เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ผมก็อยากได้แต่ทำไมถึงยากเย็นขนาดนี้นะ งงคับ

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Lekloso
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 08 Jul 2006
ตอบ: 6
ที่อยู่: 43/391หมู่บ้านปากเกร็ดวิลเล็จ ต.บางพูด อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี 11120

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 09, 2006 9:08 pm    เรื่อง: ผมก็อยากได้แต่ทำไมถึงยากเย็นขนาดนี้นะ งงคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมก็เป็นคนที่ชอบเล่นเกมออนลาย เพราะผมเล่นเกมออนลายที่ออกมาเกือบทุกเกมในไทยเลยก็ว่าได้ เริ่มต้งแต่ คิงออฟคิงเลย มาเรื่อยๆจนถึงเกมนี้ ผมก็คิดว่าผมมีความสามารถที่จะหาจุดบกพร่องของเกมได้เช่นกัน
shomon

เข้าร่วม: 22 May 2006
ตอบ: 510

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 09, 2006 9:37 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มีความสามารถในการหาบัคยังไงแต่ตอนนี้ต้องร่วมกิจกรรมรับไอดีไปก่อนน้างับ^^
--
ที่มานยากเพราะเขาอยากให้ในเซิฟมีแต่คน.... ล่ะมั้งงับ
-
ป.ล. ....อันนี้คือความคิดของพี่ทีมงานงับ
---------------------

--------------------------------------
ฝึกใช้โฟโต้ช็อบ มุงื
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
nupop

เข้าร่วม: 12 Jul 2006
ตอบ: 36

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 13, 2006 7:39 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อืมๆก็จิงๆอยู่ แต่ถ้าเกิดเป็นแบบทุกคนสมัครได้ก็อาจจะเป็นแบบ หาbugไม่ได้ ไม่สมบูรณ์แบบละมั้ง ช่วยๆเค้าหน่อย เกมคนไทยหัวใจช้าง สู้ต่อไปนะ project one
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 13, 2006 7:59 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ใช่ ครับถ้าอยากเล่น จริงๆ ก็ ต้อง ต้อง ทำกิจกรรม เพื่อไห้เค้ารู้ว่า เรา ก็อยากเล่น จริงๆ ครับ เพราะ เค้าไห้ ไปหา บัค
ไม่ได้ ไห้ไปเล่น เฉื่อยๆแฉะๆ นะครับ เพราะ ถ้าไป สักแต่เล่น เอา บัคมาเป็น ประโยชน์ เกมส์ ก็ไม่น่าเล่นนะครับ
สำหรับ คนที่ อยากเล่น ต้องร่วม กิจกรรมมมมมม
Ps. ท่าน Kisha อ่าน ของป๋มยางงง
Ps2. ถ้าแรงไปก็ ขออภัยครับ
ขึ้นไปข้างบน
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน