เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

โปรดอ่านด้วยนะจ๊ะ...

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
miminol
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 14 Jul 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jul 14, 2006 11:23 pm    เรื่อง: โปรดอ่านด้วยนะจ๊ะ... ตอบโดยอ้างข้อความ

เล่นเกมคนไทยทำเองแล้วได้อะไร
การเล่นเกมเป็นการผ่อนคลายความเครียดก็จริงนะ ไม่ว่าเกมไหนก็เล่นได้หมดจริงไหม๊-
แต่เล่นเกมแล้วเราควรเล่นให้พอเหมาะพอควรด้วย
คำถามมีอยู่ว่า " เล่นเกมคนไทยทำเองแล้วได้อะไร "มีคำตอบว่า
การที่เล่นเกมคนไทยทำเองแล้วทำให้เราได้รู้ว่า คนไทยเราก็มีความสามารถอาจจะเท่ากับหรือมากกว่าก็ขึ้นอยู่ที่เราจะพยายามและช่วยอุดหนุนเกมของคนไทยกันไหม๊ ทางที่ดีเราควรจะช่วยกันอุดหนุนเกมของคนไทยดีกว่าช่วยไปอุดหนุนเกมของฝรั่ง

ขอจบเพียงแค่นี้ละกันถ้าทำไรผิดไปก้อขอดทดด้วยละกันนะค่ะ
บายค่ะ Embarassed
dogbabe_king
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 14 Jul 2006
ตอบ: 43

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 15, 2006 4:35 am    เรื่อง: งึมงัม อยากเล่นครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

อืม เกมส์ไทยๆอ่ะ ผมอยากเล่น เล่นมาหลายเกมส์แย้วอยากเล่นเกมส์พี่ไทยบ้างอ่ะ ชอบภาพ 2มิติดีอ่า มันน่ารักดี Laughing อยากร่วมทดสอบจังอ่า แต่ปัญหาคือผมไม่มีไอดีอ่ะ ให้เค้าแจกไอดีง่ายๆก็ไม่ดี เพราะมีพวกเกรียนเยอะครับ(ปัญยาอ่อน ไม่โต) แต่คือว่า ผมเป็นพวกบรรยายไม่เก่ง ก็เล่นไม่มีปัญยา จะเขียดก็ไม่เป็น เป็นแต่รอ เอาเป็นว่า ขอร่วมทดสอบกันอย่างซึ่งๆหน้าแล้วกันนะครับ สะงั้น!!! Wink
Kishar
Project ONE Master

เข้าร่วม: 04 Jun 2006
ตอบ: 143

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 3:05 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

กิจกรรมขอไอดีครั้งที่ 2 : ผ่านครับ ^^''

อย่าลืมนะว่า หน้าที่หลักตอนนี้คือ ช่วยทดสอบครับ , ยังไงก็ขอให้ทำให้เต็มที่ครับ

ยินดีต้อนรับสู่ Project 1 ครับ Smile
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน