เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

กิจกรรมขอ id

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
dmnnhrnsfo
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 09 Jun 2006
ตอบ: 13
ที่อยู่: 3/700 ซ.13 หมู่บ้าน การเคหะ ต. เมืองเก่า ถ.กลางเมือง อ.เมือง จ.ขอนแก่น

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jul 14, 2006 6:16 pm    เรื่อง: กิจกรรมขอ id ตอบโดยอ้างข้อความ

เย็นวันศุกร์ผมกำลังจะเล่นเกม www.kapook.com อยู่นั้นตาของผมก็ได้จดจ้องไปที่โฆษณาอยู่ชิ้นหนึ่งเขาเขียนว่า เกมProject ONE เกมที่คนไทยสร้าง ผมว่ามันน่าสนใจจึงคลิกเข้าไป ที่โฆษณาชิ้นนั้น ตอนที่ผมกำลังรอโหลดอยู่นั้น ผมได้คิดว่าจะเป็นเกมไทยทำจริงหรือเปล่า พอโหลดเสร็จผมก็เห็นเว็บ Project ONE แล้วผมก็สมัครเว็บทันที่เพราะอยากเล่นมาก Laughing พอผมโหลดเกมเสร็จ ผมก็ลงมือเล่นแต่ มันเล่นไม่ได้เพราะไม่มี id ผมจึงย้อนกลับมาที่เว็บไซด์ ผมจึงรู้ว่า ต้องทำกิจกรรมอยูผมก็ติดตามทุกๆ วันแต่ก็ไม่เป็นผล จนผมได้เห็นตัวอย่างของเกม ผมว่าว่า สกรีนช็อตสวยมาก และหน้าต่าง id ก็น่ารักตัวละครก็น่าสนใจ ปิศาจก็น่าสนุก และเกมรวมๆกันแล้วมันก็น่าสนใจมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลย Very Happy จนได้เป็นจดหมายฉบับนี้ แต่ เกม ทุกเกมก็มีจุดบกพร่องคือ ทำไมไม่ให้ id แก่สมาชิกเว็บไซด์เพราะผม ก็รอจนนานหลายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆวันแล้ว ข้อดีของเกมคือ เกมน่าสนุกมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลย Very Happy และน่าติดตาม แต่ผมก็เห็นบางคนเขาว่ากันว่า เกมนี้ ของแพงมาก มอนเตอร์ก็ยากที่จะเอาชนะ สุดท้ายนี้ผมก็ขอให้พี่ๆทีมงานมีความสุขในการทำงานนะครับ

...คนน่ารัก... (นี้คือเมล์ผม dmnnhrnsfohotmail.com) Very Happy

ป.ล ขอ id หน่อยนะครับ Very Happy

ขอให้ Project ONE มีคนเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะครับ Very Happy
Kishar
Project ONE Master

เข้าร่วม: 04 Jun 2006
ตอบ: 143

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 3:09 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

กิจกรรมขอไอดีครั้งที่ 2 : ผ่านครับ ^^''

เมื่อคุณได้เล่นจะได้พบกับ ... (เอ่ะยังงัยน่ะ) ยังไงก็ตามแต่...

ยินดีต้อนรับสู่ Project 1 ครับ Smile
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
dmnnhrnsfo

เข้าร่วม: 09 Jun 2006
ตอบ: 13
ที่อยู่: 3/700 ซ.13 หมู่บ้าน การเคหะ ต. เมืองเก่า ถ.กลางเมือง อ.เมือง จ.ขอนแก่น

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 1:40 pm    เรื่อง: hi ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบคุณครับ Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
mosting2

เข้าร่วม: 02 Jun 2006
ตอบ: 288

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 2:44 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

นึกว่าจะต้องทำบทความ เกือบเต็มหน้านะเนี้ย
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
bank_zarim

เข้าร่วม: 29 Jul 2006
ตอบ: 41

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 3:28 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เห่อะ ๆ....ไม่จนาดนั้นหร่อกก
bestanbomb

เข้าร่วม: 30 Jul 2006
ตอบ: 42

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 3:42 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Laughing อยากเล่นจัง หาประการณ์ต่อไป

PRoJeCt OnE
mosting2

เข้าร่วม: 02 Jun 2006
ตอบ: 288

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 3:47 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เอ่อ....ลืมบอกเลย ดีใจด้วนะคับคุณdmnnhrnsfo
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน