เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

สวัสดีคับ ผู้ออกแบบ เกมนี้

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
maggie
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 10 Jul 2006
ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jul 11, 2006 5:37 pm    เรื่อง: สวัสดีคับ ผู้ออกแบบ เกมนี้ ตอบโดยอ้างข้อความ

กระผมคิดว่า คนไทย ทำ ก็น่าจะลองดูน่ะเพื่อ จะไปสู่ อินเตอร์ กะ เขา ได้มั้ง แต่ถ้า พวกเราทุกคนช่วยกันเล่นแล้วแก้ไขได้น่ะ ผมก็คิดว่า เราน่ะจะสู้เกมออนไลท์ ในปัจจุบันได้สบาย แต่เดียว นี้ เกม ออนไลท์ ทั้งหลาย ก็มีดีและไม่ดี ผมคิดว่า ถ้า ในเกมมีการสอน ความรู้รอบตัว เอามาเป็นคำถามแจกของรางวัล ผมก็คิดว่าน่ะจะดีน่ะ คับ เพื่อ เด็กๆๆที่เข้ามาเล่น อาจจะได้รับความรู้ดีๆๆหลังจาก เลิกเล่นเกมนี้อ่าคับ ผม ขอ แสดง ความคิดเห็นเท่านี้คับ แต่ เว็ป นี้ มันแปลกๆๆกะเว็ปเกมออนไลท์ ทั่วไปน่ะ คนอื่นก็เย้ย งง ไม่รู้ จะหาที่สมัครไอดีที่ ไหน เหมือน ผม จนรู้ว่ามันยัง ไม่เปิด โอเพ่น เบต้า เย้ย ก็ขอแสดงความคิดเห็นเท่านี้ละคับ

ปล. ขอให้เกมคนไทยสร้าง ไปสู่ เกมออนไลท์ ทั่วไปให้ได้น่ะครับ โชดดีคับ
Kishar
Project ONE Master

เข้าร่วม: 04 Jun 2006
ตอบ: 143

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 3:38 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

กิจกรรมขอไอดีครั้งที่ 2 : ผ่านครับ ^^''

ผมจะพยายามในการสอนเรื่องเหล่านั้นครับ แต่ยังไงก็ต้องอยู่ในพื้นฐานของเนื้อเรื่องด้วยเหมือนกัน ขอบคุณสำหรับแนวคิดนี้ครับ

ยินดีต้อนรับสู่ Project 1 ครับ Smile
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน