เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

มาใหม่ครับเอารูปมาให้ติชมกันครับ^^

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> มีดีมาโชว์
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Raynor
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 17 Apr 2006
ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Mon Apr 17, 2006 10:08 pm    เรื่อง: มาใหม่ครับเอารูปมาให้ติชมกันครับ^^ ตอบโดยอ้างข้อความ

ติชมได้เต็มที่เลยครับ Very Happy
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
chocobo

เข้าร่วม: 05 Apr 2006
ตอบ: 473

ตอบตอบเมื่อ: Mon Apr 17, 2006 10:12 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ตามันคมเเหลมไปคับเหมื่อนตาของหมาป่า Evil or Very Mad
Raynor

ตอบตอบเมื่อ: Mon Apr 17, 2006 10:15 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ตั้งใจครับผมดูดุดีนะผมว่า Wink
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
bakki

เข้าร่วม: 16 Apr 2006
ตอบ: 21

ตอบตอบเมื่อ: Mon Apr 17, 2006 10:17 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เท่!!!!!!!!! ลงสีเก่งจังเลยก่ะ~~~~~~~~~
เท่อ่า ๆ

ชีวิตนี้ ยอมสละได้เพื่อสตรี และนารีทั้งหลาย
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
thoma_joe

เข้าร่วม: 11 Apr 2006
ตอบ: 445

ตอบตอบเมื่อ: Tue Apr 18, 2006 12:00 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ใช้โปรแกรม อะไรลงสีอ่าครับ
Adamas

เข้าร่วม: 01 Apr 2006
ตอบ: 140

ตอบตอบเมื่อ: Tue Apr 18, 2006 7:30 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ว้าวๆๆๆๆยอดเยี่ยม สีสวยดี แต่ตาแหลมไปนีส
muto

เข้าร่วม: 13 Apr 2006
ตอบ: 134

ตอบตอบเมื่อ: Tue Apr 18, 2006 8:42 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ดู ดุจัง แต่สวยดีคับ

^^~
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
lucidiaz

เข้าร่วม: 27 Mar 2006
ตอบ: 179
ที่อยู่: บ้านเลขที่ 99 ต.อู้มช้างไปอาบน้ำ อ.เเปลงฟันเสือ จ.เเปลกดี เเปลกดี

ตอบตอบเมื่อ: Tue Apr 18, 2006 9:43 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สวย จาง เยย เเต่ อย่าง ที่ เค้า ว่า กาน อ่ะ ครับ ตา มาน เสียว ดี อิอิ สีก้อ สวย ด้วย
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
lucidiaz

เข้าร่วม: 27 Mar 2006
ตอบ: 179
ที่อยู่: บ้านเลขที่ 99 ต.อู้มช้างไปอาบน้ำ อ.เเปลงฟันเสือ จ.เเปลกดี เเปลกดี

ตอบตอบเมื่อ: Tue Apr 18, 2006 9:44 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เท่ มาก ด้วย มี ชื่อ ตัว ละ คร ไม๊ ครับ เเล้ว ขอ เบอร์ ด้วย นะ ครับ Shocked
modrock

เข้าร่วม: 14 Apr 2006
ตอบ: 58

ตอบตอบเมื่อ: Tue Apr 18, 2006 9:51 am    เรื่อง: - - ตอบโดยอ้างข้อความ

อืม สวยมากครับขอชม การลงสีก็ดี แสงเงาเด่น วาดมีเอกลักษณ์ตัวเองมาก แต่ขอติที่เดียวอ่ะนะ ข้อศอกข้างซ้ายน่ะมันน่าจะอยู่หลังข้อพับนะ ถ้าวาดมุมนี้นะ มันต้องเห็นข้อศอกแค่เฉียงๆน่ะครับ
แต่ส่วนตัวผมนะ ชอบผมน่ะลงสีสวยดี ผมวาดเปงอย่างเดียวแต่ลงสีมะเปง หุหุหุ เอารูปมาโพสไม่เปงอีกตะหาก
Raynor

ตอบตอบเมื่อ: Tue Apr 18, 2006 2:22 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมใช้photoshop cs2 ลงสีครับ
ตอนแรกแค่ร่างเส้นดินสอแล้วจึงไปเน้นเส้นในโปรแกรมอีกทีครับ
chocobo

เข้าร่วม: 05 Apr 2006
ตอบ: 473

ตอบตอบเมื่อ: Tue Apr 18, 2006 2:43 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ชักอยากทำบ้างแล้วจิ Twisted Evil
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> มีดีมาโชว์ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน