป่วย แต่จะป่วยไปถึงเมื่อไหร่คับ ตอบโดยอ้างข้อความ

รอจนใจอ่อน รอจนอ่อนใจแล้วววววว หายซะทีคับ หายได้แล้ว จะป่วยอะไรกันหลายๆวัน Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad ช่วยมามอบ ID ให้ผมซะที รอนานมากๆๆ เป็นอาทิตย์แล้ว ป่วยเป็นโรคอะไรคับ จะให้ไปเยี่ยมไข้ไหม รู้สึกป่วยหนักมาก(นานมาก) เด๋วจะไปเยี่ยม ยังไง อย่างน้อยมาตอบอะไรหน่อยก้อดีคับ อย่าปล่อยให้คนในบรอด ต้องอ้างว้าง อย่างงี้ดิคับ
harison
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 26 May 2006
ตอบ: 276

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jul 18, 2006 6:26 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ใจเย็นน้า ถ้าพี่เขาหายป่วยแล้วคงจะ -*- มา

Wink สงสัยพวกเราคงจะมีหน้าที่รอ Wink

<<ไม่มีเวลาเล่นเกม แถม เข้าไปทำกิจกรรมไม่ทันอีก T^T
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Kishar
Project ONE Master

เข้าร่วม: 04 Jun 2006
ตอบ: 143

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 2:14 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

กิจกรรมขอไอดีครั้งที่ 2 : ผ่านครับ ^^''

ขอบคุณที่เป็นห่วงผมครับ แต่ ตอนนี้อาการดีขั้นแล้วครับ ถึงแม้ยังไม่หายจากอาการเด็ดขาด ยังไงก็ขอขอบคุณที่เป็นห่วงกันนะครับ

ยินดีต้อนรับสู่ Project 1 ครับ Smile
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน