เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

บทความครับ

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
stepbnw99
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 17 Jun 2006
ตอบ: 9

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 13, 2006 10:19 pm    เรื่อง: บทความครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอเกริ่นกอนว่าความคิดเป็นความคิดส่วนตัวนะครับ

เรื่อมเลยและกัน

ผมใด่อ่านเวปบรอดและไปเจอกระทู้ที่ว่า "เกมออนไลฝีมือคนไทย"
ตอนแรกผมไม่ค่อยแน่ใจว่ามันจริงหรือป่าว มันโม้ หรือป่าว ไม่แน่ใจ
แต่พอใด่เข้ามาสัมผัด ก็เรื่อมแน่ใจใด่ว่า เกม pj1 มันอาจจะเป็นเกม ออนไล
เชื้อสายไทย เกมแรก ก็ใด่ หลังจาดใด่ พบเห็น กราฟฟิกจากเกมออนไล ต่างชาติ
ใด่ความรู้ซึกของผม ตัวผมเองคิดว่า ความสวยงาม น่ารัก ไม่แพ้ เกมของต่างแดนเลย

ผมหวังว่า พวกพี่ๆเพือนๆ คงจะพัฒนา เกม pj1 ให่เป็ยสุดยอดเกมออนไลนะครับ
คงไม่ต่องที่1ของโลกหรอกนะ เอาแค่ประเทศกอนและค่อยขยับๆไปเรื่อยๆ

pj1 ในความรู้ซึกของผม มันเป็นชื่อที่ดีนะครับ เพราะ ความหมายมันก็น่าจะตรงตัว

ทุกสิงทุกอย่าง ก็ต่องมี่อันแรกอยู่แร้วใช่มัยครับ แต่มันจะเป็นสิงแรกหรือสิ่งแรกและสิ่งสุดทายนี่
ก็ต่องขึ่นอยู่กะพวก พี่ๆเพือนๆ ทีมงานที่ทำเกม pj1 และครับ

สุดทายนี่ ผมก็ขอยกย่องและขอเป็ฯกำลังใจให่กับ ทีมงาน ผู้คิดค้นและพัฒนาเกม pj1 ด้วยและกัน

ปล.ขอ idดวยครับ
ส่งมาทางเมลก็ใด่ครับ big_bas52@hotmail.com รอร้วมสร้างประวัติศาษเกมออนไลสายเลือดไทยอีก1คนครับ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Kishar
Project ONE Master

เข้าร่วม: 04 Jun 2006
ตอบ: 143

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 3:18 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

กิจกรรมขอไอดีครั้งที่ 2 : ผ่านครับ ^^''

อาจไม่ใช่เกมแรก แต่ก็เป็น rpg แรกครับผม ^^ , ขอบคุณครับ ที่อธิบายได้ตรงไปตรงมาดี Wink

ยินดีต้อนรับสู่ Project 1 ครับ Smile
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน